Hạng B1
20/4/10
76
0
0
39
TP.HCM
Em biết đăng trong này là vi phạm nhưng mong các mod cho topic em vài ngày.
Em đang tìm em Bluebird/Sunny 90-92 BSTP còn cứng, nếu Phun Xăng càng tốt. Bác nào biết ai đang bán giới thiệu giúp em. Thanks các bác rất nhiều.

Hạng B2
19/2/11
103
1
0
Sài gòn
Mr.T nói:
Em đang tìm em Bluebird/Sunny 90-92 BSTP còn cứng, nếu Phun Xăng càng tốt. Bác nào biết ai đang bán giới thiệu giúp em. Thanks các bác rất nhiều.

mình có chiếc Nissan Bluebird SSS Turbo 2.0 dòng VIP nhập, xe cực chất màu trắng, nếu bác muốn cho mình email, mình gởi hình cho bác xem. Xe chạy bốc, máy lạnh good, đường trường 7L/100km, TP. 9L. Biển số SG. Nhìn xe ko chê vào đâu. Mua để tập lái, hôm nay lái OK, đổi xe.

Hạng B1
20/4/10
76
0
0
39
TP.HCM
qtvuong1972 nói:
Mr.T nói:

mình có chiếc Nissan Bluebird SSS Turbo 2.0 dòng VIP nhập, xe cực chất màu trắng, nếu bác muốn cho mình email, mình gởi hình cho bác xem. Xe chạy bốc, máy lạnh good, đường trường 7L/100km, TP. 9L. Biển số SG. Nhìn xe ko chê vào đâu. Mua để tập lái, hôm nay lái OK, đổi xe.
Em chưa post đủ 30 bài nên ko PM anh được. Anh ra Yahoo chat tí đi anh. Nick em: [email protected]

Hạng B2
19/2/11
103
1
0
Sài gòn
Mr.T nói:
qtvuong1972 nói:
Mr.T nói:

Em chưa post đủ 30 bài nên ko PM anh được. Anh ra Yahoo chat tí đi anh. Nick em: [email protected]

Ok, mình vừa nhận sms của bác. Có phải yahoo chat : thetai_mmt ? nếu đúng mình vừa add nick, còn nich chat mình : qtvuong1972 hoặc hymenboys, thanks

Hạng B2
19/2/11
103
1
0
Sài gòn
Mr.T nói:

sau em mua được xe chưa ?

Hạng B1
16/5/08
52
1
6
46
HCMC
Xe bán chưa bác? Cho em cái giá và vài tấm hình? Nick yahoo: hoangtrantuan

Last edited by a moderator:
Tập Lái
19/6/08
33
0
0
Gửi bác qtvuong1972 !
Mình cũng đang tìm mua 01 chiếc, bác email hình cho mình xem nhe, địa chi email mình là ; sẳn cho mình giá xe luôn nhe.

Tập Lái
23/11/11
4
0
0
Khiem911 nói:
Gửi bác qtvuong1972 !
Mình cũng đang tìm mua 01 chiếc, bác email hình cho mình xem nhe, địa chi email mình là ; sẳn cho mình giá xe luôn nhe.
Mình đang cần bán một em NISSAN SUNNY 1993 nhưng mình lại ở HN . Xe biển số TP HCM . Mầu đồng, nội thất đẹp máy êm , điều hoà mát , mới làm lại đồng sơn, xe đi 7 lít / 100km . Nếu bác nào có nhu cầu PM mình SDT : 0902.90.1369 hoặc PM YM của mình : tuanphatmanager , Thanks .