Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
Mấy năm trước xem triển lãm đã khá thất vọng, năm nay em đoán cũng tèo hơn vì thấy báo đăng có 2 tấm hình, 1 Subaru và 1 tấm gian hàng đồ chơi xe hơi.

Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da
Cho e xin hỏi ngoài lề 1 tí: tự nhiên em thấy post vừa rồi của em bị đóng khung lại và đánh dấu là "helpful" nghĩa là sao vậy bác Rồng?

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net
groschien nói:
Cho e xin hỏi ngoài lề 1 tí: tự nhiên em thấy post vừa rồi của em bị đóng khung lại và đánh dấu là "helpful" nghĩa là sao vậy bác Rồng?
Nghĩa là có ích...hehee, còn làm sao là có ích thì chờ em....nghiên cứu.

Đùa chứ, đó là chức năng "Oánh dấu bài viết hay" có sẵn trong form viết bài đó, click hoặc unclick là xong.

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da
Dragontu78 nói:
groschien nói:
Nghĩa là có ích...hehee, còn làm sao là có ích thì chờ em....nghiên cứu.

Đùa chứ, đó là chức năng "Oánh dấu bài viết hay" có sẵn trong form viết bài đó, click hoặc unclick là xong.

Em có thấy chỗ nào để click đâu?

Hạng D
19/11/10
1.807
97
48
0933 805 284
michau83 nói:
có vé bác ạ, nhưng tới đó thì kêu hết vé rồi... nhưng mình cứ đứng xếp hàng ở đó, khi nào nguời có vé vào hết thì mình sẽ được vào... em vừa đi xem về, được cái show Russ thì hay, chứ triễn lãm chả có gì ngoài xe subaru
e cũng ý kiến giống y như bác Russ biểu diễn háy ghê

Hạng B2
17/6/10
373
2
16
huhu.lúc sáng đang xem nhưng có việc phải về gắp nên chưa off cafe được với các Bác, hẹn dịp khác em bù lại