Hạng B2
27/2/07
112
14
18
Em đang nghiên cứu thêm bộ tự động gập gương và lên xuống kính, tất cả các nút lên xuống đều auto 1 chạm, và cũng giống như bộ OBD này, chỉ cắm phát ăn ngay, ko phải cắt nối dây gì cả
Em sẽ báo cáo các bác sau

Bác nghiên cứu gì mà lâu thế

• Like
Reactions: mô kích
Hạng B2
12/11/15
190
156
43
37
Bác nghiên cứu đến đâu rồi bác? Tiện thể bác nghiên cứu luôn mấy vấn đề này luôn nè bác: gập gương tự động, xem video khi chạy, đặc biệt là kết nối blutooth khi xe chạy, con civic mới dở hơi ở chỗ xe dừng mới cho thao tác kết nối blutooth, xe chạy thì ko cho, giờ người trong xe muốn chuyển điện thoại khác kết nối thì ko lẽ dừng xe lại.

Hạng B2
26/10/11
332
113
58
Dây thép em: 0933663338
Dừng xe kết nối bt là mặc định trên tất cả các dòng honda bác nhé.
gập gương tự động em đã thử bộ của Honda nhưng civic nó kén như Accord, phải cắt cơ số dây mới ok.
- vừa đi vừa xem thì bác có thể bypass brake, cắt mát như Crv. Em đã tháo thử civic ra xem dây đó nằm đâu nhưng chưa cắt. Chắc chắn đc. Bác máu thì hôm bào rảnh alo em hướng dẫn cho
Bác nghiên cứu đến đâu rồi bác? Tiện thể bác nghiên cứu luôn mấy vấn đề này luôn nè bác: gập gương tự động, xem video khi chạy, đặc biệt là kết nối blutooth khi xe chạy, con civic mới dở hơi ở chỗ xe dừng mới cho thao tác kết nối blutooth, xe chạy thì ko cho, giờ người trong xe muốn chuyển điện thoại khác kết nối thì ko lẽ dừng xe lại.

• Like
Reactions: Manhlongtcit
Hạng B2
12/11/15
190
156
43
37
Dừng xe kết nối bt là mặc định trên tất cả các dòng honda bác nhé.
gập gương tự động em đã thử bộ của Honda nhưng civic nó kén như Accord, phải cắt cơ số dây mới ok.
- vừa đi vừa xem thì bác có thể bypass brake, cắt mát như Crv. Em đã tháo thử civic ra xem dây đó nằm đâu nhưng chưa cắt. Chắc chắn đc. Bác máu thì hôm bào rảnh alo em hướng dẫn cho
cám ơn bác, bác inbox hộ em giá bộ auto lock nhé, em ở vũng tàu nên khi nào rảnh mới chạy lên tp đc.

Tập Lái
24/3/15
9
3
3
Bác thích thì nhắn địa chỉ em gửi về tận nhà ạ
bác cho e xin địa chỉ e tới nơi xem có gì cần làm thêm,e đag quan tâm tới vụ auto lock và cắt dây phanh thắg tay để xem video.tks bác