Hạng B2
18/9/12
497
841
93
HCM
Trung Lương hay gặp vụ này. 2 chiếc song song 80km/h trên 2 làn. Mặc kệ thiên hạ xếp hành phía sau.

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Coi clip này gần giống trường hợp của mình lúc nãy tại Hàm Tân. Xe mẹc 16 chỗ đầu tròn chạy trước mình với tốc độ khoảng 70km/h nên mình bật xi nhan xin vượt. Quái ác thay con mẹc nó cố tình đua với mình tạo ra 1 tình huống nguy hiểm mém đối đầu với xe 52 chỗ. Mình đạp lên 90km/ mà nó vẫn cố dí ga song song. Đến lúc mình lên 100km/h thì chiếc 52 chỗ đã gần sát, mặt mình nóng hổi vì nguy cơ 1 vụ đối đầu trước mặt. Vì không thể hãm tốc độ để lách vào sau đuôi nó được nữa. Thằng tài xế đúng là thất đức may mà mình lách vào được sát đầu nó khi xe 52 chỗ vừa tới khi tốc độ lên hown 100km/h. Hôm nay đúng là có ông bà độ chứ không là tiêu rồi.

Hạng D
5/12/12
1.153
1.388
113
Nhà
gosolar.vn
thằng tải thì khó mà nhường được, xe nặng, dài. trong clip chắc tải chạy khoảng 80km/h. ông pickup kia cà chớn, ngu và lì mà còn tỏ ra nguy hiểm. nếu còn sống chắc lần sau, đi đường thấy xe xin đường là ổng nhanh nhanh tấp lề ngay và luôn. mấy ông chay song song, rề rề trên cao tốc nên xem clip này mà rút kinh nguyệt nhé.
Pickup ngu mà lì. Đáng đời.

Hạng D
22/5/08
1.680
1.297
113
Coi clip này gần giống trường hợp của mình lúc nãy tại Hàm Tân. Xe mẹc 16 chỗ đầu tròn chạy trước mình với tốc độ khoảng 70km/h nên mình bật xi nhan xin vượt. Quái ác thay con mẹc nó cố tình đua với mình tạo ra 1 tình huống nguy hiểm mém đối đầu với xe 52 chỗ. Mình đạp lên 90km/ mà nó vẫn cố dí ga song song. Đến lúc mình lên 100km/h thì chiếc 52 chỗ đã gần sát, mặt mình nóng hổi vì nguy cơ 1 vụ đối đầu trước mặt. Vì không thể hãm tốc độ để lách vào sau đuôi nó được nữa. Thằng tài xế đúng là thất đức may mà mình lách vào được sát đầu nó khi xe 52 chỗ vừa tới khi tốc độ lên hown 100km/h. Hôm nay đúng là có ông bà độ chứ không là tiêu rồi.
Bác ẩu quá.

• Like
Reactions: nta139
Hạng C
17/6/15
990
2.043
113
48
Vậy là nó chưa cho bác vượt mà bác cố vượt.

Tập Lái
1/5/14
3
1
3
Em toàn thấy các bác trách con xe bán tải mà không thấy trước nó có cái xe chạy trước, mà do chiếc xe sau vượt ẩu, khi vượt tưởng qua được không ngờ giải phân cách thu hẹp lại luôn nên dính chấu!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Em toàn thấy các bác trách con xe bán tải mà không thấy trước nó có cái xe chạy trước, mà do chiếc xe sau vượt ẩu, khi vượt tưởng qua được không ngờ giải phân cách thu hẹp lại luôn nên dính chấu!
Cái xe chạy trước nó đi mất lâu rồi.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: thuytram_dep