Tập Lái
20/5/13
8
3
1
nguyenduong109 nói:
Cái này tự làm được không các bác.
không được bác ơi, mình mang vô garage làm, tốn 1tr5 tiền công, mới nhận xe hồi chiều, miếng nỉ sạch sẽ thơm mát ^^, tuy cái giá chua quá :(

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng B2
23/9/08
128
3
18
Xì phố
Dorae_mon nói:
nguyenduong109 nói:
không được bác ơi, mình mang vô garage làm, tốn 1tr5 tiền công, mới nhận xe hồi chiều, miếng nỉ sạch sẽ thơm mát ^^, tuy cái giá chua quá :(
Xe em đem ra chỗ rửa xe cho thợ nó tháo và làm luôn có 7 xị thui.

Hạng B2
8/5/12
227
7
18
45
Xe em mấy ngày nay mưa to. Phát hiện thấy nước mưa vẫn vào trong cánh cửa. Chắc hở ở nơi cánh cửa và kính. Có cách nào khắc phục không ạ. Thay gioăng đó hết bao tiền(không phải giăng xung quang cửa mà gioăng phía dưới kính ạ-Xe em kia morning 2005).
Các bác chỉ giúp em với ạ.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Dorae_mon nói:
nguyenduong109 nói:
Bác cho em địa chỉ cái gara với hoặc bác nào biết chổ làm chỉ giúp em. Em ở Q7. Xe em hôm qua vô tình lật trải sàn mới thấy phía dưới nỉ nước lỏng bỏng. Kg biết nước từ đâu vào nữa. Mấy miếng cao su còn nguyên, kinh kg chịu đc. Em cũng cần xử lý gấp trong ngày kg kéo dài đc.

Tập Lái
30/10/13
28
0
1
bác tháo ghết với lót sàn ra để giặt lại thôi, công đoạn tháo ra lắp vào cũng mệt phết đấy

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
phuongdtt nói:
bác tháo ghết với lót sàn ra để giặt lại thôi, công đoạn tháo ra lắp vào cũng mệt phết đấy
Em tháo ra rồi, cũng nhẹ nhàng tuy nhiên trong 1 ngày thì sẽ kg kịp. Với lại xe em gởi bãi nên cũng hơi bất tiện nếu kg khô kịp.

Hạng B2
2/5/13
130
11
18
Nếu muốn nhanh bác phải vô carcare thôi bác ạ! Ở đó có đầy đủ dụng cụ và sản phẩm làm sạch,bác không cần tháo hết ghế ra giặt nó rất lâu khô.