Hạng C
25/11/13
618
743
93
che bản số làm gì bác, cứ công khai minh bạch cho chủ xe rút kinh nghiệm
Em nghĩ họ thấy hình chắc cũng xấu hổ rồi bác, biết đâu đấy là lần đầu của họ :D
Em cũng thường gặp xe đậu kiểu này, lần sau em sẽ chụp hình chia vui cùng mấy bác

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng C
8/7/13
608
15.498
93
Bác cứ đùa, gặp phải thằng tai to mặt lớn óc nho nó kiện vì tội bôi nhọ danh dự người khác lại đi tù oan. Quá đông quá nguy hiểm đừng dại
Vớ vẩn, nó kiện thì bản thân nó tự đái vào mồm ví chính nó đã sai nội quy chung của trung tâm, gây ảnh hưởng quyền lợi, an toàn và thời gian của người xung quanh. Chưa kiện nó là may, ở đó mà kiện ngược.
Chấp ông cố nội, ông bà, cha mẹ, anh chị em, cháu chắt chít, đồng nghiệp, vợ bé, rau xanh v..v.. lên kiện cùng 1 lúc luôn đấy :D

Vớ vẩn, nó kiện thì bản thân nó tự đái vào mồm ví chính nó đã sai nội quy chung của trung tâm, gây ảnh hưởng quyền lợi, an toàn và thời gian của người xung quanh. Chưa kiện nó là may, ở đó mà kiện ngược.
Chấp ông cố nội, ông bà, cha mẹ, anh chị em, cháu chắt chít, đồng nghiệp, vợ bé, rau xanh v..v.. lên kiện cùng 1 lúc luôn đấy :D
Em tò mò làm sao mà tự "đái vào mồm" được...hihi.. :3danbanh:Em nghĩ nên đăng rõ bảng số để họ tự có ý thức hơn. Chứ nếu không mạnh tay thì em chắc rằng đến vài thế hệ sau cũng không thể có tiến bộ hơn được..

Hạng D
6/8/08
3.339
2.114
113
Thành phố có nhiều xxx bẩn
Em tò mò làm sao mà tự "đái vào mồm" được...hihi.. :3danbanh:Em nghĩ nên đăng rõ bảng số để họ tự có ý thức hơn. Chứ nếu không mạnh tay thì em chắc rằng đến vài thế hệ sau cũng không thể có tiến bộ hơn được..

Dùng ống nhựa - nằm ngửa - hoặc bắn cầu vòng bác :) hehe

Hạng D
13/8/11
1.456
764
113
Biết rồi! :3dgian::3dgian::3dgian:
Khổ lắm! :3dkhoc::3dkhoc::3dkhoc::3dkhoc:
Nói mãi!:3dgoidien::3dgoidien::3dgoidien::3dgoidien::3dgoidien::3dgoidien::3dgoidien:
Chả ai ,,, chừa!:3dandap::3dandap::3dandap::3dandap:

• Like
Tập Lái
30/12/11
43
26
18
em cũng hay đi Vivo, em đậu chuẩn, bác nhớ chụp em phát để biểu dương nhá :3dquaytay:

• Like