Hạng D
4/9/07
1.453
724
113
Bờ bến lạ
taunus71 nói:
chulun9 nói:
Số là vợ 2 Getz của em , hồi trước ghé chỗ bác Quang Diệu 297 An Duong Vưương để gắn đầu 2Din , bây giờ dùng khoảng 1 năm , mỗi lần qua ỗ gà có vễ như dàn mủ ngay chỗ đó nó kêu lách tách khó chịu quá, em cũng đinh mở ra mấy lần rồi mà chưa được vì không biết lẫy chổ nào để tháo, vướn dàn lạnh, vướng dây điện sợ nó chập mà cháy thì nguy hiểm, do em k có thời gian thường chỉ ranh cuối tuần, mà cuối tuần phi ra bác Diệu thì các bác biết rồi, bác ây đông hàng lắm chờ đợi và thợ cũng k làm kĩ cho mình nữa ... Bác nào có giải pháp gì giúp em để nó k còn những tiếng kêu lanh tách khi qua ổ gà nữa.
Cảm ơn các bác.
Chulun9:D:D:D
Giờ ơi Chulun ạh !..Còn chần chờ gì nữa mà không ghé bên Em!
Bên Em là Hyundai mà....ngay ổ rồi nhé!:)Bảo đảm Em free cho Bác.
Em biết tìm bác nơi nao ? Bác cho em địa chỉ , phone em sẽ đem vợ 2 đến gặp bác,thank you very nhiều !
Chulun9

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
chulun9 nói:
taunus71 nói:
chulun9 nói:
Số là vợ 2 Getz của em , hồi trước ghé chỗ bác Quang Diệu 297 An Duong Vưương để gắn đầu 2Din , bây giờ dùng khoảng 1 năm , mỗi lần qua ỗ gà có vễ như dàn mủ ngay chỗ đó nó kêu lách tách khó chịu quá, em cũng đinh mở ra mấy lần rồi mà chưa được vì không biết lẫy chổ nào để tháo, vướn dàn lạnh, vướng dây điện sợ nó chập mà cháy thì nguy hiểm, do em k có thời gian thường chỉ ranh cuối tuần, mà cuối tuần phi ra bác Diệu thì các bác biết rồi, bác ây đông hàng lắm chờ đợi và thợ cũng k làm kĩ cho mình nữa ... Bác nào có giải pháp gì giúp em để nó k còn những tiếng kêu lanh tách khi qua ổ gà nữa.
Cảm ơn các bác.
Chulun9:D:D:D
Giờ ơi Chulun ạh !..Còn chần chờ gì nữa mà không ghé bên Em!
Bên Em là Hyundai mà....ngay ổ rồi nhé!:)Bảo đảm Em free cho Bác.
Em biết tìm bác nơi nao ? Bác cho em địa chỉ , phone em sẽ đem vợ 2 đến gặp bác,thank you very nhiều !
Chulun9
Huyndai Ben Thanh 319D Ben Van Don, đi đến giữa cầu Nguyễn Văn Cừ rẻ phải đi vòng dưới cầu hướng xuống đại lộ Đông Tây. 200m bên tay mặt , toà nhà Riverside. Chúc vợ hai ông ma ki dê ưng ý nghen

Hạng D
4/9/07
1.453
724
113
Bờ bến lạ
POLTS nói:
chulun9 nói:
POLTS nói:
Lùn ơi, V2 có người hiep rùi ... qua mua dùm em tờ vé số đi :D
Dạ, em lùn em qua mua rồi anh cao ạ.
He he... thanks bác, bác bận quạt than quá kg vô xóm nên kg biết bác taunus71 (thành viên XNL) đang mở thớt hỗ trợ xe XNL à?? Bác vào trang này nhé có đầy dủ thông tin
Anh cao bùa kiều gì để em lùn trúng số, em lùn dẫn anh cao đi ...abc .. efyz nha. Hí hí hí

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
chulun9 nói:
POLTS nói:
chulun9 nói:
POLTS nói:
He he... thanks bác, bác bận quạt than quá kg vô xóm nên kg biết bác taunus71 (thành viên XNL) đang mở thớt hỗ trợ xe XNL à?? Bác vào trang này nhé có đầy dủ thông tin
Anh cao bùa kiều gì để em lùn trúng số, em lùn dẫn anh cao đi ...abc .. efyz nha. Hí hí hí
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D có " chân dài" phe vé nữa nè. Nhớ dẫn em xxx với nha:D:D

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
sogea nói:
chulun9 nói:
POLTS nói:
chulun9 nói:
POLTS nói:
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D có " chân dài" phe vé nữa nè. Nhớ dẫn em xxx với nha:D:D
Hé hé.... cố gắng....cố gắng..... thế không chừa lại xíu nào mua sữa cho anh Lùn 10 à :D

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Bác ở Thủ đức xuống thì vừa qua cầu khánh hội, quẹo phải ngay chân cầu, chạy khoảng một km dọc bờ sông, cái Đại Lý nó lớn lắm, không nhầm được, chỉ sợ tới đó không dám vào thôi.

Hạng D
4/9/07
1.453
724
113
Bờ bến lạ
truong195 nói:
Bác ở Thủ đức xuống thì vừa qua cầu khánh hội, quẹo phải ngay chân cầu, chạy khoảng một km dọc bờ sông, cái Đại Lý nó lớn lắm, không nhầm được, chỉ sợ tới đó không dám vào thôi.
Cảm ơn bác đã "hiep" em , em ở Gò Vấp bác ợ, nhưng em vẫn chưa hiều sao đến nơi thì k dám vào ...???? vào đó thì sao ạ ? Ai biết chỉ ai dzới