Bị Bấm 1 Lỗ
12/4/04
59
3
0
RE: Hệ thống báo động cho xe, mua loại nào?

Cám ơn các bác , chắc em sẽ chơi con Steelmate như bác MZP , Steelmate chắc cũng có loại 2 chiều các bác nhể. Biết mức giá ra An Dương Vương em sẽ dễ nói chuyện hơn.

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

Tôi có bộ STELLMATE 838 loại báo động hai chiều mới nguyên , nay không dùng nhưng không biết đề lại dược bao nhiêu ? Xin ý kiến của các anh em.[8|][8|][8|]

Bị Bấm 1 Lỗ
12/4/04
59
3
0

50% nhe bác Tudia ?

Hạng B2
20/4/05
261
4
16

Hôm nọ vừa mua được 1 bộ ở Móng cái,trông mẫu mã cũng đẹp và xịn như steel mate nhưng hỏi bọn bán hàng cứ ù ù cạc cạc ko biết gì(báo động ôtô thì bảo của xe máy,xe máy thì bảo của ôtô) nên cứ cầm đại về HN. giá 350k nhưng trời ơi,ra lắp thì các chú bắt bí lấy 100k(Ai bảo anh có mà ko mua của anh lại đi mua ở đâu),ngoài ra còn cóc có đề nổ từ xa,ko có điều chỉnh độ nhậy nên tính ra chẳng thấy rẻ *** gì.Các bác nhìn em mà rút kinh nghiệm nhé!

Last edited by a moderator:
V8
Hạng B2
27/5/05
150
1
0

Tôi thấy Steel mate có loại 888A báo động 2 chiều, điều khiển có màn hình thông báo tình trạng của xe, không biết Việt Nam đã có bán chưa? Bác nào biết cho xin địa chỉ + giá, tôi ở HN
Cám ơn các bác nhiều.

MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
45
Hanoi, Vietnam

1 chiều là nó kêu mà mình ở không gần nó để nghe thấy thì nó cứ kêu và mình không bít:D. 2 chiều là nó sẽ báo vào cái remote đeo trên người với 1 khoảng cách nhất định là xe đang bị đập hay bẻ gương gì đó :D. Em lắp cái này mất khoảng nửa buổi.
Bác V8 ở Hn thì qua gara Vạn Bảo hỏi Hải Anh thì rõ

Tập Lái
7/10/04
49
0
0

To bác V8: Tôi đang dùng con Stealmate như của bác nói (2 chiều). Dùng được gần 1 năm rồi. 1.700K mua ở Hàng Chĩnh nhưng chắc hơi đắt.

V8
Hạng B2
27/5/05
150
1
0

thank bác davít, nếu đúng là loại 888A (điều khiển có màn hình) bác cho xin địa chỉ cụ thể hơn được không?