Ở đâu tốt hơn?

• Haxaco

Bình chọn: 38 71,7%
  • Vietnamstar

Bình chọn: 15 28,3%

• Total voters
    53
Hạng D
1/7/14
1.026
378
83
33
dạ, tụi em giờ cũng khó xử lắm nè bác #Clouds8. Cũng nhận sự điều chỉnh từ phía nhà máy thôi ạ :(.

• Like
Reactions: kevinngva
Hạng D
1/7/14
1.026
378
83
33
40tr chấp nhận dc a!!!em mua 320i về thì độ cái lazang +đồng hồ full color+màn hình chính còn hơn nhiều a ạ
dạ. vậy khi nào bác hết bệnh thì ghé em nhé. vì C-class giờ còn khá ít :)

nếu có nâng cấp option rồi tăng giá thì có thể chấp nhận được, chứ nếu tự nhiên tăng thì không ổn.
Bắt cả trăm khách hàng đặt cọc mỗi người cả chục triệu, rồi để họ đợi mấy tháng trời, rồi tới khi sắp bán ra thì tự động tăng giá lên, như vậy chẳng khác gì lừa đảo.
Em xác nhận vấn đề này với Bác cái. Nghe bác nói từ lừa đảo nghe nặng nề quá :)
Bác nào đặt cọc mua xe trước ngày 1.5 sẽ được MBV giữ giá cũ nhé. Không phải mua theo giá mới bác ạ. Đại lý bán xe cho bác sẽ cung cấp thông tin gồm Hợp đồng mua bán và phiếu thu (Hoặc Xác nhận chuyển khoản) cho MBV là xong nhé.
Thân !

• Like
Reactions: kevinngva
Hạng D
9/6/12
1.846
1.051
113
Em xác nhận vấn đề này với Bác cái. Nghe bác nói từ lừa đảo nghe nặng nề quá :)
Bác nào đặt cọc mua xe trước ngày 1.5 sẽ được MBV giữ giá cũ nhé. Không phải mua theo giá mới bác ạ. Đại lý bán xe cho bác sẽ cung cấp thông tin gồm Hợp đồng mua bán và phiếu thu (Hoặc Xác nhận chuyển khoản) cho MBV là xong nhé.
Thân !
có thông tin xác nhận rõ ràng như vầy thì quá ổn rồi bác, ít ra phải như vậy chứ, e ko nói nặng nhẹ gì đâu, cái gì ra cái đó ạ, cám ơn bác đã xác nhận thông tin!

• Like
Reactions: kubin90
có thông tin xác nhận rõ ràng như vầy thì quá ổn rồi bác, ít ra phải như vậy chứ, e ko nói nặng nhẹ gì đâu, cái gì ra cái đó ạ, cám ơn bác đã xác nhận thông tin!
Dạ không có chi bác nhé.
Thông tin cho bác nào quan tâm là Nhà máy Mercedes-Benz Việt Nam đã chính thức thông báo khách hàng nào đặt xe này đến trước ngày 20/05/2016 sẽ mua theo giá cũ luôn bác nhé :)

• Like
Reactions: Clouds8
O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Mua ở đâu cứ mua nhé, khi làm đồng sơn, nhớ ghé e uống capucino nóng hén, coi em sửa chữa xe tai nạn cũng vui héng,....

• Like
Reactions: lohubu
Hạng D
17/12/07
3.202
63
48
Mua ở đâu cứ mua nhé, khi làm đồng sơn, nhớ ghé e uống capucino nóng hén, coi em sửa chữa xe tai nạn cũng vui héng,....
Anh có nhận làm đồng sơn cái xe trong hình avatar của em ko ah.

• Like
Reactions: kubin90
Tập Lái
5/6/16
6
1
3
Mình từng mua xe ben Haxaco lần đầu cug như lần cuối.....vì cách dịch vụ khách hàng bên đó rất tệ , thua cả Toyota hay Madaz nữa ........

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: lohubu
Hạng B2
31/12/15
408
102
43
33
E nên mua xe ở đâu đây các bác? Haxaco hay Vietnamstar?
E đang nghiêng về Vietnamstar nhiều hơn vì gần nhà, dễ chạy tới chạy lui, nhưng mà thấy dính phốt nhiều quá nên lo ngại, bên Haxaco thì chưa biết thế nào với lại hơi xa nhà, ngại tới lui. Mong các bác cho ý kiến ạ
Haxaco đi bác, mà bác lấy chưa.