Hạng B1
4/12/20
85
215
33
AE nào năm ngoái do dịch bùng phát chưa Xuyên Việt được, năm nay mình đi nhé. Chích ngừa cả rồi, cũng an toàn phần nào. Nam nay mình dự địch xuất 22/1 (20 tết) cùng hành trình cũ do năm ngoái chưa đi được. Đi đựơc ới nhau, lập group nhé

Hạng C
17/6/16
788
542
93
trunghainastone.com
Năm ngoái mình chạy lên đến Sơn La, tổng 4,5k km.
Nếu vừa đi vừa chơi thì không nên đặt lịch trình, hoặc lịch trình chỉ để tham khảo. Tiện đâu nghỉ đấy vì bây giờ chỗ nào cũng có dịch vụ cả.
Còn nếu chỉ đi mà không la cà vui chơi thì mình thấy nên đi sớm, tầm 4h sáng, vừa mát mẻ mà đường lại vắng, đi được nhiều mà không bị mệt, đến khoảng 5h chiều là nghỉ. Không nên chạy buổi tối, nhất là hạn chế chạy lúc nhập nhoạng.
Đường bây giờ tốt, không cần chạy nhanh hay quá tốc độ. Muốn nhanh thì tốn tý phí đi vào các đường tránh.
Năm ngoái mình xuất phát ở cầu Sài Gòn lúc 3h sáng, tính cũng về Quy Nhơn nghỉ, thế mà vừa chạy vừa chơi đến 7h tối đã tới Sa Huỳnh, khiếp thật :D
Quá dzữ!

Hạng B1
4/12/20
85
215
33
Năm nay cũng không chạy được rồi AE. Mình có thể nghỉ phép công ty nhưng mấy đứa nhỏ được nghỉ TẾT rất ít, giống lịch nghỉ của NV văn phòng, Nhà trường cũng khuyến cáo không cho phép nghỉ trước với lý do về quê. Thôi dời đến kỳ nghỉ Hè vậy.