qvn nói:
Bác này sinh sớm hơn em có vài ngày ah

hôm qua em làm rớt mất miếng sàn xe ( chỗ để đậy sàn để bánh sơcua ở cốp đằng sau xe Soul) . Miếng này làm bắng nhựa cứng bọc nỉ có bản lề bẻ lên bẻ xuống ( để khỏi phải tháo cả miếng ra khi lấy đồ trong cốp )
Bác có làm được cái đó không,khi nào em tới làm sàn xe thì em làm luôn nhé

( trăm sự là do cái bia bọt mà ra,vì đổ bia ra sàn nên em phải phơi nó trênn mui xe rồi quên béng mất đi luôn[>:p] chả biết nó rơi chỗ oéo nào
)

Rồi xong lần sau nhớ đo nồng độ cồn trước khi lái nha bác...he...he...rãnh phi ra em làm cái khác.em làm cái nặng 50kg luôn khỏi bay

qvn confirmed
Hạng C
9/4/10
714
507
93
Rubber Chemical
TAM MAY NEM nói:
qvn nói:
Bác này sinh sớm hơn em có vài ngày ah

hôm qua em làm rớt mất miếng sàn xe ( chỗ để đậy sàn để bánh sơcua ở cốp đằng sau xe Soul) . Miếng này làm bắng nhựa cứng bọc nỉ có bản lề bẻ lên bẻ xuống ( để khỏi phải tháo cả miếng ra khi lấy đồ trong cốp )
Bác có làm được cái đó không,khi nào em tới làm sàn xe thì em làm luôn nhé

( trăm sự là do cái bia bọt mà ra,vì đổ bia ra sàn nên em phải phơi nó trênn mui xe rồi quên béng mất đi luôn[>:p] chả biết nó rơi chỗ oéo nào
)

Rồi xong lần sau nhớ đo nồng độ cồn trước khi lái nha bác...he...he...rãnh phi ra em làm cái khác.em làm cái nặng 50kg luôn khỏi bay

cám ơn Bác,em sẽ thu xếp qua Bác sớm , mà có được uống bia bọt gì đâu , chở két bia đắng sau trời tối lao vào chỗ đường lún ở đường dẫn TL làm cái rầm , về nhà thấy bia bọt văng từa lưa..mịa cha cái bon làm đâu ị đấy..

Hạng D
30/10/09
1.097
4
38
123
Háp pi ợt đê bác chúc sự may mắn, thành công trong công việc luôn đến với bác nhé

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Chúc bác Thái luôn thành công trong sự nghiệp lột và may da :D