Hạng C
31/8/09
745
227
43
Saigon
Teo_GM nói:
1. Lót sàn simili chống cháy, cách âm nguyên sàn xe: Không cần, theo em cứ để đồ zin xài cho nó sướng, lót simili nhìn nó ….. sao sao đó. Cách âm sàn cũng không cần.
2. Bốn (4) miếng chắn bùn ngay bánh xe: có cũng được, không thì chịu khó tránh vũng nước trên đường.
3. Vè che mưa loại nào tốt: Theo Bác mạnh cũng được, không thì ra AVD hình như 450k
4. Bệ bước santa fe X5: Loại này chỉ trang trí, cở 5 hay 6 tuổi cũng phải bò lên chứ bước chan không tới, <span style=""color: #ff0000;"">phụ nữ mặt zíp bó cũng vậy</span>. hữu dụng thì dùng loại cũ.
5. GPS toàn cầu: Trang bị đủ thì tốt, nếu không thì dung Viet mép cũng oke.
6. Kính chống nắng nóng loại tốt. Theo em cứ dung Vkool;
7. Cảng inox sau: không cần, lúc trước nhiều bác trong hôi nhã ý tặng nhưng em không lấy, gắn vào xấu quá;
Trang bị thêm:
  1. BH 2 chiều;
  2. Rèm che nắng dạng kéo của Nprotech (em thấy rất hiệu quả và mát), chỉ khỏ chịu là dán nên con em kéo rớt hoài.
  3. Gần mùa mưa rồi, có điều kiện thì phủ nano toàn xe, không thì toàn bộ kính xe.
  4. Off ra mắt SFC

bác TEO quan tâm tới phụ nữ quá ta :D:D chắc em phải học hỏi thêm. phụ nữ lên xe em toàn được ôm bỏ vô kg à, đâu có bao giờ tự bước vào đâu.

hehe nhưng em thấy cái kệ bước đó không cần thiết. gắng vô em thấy vướng sao đó. nhất là những ngày mưa hay vướng vào cái bệ đó khi bước ra, dơ cả quần....

Hạng D
17/3/09
3.063
4
38
thanhchoray nói:
dungcantho nói:
nếu có logo bác nào vui lòng gửi qua đ/c Dương Minh Dũng số 1 duong 3-2 phường Xuân Khánh Quận Ninh Kiều TPCT, dt 0913746726. em xin
Hôm nào em xin cụ Hồ vài cái Logo xong đi kiếm
dc nhiều độ nha ! he he.
Bác Thanh nhớ xin cho em 1 cái Logo luôn nhé ! có về Cần Thơ giao Logo thì kéo bác Dungcantho qua em luôn, tụi mình giao ly tí !

3/7/10
708
20
18
52
TP/HCM
Thấy các Bác o bế bà hai mà Em thấy sốt cả ruột.
Chơi với hội Santafe,thấy xe nào đồ chơi cũng nhiều,đẹp long lanh.
Con Tucson cùi bắp của Em chả có gì mà gắn thêm.Chán quá nhỉ?

Hạng D
17/3/09
3.063
4
38
Đinh Khắc Hùng nói:
Thấy các Bác o bế bà hai mà Em thấy sốt cả ruột.
Chơi với hội Santafe,thấy xe nào đồ chơi cũng nhiều,đẹp long lanh.
Con Tucson cùi bắp của Em chả có gì mà gắn thêm.Chán quá nhỉ?
Em thấy bà hai của bác vẩn đẹp lung linh mà ! mới cưới chưa lâu mà muốn chán rồi à ?

Nếu thấy vợ 2 không còn đẹp như lúc mới cưới thì đem vợ 2 đi cắt mắt, sửa... , bơm...

Last edited by a moderator:
3/7/10
708
20
18
52
TP/HCM
huythanhtv nói:
Em thấy bà hai của bác vẩn đẹp lung linh mà ! mới cưới chưa lâu mà muốn chán rồi à ?

Nếu thấy vợ 2 không còn đẹp như lúc mới cưới thì đem vợ 2 đi cắt mắt, sửa... , bơm...

Em chẳng biết cảm giác giờ sao nữa,hết Ét cét,Captiva,GS 350 và bây giờ là Tucson.Nếu chán thì chắc lại quay về cái hai bánh thui bác ạ.

Hạng D
17/3/09
3.063
4
38
Đinh Khắc Hùng nói:
huythanhtv nói:

Em chẳng biết cảm giác giờ sao nữa,hết Ét cét,Captiva,GS 350 và bây giờ là Tucson.Nếu chán thì chắc lại quay về cái hai bánh thui bác ạ.
xe bốn bánh chủ yếu để phục vụ công việc và chở vợ con đi đây đó tránh được mưa, nắng bác ạ !
bác thích 2 bánh thì chơi thêm em này :

3/7/10
708
20
18
52
TP/HCM
huythanhtv nói:
xe bốn bánh chủ yếu để phục vụ công việc và chở vợ con đi đây đó tránh được mưa, nắng bác ạ !

[/quote]
Ôi lung linh thật,to và... dài quá Bác nhỉ???
Nhìn thích chết đi được.Chẹp,chẹp,chẹp.Bác mà chuyển nhượng là Em thèm luôn đấy.

Hạng D
17/3/09
3.063
4
38
Bác muốn chuyển nhượng em 2 bánh tròn hay em 2 bánh bao ?

nếu 2 bánh bao thì bác LH bác Muaks nhé !

Đinh Khắc Hùng nói:
huythanhtv nói:
Ôi lung linh thật,to và... dài quá Bác nhỉ???
Nhìn thích chết đi được.Chẹp,chẹp,chẹp.Bác mà chuyển nhượng là Em thèm luôn đấy.
[/quote]

Last edited by a moderator: