Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh
Đoàn xe dừng chân "Xả nước cứu thân"
HCM - Đà Lạt dịp 2/9

Một Bác bị lộ hàng
HCM - Đà Lạt dịp 2/9

Xa quá ko biết ai đây, quay mặt qua cho AE chiêm ngưỡng xem nào
HCM - Đà Lạt dịp 2/9

Mấy Bác nhìn hình đoán xem Bác nào nè:D:D

Hạng D
31/3/10
1.003
417
83
4 xe dẫn đoàn nhỏ mà có võ!
vienchau nói:
Đoàn xe 7 chiếc sắp xếp đội hình theo màu sắc Đỏ - Bạc - Đỏ - Bạc - Đỏ - Bạc - Bạc

HCM - Đà Lạt dịp 2/9

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Em vừa về đến nhà ở Thủ Đức, hôm này trên đường về xxx canh me suốt dọc đường, em đếm tổng cộng 7 trạm. Em bị vin trạm gần nga 3 Dầu Giây, lỗi vượt xe tải trên đoạn đường không được phép vượt (vạch liền), nhưng các anh ây hôm nay dễ thương lạ chỉ nói nhẹ nhàng và cho đi :) , vậy ai mà dám nói xxx Đồng Nai dữ dằn đâu.

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh
wusnat nói:
Em vừa về đến nhà ở Thủ Đức, hôm này trên đường về xxx canh me suốt dọc đường, em đếm tổng cộng 7 trạm. Em bị vin trạm gần nga 3 Dầu Giây, lỗi vượt xe tải trên đoạn đường không được phép vượt (vạch liền), nhưng các anh ây hôm nay dễ thương lạ chỉ nói nhẹ nhàng và cho đi :) , vậy ai mà dám nói xxx Đồng Nai dữ dằn đâu.

Chúc mừng Bác, ngày mai mua vé số nhe Bác

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Thực ra tình huống vượt xe tải cũng bất khả kháng bác ạ, xe tải chở nặng lên dốc ỳ ạch mình theo mãi chịu không nổi nên làm liều, không ngờ các anh ấy đã canh me sẵn có chụp hình làm bằng chứng hẳ hoi nhé, tuy nhiên các anh ấy cũng thông cảm. Hôm nay xxx hỏi em đưa giấy tờ xe ra ngay mà không làm như các OSers thường làm, có lẽ nhờ vậy mà các anh ây thông cảm chăng
vienchau nói:
wusnat nói:

Chúc mừng Bác, ngày mai mua vé số nhe Bác

Hạng B2
13/6/12
242
11
18
Đi chơi về em phát sinh thói quen mới rất dễ thương: trèo lên xe là bật bộ đàm. Mặc dù biết chẳng có ai réo cả. :)

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Em về thì tháo ra bỏ vô hộp cất vô tủ (vậy là 660K chưa được dùng cho hữu sự), nhưng lại nghĩ nếu có thêm 1 cái nữa chắc sẽ hiệu quả hơn chăng? Hay khi nào đi đâu thì mình lại mượn của nhau cho nó kinh tế đỡ tồn vốn! :D
Huy Thái nói:
Đi chơi về em phát sinh thói quen mới rất dễ thương: trèo lên xe là bật bộ đàm. Mặc dù biết chẳng có ai réo cả. :)

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh
wusnat nói:
Em về thì tháo ra bỏ vô hộp cất vô tủ (vậy là 660K chưa được dùng cho hữu sự), nhưng lại nghĩ nếu có thêm 1 cái nữa chắc sẽ hiệu quả hơn chăng? Hay khi nào đi đâu thì mình lại mượn của nhau cho nó kinh tế đỡ tồn vốn! :D
Huy Thái nói:

Bác nói vậy Viễn Tín nghe được buồn lắm đó:D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.