Hạng D
15/11/13
3.840
4.658
113
Đúng như bác nói. Cái nào cũng có ưu và nhược điểm. Động cơ boxer lắp trên mô tô như vậy trong trường hợp chạy tốc độ cao mà té thì khả năng va đập quả xi lanh khiến hư hại nặng là rất cao. Việc lắp khung bảo vệ là rất quan trọng.
Yên tâm dân chơi máy boxer vừa mua xe đã full đồ bảo vệ.

Hạng D
15/11/13
3.840
4.658
113
Tôi nghĩ có nội địa hóa...mà đã nội địa hóa chắc chắn rằng chất lượng tổng thể sẽ thua US kha khá...
Đúng vậy. Nhưng mình có muốn đổi cái kha khá đó lấy mấy trăm triệu - 1 tỉ hay không thì là do mình nữa. Giờ muốn mua xe Mỹ cũng có mà. Cá nhân em sẽ mua xe Thái chơi 3 4 năm đổi.
Còn Panamericana này nhập Mỹ nhé, Thái chưa lắp. Giá chắc không dưới 1 Tê

• Like
Reactions: NEW WORLD FASHION
Hạng B2
8/3/06
376
220
61
Đúng vậy. Nhưng mình có muốn đổi cái kha khá đó lấy mấy trăm triệu - 1 tỉ hay không thì là do mình nữa. Giờ muốn mua xe Mỹ cũng có mà. Cá nhân em sẽ mua xe Thái chơi 3 4 năm đổi.
Còn Panamericana này nhập Mỹ nhé, Thái chưa lắp. Giá chắc không dưới 1 Tê

Nếu là tôi thì tôi sẽ kiếm xe lướt USA chơi...thà date nó củ 1,2,3 năm nhưng cái chất .....chi tiết xe ko thể chê đc ...
p/s : Xe lướt USA khả năng giảm 20-30% vs giá mới lúc mua ( tương đương giá xe Thái mới h ,..?)

Hạng D
15/11/13
3.840
4.658
113
Nếu là tôi thì tôi sẽ kiếm xe lướt USA chơi...thà date nó củ 1,2,3 năm nhưng cái chất .....chi tiết xe ko thể chê đc ...
p/s : Xe lướt USA khả năng giảm 20-30% vs giá mới lúc mua ( tương đương giá xe Thái mới h ,..?)
Xe USA giờ date nó phải cũ cỡ 4 năm rồi. 4 năm nay toàn nhập Thái...
Giờ xe mới có mấy dòng CVO (1 thể loại giống AMG, M, RS) là nhập từ Mỹ. Giá cũng cỡ con Camry tới con GLC200 4matic

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: NEW WORLD FASHION