Thảo Luật Chung Harmona bao giờ xong?

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
18/11/12
166
3
18
48
Bao giờ nó gọi bác lên đóng tiền đợt cuối để giao nhà thì lúc đó xong chứ ngay cả thằng chủ đầu tư nó còn không biết cái công trình của nó có xong nổi không nữa

Hạng B2
10/1/12
329
1.005
93
Có nguyên 1 topic về harmona nè bác chủ (do em lập ra :D)

http://www.otosaigon.com/...5n-m4505975-print.aspx

Em mua căn từ tháng 03/2012 được hứa là tháng 07/2012, mà bây giờ lại hứa là tháng 07/2013 (cộng trừ 3 tháng nữa nhé), nên để dọn dc vào ở thì chắc bèo lắm cũng phải là giờ này năm sau. Em không chờ được nên thoát xác rồi , mừng gần chết (em bán lại cho 1 ng bạn có nhu cầu mua và có khả năng chờ)

Mấy bữa nay có việc đi ngang qua hoài mà thấy rất im ắng, công nhân sáng le que vài người đi bộ vào, cty Thanh Niên thì move VP từ Q.3 về trường chinh, tân bình ngay gần Harmona (chắc hết tiền). Căn hộ thì cũng đổi cho bên xây dựng cả mớ để bù tiền xây dựng. Em đoán là tình trạng cty là đang rất vã.

Hạng B1
24/2/12
89
0
0
46
Minh cung dang co mot can o day, vua moi ghe qua Babylon de xem tinh hinh:
Ket luan: con the tham hon ca Harmona.

Hạng C
30/11/07
754
355
63
53
Em là người vừa mua căn 88m2 của Babylon nè, có bác nào mua theo làm xóm em ko? Riêng khoảng tiến độ xd thì ngày nào em đi làm cũng nghía xem ah, tầng 9 rùi. Chủ nhật babylon vẫn thấy công nhân thi công ầm ầm :D. Bác nào đu babylon thì thì mình tập hợp anh em OS làm quen nhau cho vui nhé

Hạng B2
13/2/12
119
1
0
ngaymailathunam nói:
Em là người vừa mua căn 88m2 của Babylon nè, có bác nào mua theo làm xóm em ko? Riêng khoảng tiến độ xd thì ngày nào em đi làm cũng nghía xem ah, tầng 9 rùi. Chủ nhật babylon vẫn thấy công nhân thi công ầm ầm :D. Bác nào đu babylon thì thì mình tập hợp anh em OS làm quen nhau cho vui nhé
hjhj thơì buổi này xong thô còn chưa chắc đc ở , điển hình là em HÁ MO NÀ này đây :D

Hạng B2
23/5/12
205
27
28
ngaymailathunam nói:
em là em dự chờ nó xong thô, rồi kêu con nhỏ bạn nó qua nghiên cứu tình hình. để nó xây xong hoàn thiện mới mua thì lúc đó vô ở chỗ mốc meo :D:D. Mua sớm thì wiew đẹp. Trễ thì sao đẹp bằng được. Lý do của cái sự chờ đợi là thế

Status
Không mở trả lời sau này.