Hạng D
19/6/19
1.170
1.897
113
Mình cũng mới tìm hiểu lượm lặt và cũng sẽ ráng đi dịp tết này, xin bỏ không kể các bãi biển
  • Đà Nẵng
  • đèo Hải Vân
  • Lăng Cô, đầm Lập An
  • thành phố lăng
  • đầm Cầu Hai (thấy resort Vedana đẹp)
  • đầm Chuồn (nghe nói, chưa tìm hiểu đc)
  • Rú Chá
  • bến đò Cồn Tộc
  • làng cổ Phước Tích
  • Đức mẹ La Vang
  • cầu Hiền Lương
  • khu động Phong Nha , động Thiên Đường
Có dư thời gian 2, 3 ngày nên đi mấy cái động ở Quảng Bình nếu bác chưa đi, giá hơi cao nhưng do dịch không có khách nước ngoài nên khách Việt mới có chỗ.bác muốn tìm hiếu thêm thì lên web Oxalis.
Em cảm ơn bác nhé. Noted.

Hạng B2
13/5/14
174
104
43
50
Em chắc 25 or 26 Tết xuất phát, hiện đã có 2 xe,đi plan y chang nhưng còn thêm Hạ Long dự kiến 14 ngày.Anh đi trước có gì cập nhật đường xá cho thằng e, vì e đi sedan hơi lăn tăn đường từ Hà Giang về Cao Bằng
em thì 10 ngày xuất phát 26!

Hạng C
30/5/10
598
432
63
Bienhoa
Mình cũng đi nhưng ráng lết tới quê nhà ninh bình , lịch trình này mệt đó

Tập Lái
12/1/21
4
1
3
41
Có bác nào đi hướng buôn mê thuộc để ra ngoài quảng bình kg. Cung đường này đi ngon không ạ

Hạng B2
13/9/15
114
112
43
Có bác nào đi hướng buôn mê thuộc để ra ngoài quảng bình kg. Cung đường này đi ngon không ạ
E đây bác, nếu ko có gì thay đổi e XP sáng 25AL, tối ngủ Kontum. Bác về đâu QB vậy ạ

• Like
Reactions: Kwonlam
Hạng B1
4/12/20
85
215
33
lịch của bác ngày 6/2 :
TP Hà Giang – TT Mèo Vạc 210km
Tham quan Đèo Mã Pí Lèng
Café Panorama ngắm đèo
Dinh Thự Vua Meo
Cột cờ Lũng Cú
thực hiện được nhưng hơi khó khăn, vì bác đi như vậy là một vòng tròn từ Mã Pì Lèng rồi dinh thự Vua mèo, cột cờ Lũng CÚ đường hơi khó đi, đi một ngày thì hơi đuối đó bác, đường đèo di chuyển khoảng 30-40km/h là ngon lắm rồi
bác nói rất đúng, trước mình chạy xe máy từ đầu này đến đầu kia là trời tối. Thôi thì chạy đến đâu thì chạy, 1 tài nhiều khi cũng không cố được

Chỉnh sửa cuối: