mình đang sd đây bạn!xe toyota altis 2009,1.8 đèn pha cốt riêng,pha chân hb3, cốt hb4 9006,đèn cốt nó có khiên chắn phía trước bóng để phản xạ ánh sáng vào chóa nên ánh sáng được cố định luồng sáng cắt xuống chứ không có chiếu tè le đâu bạn!đèn led mình sd là hiệu cougar motor,đường cắt rất chuẩn ,y như đèn theo xe.mình chỉ nói những gì mình đã xài chứ mình không dám chém gió,tay nhanh hơn não đâu!tư vấn tầm bậy người ta chửi chết;bạn thử kiếm chiếc civic hay corolla 1.8 đời 2008 trở lên tới đời 2012 xem đèn cốt như tôi nói phải không nhé bạn.
Sau khi thay bóng thì khoảng chiếu sáng có mở rộng về hai bên không? Chiều dài chiếu xa có tăng lên không? Rất mong nhận được phản hồi của bạn.

Hạng D
25/10/20
1.545
14.814
98
56
Sau khi thay bóng thì khoảng chiếu sáng có mở rộng về hai bên không? Chiều dài chiếu xa có tăng lên không? Rất mong nhận được phản hồi của bạn.
rất tốt bạn! độ rộng 2 bên y như đèn gin nhưng sáng hơn,chiếu xa hơn và mình thích ở chỗ là màu của nó không có sáng xanh hoàn toàn.trang autoguide chấm nó đứng số 1 trong các loại đèn led dùng cho oto nên mình mới ship về

• Like
Reactions: xuantho05
Hạng D
10/4/10
1.349
4.752
113
rất tốt bạn! độ rộng 2 bên y như đèn gin nhưng sáng hơn,chiếu xa hơn và mình thích ở chỗ là màu của nó không có sáng xanh hoàn toàn.trang autoguide chấm nó đứng số 1 trong các loại đèn led dùng cho oto nên mình mới ship về
bác cho cái tên bóng đi
em cũng tính độ bi gầm mà ngại khoảng bảo hành do xe mới

Hạng C
6/3/12
803
451
63
View attachment 2398988
(Ảnh phuộc trước)
Auto365 đây anh. Em qua đây độ phuộc, thay phuộc xong ko bắt ốc luôn. e chạy 3 ngày, chuẩn bị đi xa nên kiểm tra 1 vòng mới phát hiện ra.
Kinh quá! Thợ làm nhiều khi rất cẩu thả mà quản lý đủng đỉnh, không kiểm tra lại trong lúc thợ làm, lúc làm xong,...thì chỉ khổ khách hàng :D
Bên này họ chạy quảng cáo nhiều nên khách hàng chắc đông quá, khó quán xuyến?

Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
Kinh quá! Thợ làm nhiều khi rất cẩu thả mà quản lý đủng đỉnh, không kiểm tra lại trong lúc thợ làm, lúc làm xong,...thì chỉ khổ khách hàng :D
Bên này họ chạy quảng cáo nhiều nên khách hàng chắc đông quá, khó quán xuyến?
Em nghe nói Auto365 giờ kinh doanh kiểu nhượng quyền, mở đại lý mà ko có thợ thì tuyển người lên mấy cơ sở lớn đào tạo một thời gian rồi về làm. Nên làm ở mấy cơ sở lớn thì an tâm hơn. Bữa đem xe vào dán phim ở Auto365 Biên Hòa nghe nói vậy. Còn bác đã xuống tiền mua con xe nào rồi? Cái topic hỏi mua CRV của bác sao ko vào cập nhật để anh em toàn tự chém với nhau =))

• Like
Reactions: quyet_tam
Hạng C
6/3/12
803
451
63
Em nghe nói Auto365 giờ kinh doanh kiểu nhượng quyền, mở đại lý mà ko có thợ thì tuyển người lên mấy cơ sở lớn đào tạo một thời gian rồi về làm. Nên làm ở mấy cơ sở lớn thì an tâm hơn. Bữa đem xe vào dán phim ở Auto365 Biên Hòa nghe nói vậy. Còn bác đã xuống tiền mua con xe nào rồi? Cái topic hỏi mua CRV của bác sao ko vào cập nhật để anh em toàn tự chém với nhau =))
Mình đã mua CRV bản G chạy từ giữa tháng 12/2020 rồi bác. Đang định cuối tuần này ghé Auto 360 bên Thủ Đức để nâng cấp 4 bi pha cos. Giờ đọc thông tin các bác thấy hơi lăn tăn :confused:

• Like
Reactions: No[2]
Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
Mình đã mua CRV bản G chạy từ giữa tháng 12/2020 rồi bác. Đang định cuối tuần này ghé Auto 360 bên Thủ Đức để nâng cấp 4 bi pha cos. Giờ đọc thông tin các bác thấy hơi lăn tăn :confused:
Bác mua bản giống em :D Auto365 Thủ Đức là cơ sở chính rồi, bác vào đó là an tâm. Ông khách làm chung Auto365 Biên Hoà nói với em là ổng quen ông Việt chủ 365, làm cái gì phức tạp là ổng lên Thủ Đức chứ ko dám làm mấy chi nhánh khác :D Về đèn thì em thấy Khắc Trung cũng nổi tiếng, nhưng dạo này có vẻ hơi chảnh, em pm hỏi ko trả lời dù em là khách hàng cũ :)

• Like
Reactions: quyet_tam