Tập Lái
22/8/10
4
0
0
OTOSAIGON.COM
Coi cóp được ít tiền mua được 1 con kia morning nhập chở thằng nhóc đi học, mua về xe chạy êm, mấy ngày sau bị nổi đèn vàng, vô cái gara gần nhà nó sửa mất dạy lắm. Nó gắng máy test mất đèn chạy 2 ngày lại báo, e linh cảm xe bị hư gì đó. Hẹn cho đã bỗng 1 ngày đẹp trời gara kêu mang xe ra, 1 thằng cha lạ hoắc phán có thể hư bố, hộp số, bộ chia dầu. Bước đầu ổng nói thay dầu số, rồi tháo hộp chia dầu ra, tháo 2 cục điện nhỏ mà sau này em mới biết là cảm biến còn gọi là (senso gi đó) ổng phán nó hư rồi. Anh em diễn đàn ai có địa chỉ nào uy tín chỉ giúp long với mong tin mọi người nha ... thanks

Hạng B2
1/6/10
226
11
0
Đúng đó Bác, đừng đem đi lung tung, coi chừng xe Bác thành "chuột bạch" cho mấy ông thợ mới thử tay nghề đó!

Hạng B1
24/7/10
95
2
8
Em chào bác LONGFE! Những thông tin bác đưa lên os quá vắn tắt nên em không biết chính xác vợ hai của bác bệnh gì, nhưng nếu như KIA bị những lỗi thông thường thì chỉ cần tháo cọc bình acquy sau đó đạp và giữ thắng trong khoảng 30 giây thì nó sẽ tự động xoá mã lổi cho bác. Còn trường hợp của bác sau khi xoá lỗi và chạy 2 ngày sau thì nổi đèn lên lại thì nó lại thuộc trường hợp khác cần phải kiểm tra lại toàn bộ hệ thống xe từ hệ thống điều khiển trung tâm xe, đến các thiết bị tiếp nhận tín hiệu điều khiển... Cái này tốt nhất là vào hảng, còn như bác tiện đường thì ghé qua chổ em cafe và em sẽ kiểm tra hết toàn bộ cho bác ( miễn phí hoàn toàn) sau đó em sẽ báo cho bác biết những phần bị hư hỏng để bác có kế hoạch sửa chữa hoặc thay thế.
Chúc vợ hai của bác mau hết bệnh.
Đ/c nhà em: 1333/19 Huỳnh T Phát, phường Phú Thuận Q7. hp 0918182449

Hạng D
1/7/10
1.983
1.194
133
giaotoviet.com
Bác vào Trường Hải kiểm tra cho an tâm, hư hỏng gì mấy ổng hổng biết thì còn hỏi hãng mẹ được chứ ra ngoài thì không an tâm lắm đâu