Hạng B2
30/9/05
414
106
43
Đâu có, Bác nhầm rồi, xe Bác có đầu USB mà, Bác cấm đuôi xạc vào Phone và cấm đầu USB vào xe là ok
Bac xem lai noi dung link chi tiet san pham: "mot dau cam vao dau xac tren Phone, cam jack 3.5 vao lo Aux tren o to, dau USB cam tren xe de xac". Xe em ko co lo Aux. Nhu vay cam nhu bac noi "cam duoi xac vao phone, cam dau USB vao xe" ko ket noi duoc nhac tu Phone ra he thong xe, vi cam nhu bac thi jack 3.5 de lam gi? Em nghi bo day trong link nay la danh cho xe co lo Aux: vua ket noi Phone vao xe (thong qua jack 3.5), vua xac duoc Phone (qua o dien tren xe: dung dau xac cam vao Phone va dau usb (phai mua them dau noi cho usb) cam vao o dien tren xe). Xe em co dau USB de nghe nhac tu USB, do vay em muon tim soi day co the chuyen tin hieu nhac tu jack 3.5 (cam jack 3.5 vao headphone tren Phone) sang USB (cam dau USB vao o USB tren xe).

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Dây Cáp AUX
Hạng B2
30/9/05
414
106
43
Bác Avatar 68 đã kết nối được iphone 5 với dàn âm thanh xe chưa? Em sử dụng phương pháp bluetooth: ra chợ Nhật tảo mua USB bluetooth (150k), cắm vào ổ USB trên xe, bật bluetooth trên điện thoại để kết nối với USB bluetooth, kết quả OK.

• Like
Reactions: Avatar68
Tập Lái
25/8/14
17
5
3
38
Bác Avatar 68 đã kết nối được iphone 5 với dàn âm thanh xe chưa? Em sử dụng phương pháp bluetooth: ra chợ Nhật tảo mua USB bluetooth (150k), cắm vào ổ USB trên xe, bật bluetooth trên điện thoại để kết nối với USB bluetooth, kết quả OK.
Đã đc mà hok vừa ý chút nào, xe mình có cổng Aux nhưng hok có cổng USB, thôi đành kệ, thank Bác nhìu

• Like
Reactions: Dây Cáp AUX
Tập Lái
19/1/15
22
5
3
33
Đã đc mà hok vừa ý chút nào, xe mình có cổng Aux nhưng hok có cổng USB, thôi đành kệ, thank Bác nhìu
Em đảm bảo kết nối bluetooth ko kiểu gì nghe nhạc hay bằng kết nối trực tiếp qua Dây Cáp. Em xin giới thiệu Dây Cáp GAC-AUX. Đã có một vài Bác trên diễn đàn của em và công nhận chất lượng. Bác muốn thử, em có thể đem qua cho Bác. Thanks. (Dây Cáp của em có cả MiC và nút bấm chuyển nhạc nhé)
Help Cáp Usb iphone jack 3.5

Hạng C
21/6/14
901
381
63
Sài Gòn
Em đảm bảo kết nối bluetooth ko kiểu gì nghe nhạc hay bằng kết nối trực tiếp qua Dây Cáp. Em xin giới thiệu Dây Cáp GAC-AUX. Đã có một vài Bác trên diễn đàn của em và công nhận chất lượng. Bác muốn thử, em có thể đem qua cho Bác. Thanks. (Dây Cáp của em có cả MiC và nút bấm chuyển nhạc nhé)
View attachment 226323
Cho địa chỉ đi bác