Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
27/6/10
1.547
2.326
113
37
minhtri.bds nói:
hino_57k6886 nói:
căn hộ conic garden giờ giá khoảng bao nhiêu 1m vậy Bác Trí ?
Khoảng từ 13-15tr/m2
Conic Garden khoảng từ trên dưới 1 tỉ/căn bác à
------------------------------------------------------------------------
phamtan nói:
Khu này nhìn hình chụp công nhận cũng đẹp nhỉ? Lúc trước thây xa quá nên cũng không quan tâm. Bác cho hỏi biệt thự mini giá khoảng 1,3 tỷ là cụ thế thế nào vậy bác?
Em nói hòi nào đâu bác ??? :cool:
--------------------------------------------------------------------------
nslinh nói:
em vừa hỏi 1 lô đất nền conic, giá thấp nhất 18 chai. Bác chủ thớt có lô nào 17t như bác nói thì pm em nhé. Conic quy hoạch khá good, chiều ngang nhà phố 6-8 m, nhìn thoáng hơn các khu khác ( 4,5 - 6 m) .
Cái vụ bt mini 1t3 ở SG thì em chưa nghe bao giờ, bây giờ tiền xây đã hơn tỉ, chưa tính tiền đất.
Dạ có 1 căn mà nó nằm ngay ngã 3 bác à. DT 7x18m. Giá 17tr/m2
Có 1 căn đẹp hơn, thì giá 17,5tr/m2. Mà 2 căn này hướng Tây ko à. Không hợp hướng bác rồi.
Để em KT rồi mai em Phone bác Linh.
--------------------------------------
HilanderExtreme nói:
Thứ 7 CN bác có làm không ? Vì em chỉ rãnh được 2 ngày này thôi :( Nếu được thì em phone bác dắt em đi ạ
Dạ có bác à. em làm suốt tuần không nghĩ ngày nào.
Ngày nào các bác nghĩ muốn xem đất thì Phone em... em nhiệt tình đưa bác đi xem luôn hì 

Dạ cho em hỏi bác nói căn gì đó 7x18 giá 17tr, là nhà hay đất nền vậy, nếu nhà thì nhà thế nào ?
Cảm ơn ạ

Hạng C
19/6/08
873
86
28
45
Em đang tính di dân từ Tây Bắc về Nam-Tây Nam. Khu Conic so với khu Gia Hòa là ngang nhau hả bác ( về khoản cách): Gia Hòa đi đến ngã tư QL.50- NVL cũng tầm 500m nhưng nằm trên trục QL.50. Đang tính gom tiền mua một căn hoặc nền để đó, hai ba năm nữa dân đông lên với con em hết cấp 1 em chuyển về luôn.
Công ty vợ em sắp chuyển về Him Lam Kinh Tẻ nên về được bên đây thì tốt.
Bác cho hỏi khu Conic đó trường tiểu học có chưa, nếu hè tới em quyết định về đó luôn thì xin học cho con có dễ không?

bucodo nói:
Em đang tính di dân từ Tây Bắc về Nam-Tây Nam. Khu Conic so với khu Gia Hòa là ngang nhau hả bác ( về khoản cách): Gia Hòa đi đến ngã tư QL.50- NVL cũng tầm 500m nhưng nằm trên trục QL.50. Đang tính gom tiền mua một căn hoặc nền để đó, hai ba năm nữa dân đông lên với con em hết cấp 1 em chuyển về luôn.
Công ty vợ em sắp chuyển về Him Lam Kinh Tẻ nên về được bên đây thì tốt.
Bác cho hỏi khu Conic đó trường tiểu học có chưa, nếu hè tới em quyết định về đó luôn thì xin học cho con có dễ không?
Dạ Khu Gia Hòa và Conic thì ngang nhau về mặt địa lý. Nhưng khu 13B-conic thì đẹp và hoành tráng hơn.
Giá thì khác nhau nhiều Gia Hòa 12-15tr/m2. Còn 13B- Conic thì 17-20tr/m2.
Các khu liền kề 13B thì rẻ hơn. Giá từ 12.5 - 16tr/m2. CSHT điện ngầm, nhưng XD ít hơn chút....
Em úp hình lên cho bác dễ hình dung các tiện ích gần đó :
HCM - Cụm Khu Dân Cư 13 Phong Phú-BC (Phú Mỹ Hưng 2)

Trờng học thì có rât nhiều, trong bán kính khoảng 3km thôi.
Còn gần hơn thì có ngay trường QT CANADA ngay bên cạnh luôn , đầy đủ tien ích. hồ bơi, sân tenis....

Hạng D
5/4/10
1.565
14
38
Em có 1 căn conic Đông Nam Á 74m2 lầu 4 hướng Đông Nam (hướng mặt đường NVL) hiện tại em đang ở và có nhu cầu chuyển vào gần trung tâm nội thành hơn. Nhà em 2 máy lạnh Mit mới còn bảo hành, tv, tủ lạnh & nội thất em tặng lại hết, các bác chỉ vào là ở thôi, nếu bác nào có nhu cầu thì PM cho em nhé.

Hạng B2
8/8/11
158
87
28
Sài gòn
Các bác ơi cho em hỏi phí quản lý của Conic garden tháng bao nhiêu ạ? Và giá căn 60m2 thì bao nhiêu vậy các bác. Em hỏi dùm cô bạn muốn mua chung cư. Cám ơn các bác.

Hạng C
20/7/08
550
139
43
emerald_vo nói:
Các bác ơi cho em hỏi phí quản lý của Conic garden tháng bao nhiêu ạ? Và giá căn 60m2 thì bao nhiêu vậy các bác. Em hỏi dùm cô bạn muốn mua chung cư. Cám ơn các bác.
Phí QL 250K/tháng bác. Em có căn góc 69 m2, nếu bác quan tâm thì em bán rẽ cho. Em định đổi nhà lớn hơn.

Hạng B2
8/8/11
158
87
28
Sài gòn
Bác ơi em hỏi dùm cô bạn, nếu được bác nói giá em sẽ báo bạn ấy vì cô ấy không rành nhà đất nhờ em xem giúp. Tks bác.

Status
Không mở trả lời sau này.