Hạng B2
26/7/22
140
170
43
33
Tự dưng cứ hứng lên là lang thang 1 mình hàng tuần vậy à anh?
Mà lại đi 1 m như tự kỉ nữa chứ?

rảnh thật.
Đi mấy chỗ du lịch mà toàn dừng ngoài đường rồi đi tiếp, tôi đọc thấy tác giả chỉ cố muốn đi xa nhất có thể chứ chẳng mang ý nghĩa thực tế của một người sử dụng.

• Haha
Reactions: Adwin Safc
Hạng D
2/7/17
1.566
2.053
113
44
QC trên group dẫn nguồn thì xoá bớt hình trên đó đi chớ sao để vậy ta. Em lượm được trên phây cờ book, may mà có khách ngồi trên xe nên nhờ được.

Attachments

Hạng C
23/5/13
836
929
93
CX Thanh Đa
adwin.com.vn

chỉ tấm hình này hiểu! các bác ko cần phải nói gì thêm đâu.

VF9 là con xe rất đẹp trên hình. Hy vọng VF không dìm media thật để hình ảnh thật có trong tâm trí người dùng.

• Haha
Reactions: xtheskyx
Hạng D
24/2/20
4.492
7.419
113
37
đèn yếu hèn gì trong phố mà mấy ông taxi xanh bật các kiểu đèn từ đèn pha đến đèn gầm, văn minh thật sự
Thật sự thấy mấy anh taxi toàn bật pha lúc đầu em cứ nghĩ tới não có vấn đề nhưng nghe bác nói vậy là do xe, con VF8 vào khu em đón khách mà nhìn độ sáng đèn chán thật sự, thua con xe cỏ ghẻ của em.

Hạng C
19/8/16
632
481
63
38
Lịch trình và hình ảnh minh họa này thì chắc chỉ toàn chạy và dừng sạc nhỉ :D
Con VF9 thấy QC đầy pin chạy được 400km thì SG-ĐL-QN dài 650km chạy khoảng 12 tiếng và cần ít nhất 1 lần sạc >=30phút, nhưng phải sạc đầy cho hôm sau đi tiếp thì thời gian sạc ngày đầu không dưới 60 phút. Tổng ngày đầu cho chiếc xe hết 13 tiếng :oops:
Bạn nói thế ko ổn rồi:
- Xe VF9 sạc đầy cục sạc siêu nhanh cũng phải 1h30 phút ko có chuyện 30 phút 1 tiếng đâu.
- QUAN TRỌNG LÀ: V-er ng ta bảo 1 tiếng sạc là lúc ng ta cafe ăn uống nghỉ ngơi nha (dù có nghỉ phơi nắng ngoài trạm xăng hay vừa sạc vùa bật máy lạnh trong xe cũng là nghỉ nên ko đc tính là thời gian sử dụng xe đâu. Tính ra con xe điện này ko cần thời gian nạp nhiên liệu đâu nha :confused: :confused: :confused:

Hạng C
19/8/16
632
481
63
38
Tự dưng cứ hứng lên là lang thang 1 mình hàng tuần vậy à anh?
Mà lại đi 1 m như tự kỉ nữa chứ?

rảnh thật.
đi một mình nào. Nguyên ekip quay sự kiện đi theo rồi chuyên gia phototo shop các kiểu chứ người thường. giữa đêm tối trên đèo không người dừng xe mở cửa chụp hình. Bạn dám ko.
Chưa nói ng âm chỉ nói người dương lái cont tải là đủ hốt cả con xe đậu sai luật ngay khúc quanh đèo chup hình rồi

• Haha
Reactions: lengoc84
Hạng C
19/8/16
632
481
63
38
Chả biết mấy anh truyền thông V có chống lưng không nhưng hình chụp toàn vi phạm pháp luật:

Tấm Dừng xe ngay khúc quanh đèo đang suong mù dày đặc bật xi nhan chụp đít xe:
Không hiểu anh thớt hay anh chụp hình chán sống liều mạng hay có ô dù gì mà dám dừng xe ngay khúc quanh đèo toàn sương như vậy.

Tấm thì đg núi tối thui dừng xe giừa đg ngay bên làn đường sát mép vực chụp.. Ô kìa có chủ xe nào can đảm giữa rùng núi tối thui vắng tanh đi một mình bước ra khỏi xe ko.??
Chưa nói người âm chứ mấy ông cont tải người dương là có thể cho nguyên con xuống vực nếu dừng xe kiểu bố láo thế này rồi
=> PR V-er :p não có vấn đề hết