Hạng C
27/3/06
549
542
93
Các bác lưu ý đoạn Tuy Phong, vừa qua mấy cái quạt gió (hướng NT -> SG), có cái dốc kèm bảng 60. Nhiều bác phóng vèo vèo qua mặt em, 1 lúc sau em đi qua thấy cả chục xe bị vịn lại [BCOLOR=#fcfcff]:)[/BCOLOR], xxx nhìn biển số em đắm đuối nhưng may quá không có số xe em :3dcuoi:
Hôm qua e cũng xuất phát Nha Trang lúc 7h, đều chân 80, thấy zone 60 là giảm, thiệt tình thỉnh thoảng cũng có lúc thấy biển xóa hạn chế 60 mới biết mình đóng nhiệt tình quá. May mấy lần đó không dính.
Có 1 biển zone 60 bị sơn đè, đi một quãng vẫn có biển xóa 60. Không rõ là trẻ trâu nghịch hay trap nữa

• Like
Reactions: diluantran
Hạng C
7/9/15
697
8.497
93
Em về đến nhà lúc 11g45' hôm nay. Vừa ăn trưa xong
Do tranh thủ về sớm (xuất phát lúc 5g15' tại Nha Trang) nên đường tương đối vắng nên đạp nhanh đc (vắng đến gần Phan Thiết, tới Phan Thiết, đường hẹp và xe đông, rất nhiều 2B)
Thấy 4 chốt : Cam Ranh, Tuy Phong, Bắc Bình Thuận, Xuân Lộc
Em đi đúng chửng tòn tiến...kkk.... ko sao hết.... chỗ này em cũng thấy bảng 60 mà nhiều bác chạy như đua... chỗ đổ dốc cũng có....

• Like
Reactions: quochung88
Hạng B1
10/7/13
77
13
8
Hnay(mùng 6) em vừa từ NT về SG. 7g xuất phát ngay Trần Phú, về tới đầu Cao Tốc Dầu Giây 14g30. Em chạy khá chậm, tuân thủ biển báo. Hnay quán cơm Tazon bán lại rồi nha, khá đông khách.
Tổng cộng em gặp 6 trạm xxx: Cam Ranh(Vừa qua siêu thị Maximark), Ninh Thuận(vừa qua con dốc có quạt gió, có biển báo Zone 60), Cà Ná (hình như có 1 chiếc xe tải mồi ngay trước biển báo Zone 60, bác nào vuọt là dính ngay), 2 trạm liền kề ở khu vực Thuận Nam và Hàm Tân(bắt cả 2 chiều), trạm cuối là Long Khánh.
Hnay về tới đầu Cao tốc bắt đầu dính mưa lớn kinh khủng, do đó kẹt xe khá lâu, mất thêm 3 tiếng em mới về được q7. Vài thông tin cho mọi người chuẩn bị các ngày tiếp theo...

Hạng C
19/11/09
995
800
93
Em xuất phát sáng 29 âm, 300km có 6 trạm XXX em bị dính 60/50 khu dân cư hàm minh, nó éo bắt mà nó lấy ô tô đuổi theo gần tới phan thiết mới bắt... lấy BB luôn

Hạng B2
12/10/15
313
354
63
Mấy mùng gần hết tết nhiều chốt nhỉ, e đi sáng mùng 5 từ NT 5h sáng vô tới SG lúc 11 rưỡi, chỉ gặp 1 chốt bắn tốc độ ở Tuy Phong quạt gió và 1 chốt bắn ở Lương Sơn, về ĐN thì mấy a đi nhậu hết hay sao mà k có chốt nào :D

Hạng C
19/11/09
995
800
93
Mấy mùng gần hết tết nhiều chốt nhỉ, e đi sáng mùng 5 từ NT 5h sáng vô tới SG lúc 11 rưỡi, chỉ gặp 1 chốt bắn tốc độ ở Tuy Phong quạt gió và 1 chốt bắn ở Lương Sơn, về ĐN thì mấy a đi nhậu hết hay sao mà k có chốt nào :D
Mình cũng vô mùng 5 tết, thấy chốt (mình đi trễ xuất phát nha trang 12h trưa). quạt gió 1 chốt, đồng nai gần vô lên cao tốc một chốt 1 chốt đầu phan rang và 1 chốt đầu phan thiết máy sấy đứng ngoài đường luôn bắn zone 60. 28 29 30 XXX đông như quân nguyên

Chỉnh sửa cuối: