Tập Lái
2/1/14
9
0
0
Nhấp vào link để download Office 2014 Full
hadoanh.com/office-2014-full_4583.html
Download phần mềm tại trung tâm download phần mềm hadoanh.com

TRường cười, hài, gala cười làm sao đây lamsaoday.hadoanh.com
Trao đổi thảo luận tại diễn đàn phần mềm phanmem.hadoanh.com

Tập Lái
24/3/13
4
0
6
cái này dành để rề rề khúc Đồng Nai thì ngon, đỡ bị mất kiên nhẫn mà phóng ga

Hạng D
23/5/12
1.943
77.724
113
Up cho @Happy_Guy7 @Kohzai @lqkhoi .... sang đây tham khảo
Và nhất trí cao với bác rockman
Qua thớt này mình vẫn bảo lưu quan điểm CC ko hữu dụng ở VN. Mấy anh khen và bảo hay dùng CC, CC là option ko thể thiếu.....blah blah mềnh thấy toàn kiểu........à mà thôi. Còn mấy anh bảo CC là trang bị có cũng được mà ko có cũng chả sao (ở VN) toàn mấy anh cứng cựa và chơi xe class D hoặc tương đương đổ lên ko à. Mấy anh chạy KIA có vẻ khoái CC lắm =))

:3dcuoi:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
24/2/17
216
4.704
93
Up cho @Happy_Guy7 @Kohzai @lqkhoi .... sang đây tham khảo
Và nhất trí cao với bác rockman

:3dcuoi:
Mình thấy đơn giản: Mấy anh bài xích option sao không xài đt đập đá: đủ chức năng nghe gọi, pin trâu, không lo rớt bể mất mát mà lại khoái ai bôn, cứ lên đời liên tục theo hãng mặc dù chẳng mấy khi xài hết chức năng và công lực của con ai bôn 6 plus.
Công nghệ để phục vụ mình, có công nghệ mà không biết đường hưởng thụ, không xài là...à mà thôi.
Tự sướng với le-vồ xe hạng D, em thử hỏi tại sao anh cần xe hạng D? Các anh không cần tiện nghi thì đi vios được rồi.

Hạng D
23/5/12
1.943
77.724
113
Mình thấy đơn giản: Mấy anh bài xích option sao không xài đt đập đá: đủ chức năng nghe gọi, pin trâu, không lo rớt bể mất mát mà lại khoái ai bôn, cứ lên đời liên tục theo hãng mặc dù chẳng mấy khi xài hết chức năng và công lực của con ai bôn 6 plus.
Công nghệ để phục vụ mình, có công nghệ mà không biết đường hưởng thụ, không xài là...à mà thôi.
Tự sướng với le-vồ xe hạng D, em thử hỏi tại sao anh cần xe hạng D? Các anh không cần tiện nghi thì đi vios được rồi.
Bác lưu ý là em không bài xích nhé, em chỉ nói CC có cũng được, không có cũng không ảnh hưởng gì,
Option giới hạn tốc độ quan trọng hơn
tag các bác sang đây, nhất là bác @onggia68 đừng lạm dụng

Hạng D
23/8/15
1.782
26.861
113
55
Bác lưu ý là em không bài xích nhé
tag các bác sang đây, nhất là bác @onggia68 đừng lạm dụng
Mình cảm ơn anh. Hướng dẫn sử dụng ghi rõ: mọi chức năng đều kg cam đoan là sẽ giúp tránh va chạm nếu tài lái xe kg cẩn thận và kg giữ vận tốc, khoản cách an toàn hợp lý.