Hạng C
15/6/17
867
919
93
Chiếc Hyundai Starex chơi biển số giả vô tình trùng số với chiếc Lacetti của anh chủ thôi. Có gì đâu mà mấy bác thấy khó hiểu. Mẹ bồng con thì ko ai lấy bộ giấy xe 5 chỗ đắp cho xe 9 chỗ hết
nhưng nếu 2 cái xe là anh em SINH ĐÔI thì sao.. cho nên ở đây vấn đề CỐT LỖI. là BẤT CẬP. cứ chụp hình cái xe là xác định lỗi 100%. :D:D:D:D.
em xin kể 1 câu chuyện vui
chuyện kể rằng có 1 gia đình có 2 người con sinh đôi. cha mẹ ly dị..
1 người theo cha lên núi
1 người theo mẹ xuống biển
bỗng 1 hôm người con ở dưới biển, thích ăn đồ RỪNG. bèn lên bờ ĂN TRỘM THỊT RỪNG. bị camera quay lại. thế là 1 tuần sau. người con trên Núi. nhận 1 giấy phạt gửi về. âm ức mà không hiểu vì sao :oops::oops::oops::oops:

Hạng F
13/9/07
7.049
48.476
113
nhưng nếu 2 cái xe là anh em SINH ĐÔI thì sao.. cho nên ở đây vấn đề CỐT LỖI. là BẤT CẬP. cứ chụp hình cái xe là xác định lỗi 100%. :D:D:D:D.
em xin kể 1 câu chuyện vui
chuyện kể rằng có 1 gia đình có 2 người con sinh đôi. cha mẹ ly dị..
1 người theo cha lên núi
1 người theo mẹ xuống biển
bỗng 1 hôm người con ở dưới biển, thích ăn đồ RỪNG. bèn lên bờ ĂN TRỘM THỊT RỪNG. bị camera quay lại. thế là 1 tuần sau. người con trên Núi. nhận 1 giấy phạt gửi về. âm ức mà không hiểu vì sao :oops::oops::oops::oops:
Thằng vuông thằng dẹp thì sinh đôi kiểu gì?

Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
:D :D :D
lên OS nhà mình, đọc bài "quá hạn đk đi đk sao?", giật cmn mình coi lại thì lố 2 tháng... @@
mà em chạy mỗi ngày luôn mới kinh dị chứ; cũng ngang qua các anh vài lần (BD ít CSGT), đi BP 1 lần...
Sao hên vại, xe mền mà sát ngày là cứ bị dòm ngó suốt, nhìn thấy ghét lắm cơ! :rolleyes:

• Like
Reactions: nta139
Hạng C
15/6/17
867
919
93
Thằng vuông thằng dẹp thì sinh đôi kiểu gì?
bác không hiểu ý em ak. nếu cái xe trong hình mà nó lại cũng giống như cái xe trong đăng kiểm xe Thật. thì cái xe BIỂN THẬT có phải CHẾT không biết lý do :eek::eek::eek:

• Like
Reactions: nta139
Hạng F
13/9/07
7.049
48.476
113
bác không hiểu ý em ak. nếu cái xe trong hình mà nó lại cũng giống như cái xe trong đăng kiểm xe Thật. thì cái xe BIỂN THẬT có phải CHẾT không biết lý do :eek::eek::eek:
Ko bao giờ có vụ đó