Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
15/4/09
2.159
12.409
113
40
Đá đảo Tung Của, Tây Chay hàng Tung Của,..................NHƯNG:
1. Em phải cày bừa, phải vượt khó: Em đăng ký dự thi chương trình "AI LÀ TRIỆU PHÚ" của bác SÂM hoài mà ko được dự he he.
2. Mình phải chắt lọc hàng: Em không nhập hàng liên quan trực tiếp đến thực phẩm, ăn uống, áo quần,....=> Nói chung sẽ không nhập hàng liên quan trực tiếp đến sức khỏe .
3. Em có đứa bạn thân chuyên đánh hàng từ Trung Quốc về. Nó sẽ nhập giúp em.
Em đang lăn tăn không biết nhập hàng gì nên mong các Bác giúp đỡ, góp ý.
Cảm ơn các bác.

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
Re:HELP EM! NHẬP HÀNG GÌ Ở TUNG CỦA?

rk106 nói:
Đá đảo Tung Của, Tây Chay hàng Tung Của,..................NHƯNG:
1. Em phải cày bừa, phải vượt khó: Em đăng ký dự thi chương trình "AI LÀ TRIỆU PHÚ" của bác SÂM hoài mà ko được dự he he.
2. Mình phải chắt lọc hàng: Em không nhập hàng liên quan trực tiếp đến thực phẩm, ăn uống, áo quần,....=> Nói chung sẽ không nhập hàng liên quan trực tiếp đến sức khỏe .
3. Em có đứa bạn thân chuyên đánh hàng từ Trung Quốc về. Nó sẽ nhập giúp em.
Em đang lăn tăn không biết nhập hàng gì nên mong các Bác giúp đỡ, góp ý.
Cảm ơn các bác.
Nhập girl đi bác. Lọai này ngon. :D:p

Hạng D
24/10/10
3.410
13.631
113

Hiện giờ hàng gì bán cũng đc, quan trọng là thị trường tiêu thụ và giá thôi bác ạ. Thích thì cứ chơi thôi. Còn em không làm, em hông biết gì để tư vấn hết.

Hạng B2
17/2/09
359
77
28
NHA TRANG

Em thấy nhập hàng Gift Shop về bán có ăn đó bác. Mấy tiệm Hello Kitty ở SG bán xé gió, làm cái mô hình như là store xịn, nhưng thiệt ra hàng toàn made in quảng châu. Hồi xưa có đứa bạn làm cái đó, nó than rằng "bàn phím kitty dạo này lên giá gấp đôi rồi", em hỏi bao nhiêu lên bao nhiêu, nó bảo 20k giờ nó lên 40k luôn, mà nó bán lẻ là 300k :| Riêng em thì ko mê TQ, chả muốn qua quảng châu, nên chỉ ham ham vậy thôi chứ ko làm.

Hạng F
20/1/10
5.849
7.291
113
www.viettranyen.com

Bác có kế hoạch gì cho đầu ra chưa bác? Có khả năng bán được gì thì nhập về thứ đó thôi. Hàng may mặc, thực phẩm, giày dép v..v... thì người ta đánh về ào ào như bão rồi, bác kiếm cái gì hiếm hơn một chút và quan trọng là kiếm được cửa ra bác à. Khi nào bác đánh hàng gì về thì nhớ lên ới một tiếng, biết đâu em bán ké được đôi cặp:D:D

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50

đánh dài lắm nhưng nghĩ lại thôi ....chán đi ra
e đang mơ đến 1 ngày chợ trên OS sẽ nổi tiếng trên cộng đồng mạng vì toàn bán hàng chai nà

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam

Em thì chuyên nhập máy móc thiết bị công nghiệp từ china. Nhưng quan trọng là trước khi nhập nên qua nhà máy trực tiếp xem và kiểm tra sp. Nhà máy thế nào có tin cậy hay không. Em thấy mặt hàng quần áo giày dép baby hàng hiệu xịn sản xuất tại china rất đẹp ( ko hàng chợ) nhưng phải có nguồn thanh lý từ nhà máy . Mua ở trung tâm tm cũng măc như pakson . Em thỉnh thoảng qua đó cũng mua cho F1 nhà em . Về vn em thấy bán giá cao hơn nhiều lắm. Em mua ở thẩm quyến.

Hạng D
15/4/09
2.159
12.409
113
40

Hanh.Pham nói:
Hiện giờ hàng gì bán cũng đc, quan trọng là thị trường tiêu thụ và giá thôi bác ạ. Thích thì cứ chơi thôi. Còn em không làm, em hông biết gì để tư vấn hết.
Mợ mà bó tay thì e cũng off hand... em học được 1 câu: cung có ắt hẳn cầu sẽ có. Giá cả mới là vấn đề

VIP CARD MEMBER
14/9/09
811
82
28
50

nhập xe tăng ;tên lửa.. đi Bác .hhee

Hạng D
15/4/09
2.159
12.409
113
40

ejay nói:
Em thấy nhập hàng Gift Shop về bán có ăn đó bác. Mấy tiệm Hello Kitty ở SG bán xé gió, làm cái mô hình như là store xịn, nhưng thiệt ra hàng toàn made in quảng châu. Hồi xưa có đứa bạn làm cái đó, nó than rằng "bàn phím kitty dạo này lên giá gấp đôi rồi", em hỏi bao nhiêu lên bao nhiêu, nó bảo 20k giờ nó lên 40k luôn, mà nó bán lẻ là 300k :| Riêng em thì ko mê TQ, chả muốn qua quảng châu, nên chỉ ham ham vậy thôi chứ ko làm.
Cái này giờ mới là vấn đề. Em đã nghiên cứu 1 lời 1 nhưng phải biết chọn hàng. Em không có năng khiếu về loại này. ko có tài về chọn hàng Gift

Status
Không mở trả lời sau này.