PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Em ở Q9, mai cũng có tí việc đi Saigon (Q1), em sẽ tranht hủ chạy qua các bác khoảng 1h thôi nhé.

Hạng C
13/4/09
787
5
18
49
Mai e kẹt công việc nhiều quá k ra được bác ạ có thông tin gì về chuyến công tác xã hội em sẽ tham khảo trên diễn đàn được k bác?

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
Không bắt buộc phải tham gia offline đâu ah, các bác cứ chuyển tiền 2 khoản: CTXH &/or đồng phục cho TFC là được. Bác nào có thể chung tay cùng BĐH TFC tổ chức công tác chuẩn bị cho chuyến CTXH 27/09/2009 thì xin vui lòng ra coffee chúng ta cùng bàn bạc, phân công công việc. Tks

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
PhD nói:
Em ở Q9, mai cũng có tí việc đi Saigon (Q1), em sẽ tranht hủ chạy qua các bác khoảng 1h thôi nhé.

Hic, sáng nay em không ra với các bác được rồi. Chuẩn bị vợ 2 chở bà Cả và 2F1 ra VT (tối qua mới nhận được lệnh công tác).

Em nhớ không lầm là HT có TK ở ACB ? Nếu vậy thì hay quá, em chuyển 2 khoản cho HT trong tuần này. Cố gắng thu xếp để "đu" theo các bác ngày 27/09.

Thanks,

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
Thân mời tất cả các ae TFC và các ae OSers tham gia ủng hộ chương trình CTXH tại Bình Dương và Sóc Trăng đến dự buổi tổng kết và gặp mặt giao lưu với nhau:

Vào lúc: 9:00 AM ngày CN, 4/10/2009
Tại: Cà phê ROSE, (cố gắng thu xếp chổ chòi lá dưới gốc trong cùng ngoài trời)

Mục đích:
1. Báo cáo thu chi đầy đủ của chuyến CTXH tại BD và ST
2. Show hình của các Phóng viên chiến trường
3. Giao lưu giữa các thành viên mới và cũ cùng với BĐH lâm thời TFC
4. Lập kế hoạch offline vui chơi cho hội TFC trong Quí 4/09
5. Đăng ký đồng phục hoặc thậm chí mua tại chổ
6. Công bố chương trình chiêu hiền đãi sĩ
7. Công bố chương trình thi tuyển chọn Slogan TFC

Trang phục:
ae nào đã có đồng phục: chắc là mặc đồng phục
ae nào chưa có: mặc gì cũng được hoặc không mặc gì càng tốt ! hi hi

Rờ-Moọc:
Weo cằm các bà cả và F1

Nguyên tắc ứng xử trong ăn uống:
AE nào về sớm vui lòng thanh toán phần nước uống hoặc phần ăn của mình cho HT hoặc HP để "không làm phiền người bên cạnh" ! Chân thành cảm ơn các bác đã hiểu và thông cảm !

Nguyên tắc giờ giấc:
Vui lòng đến sớm 5 phút hoặc sớm hơn nữa thì càng tốt (đặc biệt là AE trong BĐH lâm thời TFC). Biên độ dao động thời gian chấp nhận được là: 10 phút. AE còn lại đến trễ sẽ không thể theo dõi đủ chương trình. (Thiệt thòi ráng chịu nhen !)

Lưu ý: phí gửi xe là 10.000 (cho ae nào chưa biết và mới đến ROSE lần đầu thôi ạ !) và không giới hạn thời gian đậu.

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
4so7 đăng ký 1 ghế, offline với anh em đoàn Fansipan bên Dinh Độc Lập xong sẽ chạy qua Rose Coffee đúng giờ

Cám ơn KL

B
BốnMắt
Guest
Dạ em thì hên xui ạ. Nếu xui: em đi công tác cuối tuần thì em có mặt. Còn hên: không phải đi thì em ở nhà. Các Bác thông cảm nhe. Có Bác Gianua thay mặt đoàn ST là được rùi.
Ah! em đề xuất luôn, vì nhiều người ở xa nên Họp trực tuyến luôn đi. Hehe.... cho giống chính phủ
:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/7/09
1.003
107
63
Hà nội
Chúc các bác ọp nai dui dẻ. Em ở xa, máy bay nó ko chịu cho đi miễn phí nên ko vô tham dự đc, các bác thông cảm nhé :D. Các việc khác em xin dốc sức khuyển mã ạ !

Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
35
các bác off zdui nha, CN này em không ở SG nên không ra
được với mấy bác