Hạng B1
21/10/18
83
23
13
Vũng Tàu
sites.google.com
bạn có hiểu vấn đề tôi đang nói ko
bạn có giám
Lại 1 thành phần tỏ vẻ nguy hiểm: ngưòi ta đk giữ chỗ thì nộp 10% giữa tháng 1. đến th9 (sau khi xong móng hầm) mới ký tiếp đợt 2 rồi nộp 20%. sau đó tiến độ 1%/ tháng đến khi nhận nhà.
bây giờ bên bạn đã có giấy phép xây dựng chưa mà bạn chắc chắn đến tháng 9 xong hầm ko

bạn sale bạn cũng nên nói những vấn đề cho người khác khỏi bắt bẽ chứ

Hạng B2
4/1/19
154
163
43
34
bạn có giám
bây giờ bên bạn đã có giấy phép xây dựng chưa mà bạn chắc chắn đến tháng 9 xong hầm ko

Sale cung trả lời chung chung lam bác ơi, toàn nói CDT làm an minh bạch lắm ac yên tâm, ký hợp đồng giấy tờ rõ ràng blah blah. Mà giờ con Belo này chảnh lam bác ạ, kiểu nhiều khách rồi ai mua dc thi mua don’t care. Bên CDT với Unihome tha hồ làm mưa làm gió tạo sóng! Giờ em ghét nó kinh hồn lun ấy chứ!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
Có bác nào có căn 2pn (71m2) or 3pn ở đây cần bán ko ạ? Ưu tiên tầng từ 10 trở lên, hướng Đông or Nam

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
bạn có giám

Nói lý thuyết như anh ai nói chả được. anh chỉ ra giúp Dự án nào thu tiền đúng Luật xem nào?
Anh có kinh nghiệm đầu tư chung cư thì nói rõ xem, cách nào để bảo vệ tiền nhà đầu tư với việc vi phạm luật nhan nhản của Chủ đầu tư như hiện nay?
Anh nói khả thi thì mình phục anh. còn loanh quanh thì chỉ là thằng chém gió:D:D:D

Hạng B1
6/8/18
56
202
33
Nói lý thuyết như anh ai nói chả được. anh chỉ ra giúp Dự án nào thu tiền đúng Luật xem nào?
Anh có kinh nghiệm đầu tư chung cư thì nói rõ xem, cách nào để bảo vệ tiền nhà đầu tư với việc vi phạm luật nhan nhản của Chủ đầu tư như hiện nay?
Anh nói khả thi thì mình phục anh. còn loanh quanh thì chỉ là thằng chém gió:D:D:D
Mình ko biết bác sales sàn nào, nhưng năm 2016 mình mua của Nam Long thì Pháp Lý được đưa ra đàng hoàng trước khi mở bán nhé.
Người khác cứ làm sai nhiều đến mức một người mới nhìn vào cứ nghĩ là việc hiển nhiên.
Tiền thì ở túi khách hàng, đừng bảo họ nên đưa tiền cho ai.

Hạng B2
12/3/17
124
151
43
ko biết dự án này là cho cư dân nào
chứ mình thấy hiện tại là có vài cư dân 4 chân, màu vàng vàng, thi nhau gặm cỏ ở dự án đó khí thế lắm :oops:

Hạng B1
6/8/18
56
202
33
Em đã gửi giấy đề nghị rút tiền cho khách rồi, đến gần số thứ tự của khách thì hết hàng ưu tiên 1 :D , sale lại còn hướng khách em qua ut2 mà còn khen căn đó đẹp nữa chứ. Chắc có lấy được mà kêu khách ráp????? Có mấy sàn đặt chỗ thứ tự cả gần 100 chỗ mà booking đc 2 căn :D . nên thôi em bái bai
Mình cũng làm giấy rút rồi.
Chờ dự án mới tốt hơn

Hạng B1
4/11/17
52
40
18
34
Ủa mà 12/1 mở bán, cuối cùng là nhà mẫu có mở chưa các bác?
Vì sales của em bảo là hôm bữa ở Hausneo chỉ là mở cho mọi ng xem tham khảo nhà thực tế của Hausneo thôi vì 2 bên khá tương tự. Còn nhà mẫu của Hausbelo là ở Đặng Dung, sẽ mở trc khi mở bán.
Em đã ghé chỗ Đặng Dung, nvien EZland cũng nói thế. Mà sao tới hôm nay ko báo gì em luôn, chưa thấy dự án nào ko đc o bế xí nào như bên này.

Tập Lái
12/12/18
8
0
1
28
12/1 mở bán là tin truyền miệng thôi chứ vẫn chưa có thông tin chính thức từ cđt hay sao ấy bác :rolleyes:

Hạng B2
4/1/19
154
163
43
34
Ủa mà 12/1 mở bán, cuối cùng là nhà mẫu có mở chưa các bác?
Vì sales của em bảo là hôm bữa ở Hausneo chỉ là mở cho mọi ng xem tham khảo nhà thực tế của Hausneo thôi vì 2 bên khá tương tự. Còn nhà mẫu của Hausbelo là ở Đặng Dung, sẽ mở trc khi mở bán.
Em đã ghé chỗ Đặng Dung, nvien EZland cũng nói thế. Mà sao tới hôm nay ko báo gì em luôn, chưa thấy dự án nào ko đc o bế xí nào như bên này.

Cũng nghe tương tự bạn la nhà mẫu ở bên Hausneo thôi ah. H đang hót quá khách mua hết rồi chắc khỏi làm nha mẫu nữa tiết kiệm tiền