Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Re:Hẹn hò đi Nha Trang - Khánh Hòa sáng sớm mùng 2 tết (11 Feb 2013)

:DEm trên đường về, trên đường liên lạc với một số anh em Oser nhưng chưa gặp được.

Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113

Từ Nha Trang về SG bắt đầu xuất phát lúc 10 giờ ngày mùng 7 tết đoàn còn 4 xe đi cùng với bác saophuongnam về đến SG là 20giờ30. Toàn tuyến từ Nha Trang về chạy ok duy vướng khúc ở ngã ba Dầu Giây và ngã 3 Trị An do kẹt đèn xanh đèn đỏ xe xếp hàng khá dài.
Mấy ngày tết ở Nha Trang khá đông đa số là SG chạy ra. Các dịch vụ quá tải và giá cả tăng chóng mặt. Tóm lại Sài Gòn vẫn là No.1

kqp
Hạng B2
5/1/12
227
10
18
HCM
sanbdsintresco.com.vn

Hom mùng 6 em có gọi cho bác 090396không ba bảy tám. Chúc bác năm mới An Khang Thịnh Vương

kqp
Hạng B2
5/1/12
227
10
18
HCM
sanbdsintresco.com.vn

Đêm hôm qua em và bà cả về định đi tắt qua Bàu Trắng, hix hix em chạy 20km đường đất đỏ ba82g em for fiesta trắng tinh khôi đến cuối đường thì hởi ôi. Còn có 200m là ra đến đường cái thì bị chặn bởi 1 bãi cát dài khoảng 30m huhu thế là phải quay ngược lại cái xe trắng thành 1 chiếc xe nâu đỏ. Bác nào chạy offroad thì hảy vào nhé. Bác nao onroad thì.... giống em thôi.

Hạng D
1/6/11
4.533
8.668
113
13

Hule nói:
:DEm trên đường về, trên đường liên lạc với một số anh em Oser nhưng chưa gặp được.
bác nhắn tin mà em đang chạy nên k trả lời bác đc!hẹn gặp bác khi khác vậy!

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113

Đến KFC mà cũng hết hàng trong ngày tết, bó chíu Nha Trang.
Mr. Bean nói:
Từ Nha Trang về SG bắt đầu xuất phát lúc 10 giờ ngày mùng 7 tết đoàn còn 4 xe đi cùng với bác saophuongnam về đến SG là 20giờ30. Toàn tuyến từ Nha Trang về chạy ok duy vướng khúc ở ngã ba Dầu Giây và ngã 3 Trị An do kẹt đèn xanh đèn đỏ xe xếp hàng khá dài.
Mấy ngày tết ở Nha Trang khá đông đa số là SG chạy ra. Các dịch vụ quá tải và giá cả tăng chóng mặt. Tóm lại Sài Gòn vẫn là No.1

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50

Sáng mồng 3 xuất phát từ TP HCM, trên đường đi gặp Oser quá trời, một nhóm xuyên việt, một nhóm xuyên nữa Việt, còn đi Nha Trang thì ôi thôi là nhiều. 8 bộ đàm với 1 vài bác nhưng chưa biết được nick, chỉ biết bác AVcom của FFC, duyendb của FIFC thì phải.
Ra tới Nha Trang thì khỏi nói, bộ đàm của OSer liên tục vang lên, hẹn hò địa điểm ăn chơi, kiếm đường, kiếm phòng..v.v.... Rất vui được nói chyện với bác Luu manh lich su, một mợ nào đó khi bọn em chạy dọc đường Trần Phú để ra bờ kè nhậu.
Túm lại: OS vui và thân thiện dù chưa biết mặt.

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113

Hay quá nhỉ, lần sau em phải kiếm 1 cái bộ đàm mới được.:D
Poorguy nói:
Sáng mồng 3 xuất phát từ TP HCM, trên đường đi gặp Oser quá trời, một nhóm xuyên việt, một nhóm xuyên nữa Việt, còn đi Nha Trang thì ôi thôi là nhiều. 8 bộ đàm với 1 vài bác nhưng chưa biết được nick, chỉ biết bác AVcom của FFC, duyendb của FIFC thì phải.
Ra tới Nha Trang thì khỏi nói, bộ đàm của OSer liên tục vang lên, hẹn hò địa điểm ăn chơi, kiếm đường, kiếm phòng..v.v.... Rất vui được nói chyện với bác Luu manh lich su, một mợ nào đó khi bọn em chạy dọc đường Trần Phú để ra bờ kè nhậu.

Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59

Poorguy nói:
Hôm mùng 7 về cũng gặp 3 xe caraval Viet đi song hành từ Phan Rang bộ đàm cũng mở kênh 1 mới đầu tưởng OS sau 1 lúc nói chuyện thì không phải

Hạng B2
16/7/12
359
269
63
57

Chào các bác, em đã về SG đêm mùng 7. Ở NT mấy ngày không có máy tính nên không online được.
Lần đầu tiên tự lái đi xa đã không có trở ngại nào cả. Cám ơn bác Hule đã tổ chức đi chung lượt đi, cám ơn bác Cubi dẫn đoàn chạy rất từ tốn để anh em theo kịp. Em cứ bám theo bác Cubi, nhìn kính hậu thấy bác hienkts và Hule bám sau cảm giác rất yên tâm. :)
Rất tiếc khi ở Cà ná em và bác Cubi cùng 1 bác nữa không hỗ trợ gì được cho bác hienkts.
Lượt về tự tin chạy 1 mình rất ok. Tầm 3g chiều gần tới Phan thiết gặp 1 bác Oser đi xe màu trắng em đá đèn chào, bác ấy giơ tay ra chào lại. Rất vui khi gặp anh em trên đường.