Hạng B2
13/1/10
338
19
18
Tình hình là xe em bị đá văng nứt kính lái nên em mang ra gara thay kính lái mới. Sau khi thay xong thì mất luôn cảm biến gạt nước và bật đèn tự động??? Các bác tư vấn giùm em cách khắc phục với. Thanks all.

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng B2
13/8/14
287
189
43
40
Tình hình là xe em bị đá văng nứt kính lái nên em mang ra gara thay kính lái mới. Sau khi thay xong thì mất luôn cảm biến gạt nước và bật đèn tự động??? Các bác tư vấn giùm em cách khắc phục với. Thanks all.
2 chức năng này có 2 mắt cảm biến trên taplo,sát kính lái đó Bác,e nghĩ thợ thay kiếng tháo kiếng ra đụng vào làm đứt giắc điện hoặc quên gim vào,,Bác cũng kiểm tra cầu chì xem,,e nghĩ quên là nhiều chứ đang bình thường cũng khó đứt cầu chì lắm.

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng B2
13/1/10
338
19
18
Lúc đầu mới gắn vô thì gạt nước tự động hoạt động được bt. Sau về nhà qua ngày hôm sau thì tèo luôn ạ.

Hạng B2
16/10/14
165
95
28
39
Đem ra garage cho nó kiểm tra lại ngay nhé bác.

Hạng C
21/6/14
901
381
63
Sài Gòn
Vào hãng đi bác. Tốn lúa tí, đựợc cái có chuyên môn hơn. Có bh thì ok hơn nữa

Hạng B2
27/9/13
398
307
63
Vũng tàu, Sài Gòn
Đúng là gara hix... nhiều khi Chủ thì tốt nhưng thợ thì chán vãi...tóm lại để ko mất tiền oan ko bị tụi thợ nó coi thường và xử con vợ 2 khi mình vắng mặt thì tốt nhất mình cũng tìm hiều về em ấy chút và đừng xa em ấy khi giao em cho mấy tụi bựa... tính em vốn kỹ vốn cẩn thận nên hầu như ko nơi nào chơi khăm em được gì kể cả hãng luôn.

Tập Lái
17/3/15
3
1
3
36
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác đừng nói vậy oan cho những người làm ăn chân chính! quan trọng xe của bác là loại xe gì? nếu bác thay kính mà những thiết bị phụ trợ có vấn đề gì thì bác hoàn toàn có quyền yêu cầu người ta làm lại cho bác mà! Nếu không bác mang qua bên em coi giúp cho, nhẹ thì miễn phí.

Hạng B2
13/1/10
338
19
18
Dạ, gara thì của tg bạn em nhưng kêu 2 tg thợ làm kính tới để dán kính vô, em đợi hết tháng Giêng mới qua bắt đền nó ạ.

Hạng B2
13/1/10
338
19
18
Dạ, gara thì của tg bạn em nhưng kêu 2 tg thợ làm kính tới để dán kính vô, em đợi hết tháng Giêng mới qua bắt đền nó ạ.