Hạng B2
18/11/10
249
2.537
93
Từ Dray Sap đi bộ qua Dray Nur được rồi hả bạn? Trước đây thì đi được sau này thì bị rào chắn (do tách tỉnh) , bây giờ thì đi lại được chưa ? có phải mua vé bổ sung không?
Lúc mình đi là không anh nhé! Đi theo mình mô tả.

Hạng C
1/8/14
754
608
123
45
Anh em cho xin tư vấn các quán cơm như có ăn với Heo Rừng , các món ăn miền Núi. Còn mấy anh áo vàng thì chấp hết, cứ nhìn bảng kết hợp Vietmap hay app cảnh báo. Nếu có Cruise Control thì kết hợp vào , thấp hơn 2km/h so với tốc độ cho phép. Chym Mồi thì ta tì tì mà nhắm. Tiền không nhiều chứ Time thì vô tư.

Hạng D
10/7/10
1.239
1.632
113
Lúc mình đi là không anh nhé! Đi theo mình mô tả.
Mấy cái thác không kỳ thú bằng nửa ngày dạo trong các vườn quốc gia Yok Đôn, Chư Mom Ray hoặc KonKakinh. Có cơ hội gặp được muông thú và chim như khỉ, vượn, sóc, gấu, báo và có khi ... cọp kakaka.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
27/6/12
3.378
993
113
Mấy cái thác không kỳ thú bằng nửa ngày dạo trong các vườn quốc gia Yok Đôn, Chư Mom Ray hoặc KonKakinh. Có cơ hội gặp được muông thú và chim như khỉ, vượn, sóc, gấu, báo và có khi ... cọp kakaka.
Có gấu, báo và cọp luôn hả bác. Kinh quá! :eek:
Sáng thứ sáu này, e sẽ xuất phát lúc 3h.

• Haha
Reactions: romantic
Hạng D
10/7/10
1.239
1.632
113
Có gấu, báo và cọp luôn hả bác. Kinh quá! :eek:
Sáng thứ sáu này, e sẽ xuất phát lúc 3h.
Chúc bác đi vui vẻ. Nói quá lên cho nó hấp dẫn chứ gặp được thú dữ rất hiếm, thú bình thường và chim chóc thì có thể, vườn Yokdon có cả voi.

• Like
Reactions: mit.jacmo84
Hạng B2
23/2/20
224
246
43
anh chủ đi về chưa? em định đi y vậy nhưng đi cung ngược lại, đi biển về núi :D
cung sg nha trang đi biển thì em làm mấy turn rồi khỏe re

• Like
Reactions: mit.jacmo84