Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
23/1/13
754
814
93
Tình hình là cần phải có cái chứng nhận ISO 9001 cho một doanh nghiệp thành viên còi cọc, mục tiêu thì đơn giản chỉ cần có cho đẹp bộ hồ sơ doanh nghiệp nhưng không nhằm mục đích lừa đảo khách hàng :):):):):)
Bác/ Mợ nào cung cấp dịch vụ hay có mối lái làm nhanh & rẻ giúp em phát
Trân trọng cảm ơn các thành viên đã đọc
:3dhungio2:

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
KHổ thân Bác chủ. trung bình 1 tháng em nhận cả chục cuộc gọi mời ISO mà em thì không có nhu cầu.
Sợt gu gồ đi Bác, cả đống

Hạng C
23/1/13
754
814
93
KHổ thân Bác chủ. trung bình 1 tháng em nhận cả chục cuộc gọi mời ISO mà em thì không có nhu cầu.
Sợt gu gồ đi Bác, cả đống
Google thì thiên hình vạn trạng quá, bên em thì ngại mấy nhà tư vấn đến thuyết trình cả buổi, bên em cần nhanh gọn lẹ vì chỉ cái công ty còi cọc chỉ cần cái ISO để trang điểm hoa lá cành theo yêu cầu của bề trên, chứ áp dụng ISO có mà phá sản gấp lẹ.

Có chi nhánh trong SG đó bác, bên em làm rồi mà.
:3dtanghoa::3dtanghoa::3dtanghoa::3dtanghoa:
Đã ráp mối -

[Help] Lại phải ISO 9001

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.650
113
Google thì thiên hình vạn trạng quá, bên em thì ngại mấy nhà tư vấn đến thuyết trình cả buổi, bên em cần nhanh gọn lẹ vì chỉ cái công ty còi cọc chỉ cần cái ISO để trang điểm hoa lá cành theo yêu cầu của bề trên, chứ áp dụng ISO có mà phá sản gấp lẹ.
Vầy thì công ty ở trên ổn đó bác vì nó là con của Tổng cục Tiêu chuẩn. ISO Việt Nam nên giá cả cũng rất Việt Nam.:D

• Like
Reactions: Lạc Hoan
Tập Lái
13/6/14
1
0
1
39
Cty em đang học để cấp chứng chỉ, còn khoảng 2 tháng nữa xong. Em thấy đơn vị tư vấn bên cty em rất ok và nghe nói có thể cấp cái iso nhanh như yêu cầu của bác. Bác chủ đã tìm được đơn vị nào chưa? Nếu chưa thì pm cho em số fone em giới thiệu cho bác.

Status
Không mở trả lời sau này.