Hạng B2
12/1/09
222
2.219
93
puma far east
Năm ngoái em cũng nghe cơm Bà Luận chuẩn như bác nói nên vào ăn. Nhà em 2 vợ chồng, 3 đứa nhỏ. Em chưa biết phần ăn họ nhiều ít thế nào nên gọi món theo ước lượng của mình. Họ đem ra 1 mâm mà nếu đủ 5 người lớn ăn chưa chắc đã hết. Em đã từng ăn nhiều nơi, ở đó khi thấy mình gọi món mà người ta biết như thế là nhiều là họ nói mình ngay chứ kg như bà này. Chưa kể cơm thì khô như ngói, canh gà y như canh ký túc xá,... và nhiều cái khác nữa mà e kg nhớ. thế nên đợt vừa rồi bà xã em nhất quyết không vào đó ăn mặc dù e đi ngang đó đúng giờ ngọ. Chắc do nhà em khó tính quá chăng?
Về cơm gà và xôi gà em thấy ngay chợ sông Hàn có chỗ bán rất ngon, cơm dẻo và thơm.

Gia đình em vào gọi gà và được khuyến mãi món "bia căm thù". Em không biết sao nhưng có cảm giác những người phục vụ rất bực, có lẽ vào không đúng giờ, ngay giờ họ nghỉ ngơi

Một bài viết rất hay,có thời gian em làm một chuyến
Tranh thủ hè làm 1 chuyến đi bác

Lạc này chắc to dữ lắm đây, kaka. E ở miền Trung chắc cũng ráng làm chuyến vào miền Nam. Kaka

Bác vào Nam, cần tư vấn gì ới em! Em vừa đi Nha Trang Đà Lạt về, tuần trước làm chuyến Cà Mau

Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
Ngüởng mộ bác,e củng thích nhưng chưa sắp xếp đươc,e ở sg tính làm chuyến các tỉnh miền tây mà chưa đi được,cố gắng sắp xếp công việc để đi thôi

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Chuyến đi thật sự đáng nhớ :D Người bạn đồng hành của bác "lành" đâu khác gì xe Nhật đâu nhỉ :D

Hạng B2
12/1/09
222
2.219
93
puma far east
Chuyến đi thật sự đáng nhớ :D Người bạn đồng hành của bác "lành" đâu khác gì xe Nhật đâu nhỉ :D
Chính vì vậy nên em mới giữ lại con này, xe ít bị hỏng vặt và hầu như không bị lỗi.

Hè 2017 - Những trải nghiệm không thể quên - Xăng dởm

Luôn có mặt trên từng cây số :p:p:p