Hạng C
25/4/10
696
1
18
TP.HCM
vn.360plus.yahoo.com
Re:HFC- Chào đón năm mới bằng bình minh Phú Quốc các bác ui....

Phần mặn đã xong giờ đến phần ngọt tráng miệng. Ông bán cà rem kem cây được bu quanh k chỉ trẻ em mà cả ng lớn. Y như 8 năm mới đc ăn kem, bạn nào cũng hăm hở chọn cho mình 1 que (may phước hôm đó về k có ai đi thăm nhân vật nổi tiếng của Trung Quốc..hic)

Dưới sự giám sát nghiêm ngặt của bác Tổ trưởng TDP Billy, công đoạn phân phát kem que diễn ra rất trật tự.
Billy: "Từng ng một xếp hàng nhón lấy 1 cây, cấm xô đẩy chen lấn gây mất trật tự... Mỗi ng chỉ đc 1 cây hai viên, k giải quyết trường hợp xin thêm xin dùm"

Last edited by a moderator:
Hạng C
25/4/10
696
1
18
TP.HCM
vn.360plus.yahoo.com

Hoàn thành nhiệm vụ tui tự thưởng cho mình 1...bịch ;)

Gia đình bác Dungalo cả vợ lẫn chồng đều mê mút kem que bỏ con nheo nhóc lăn lóc...thiệt là tội quá đi àhhhhh !!!! (tay cầm chén cơm tay xin que kem...nể thiệt hahaha)
Bx bác Dungalo: "Ở yên đó để mẹ lấy kem k chốc nửa hết phần..."

Nhận đc phần mừng quá xử tại chổ luôn

Phần sau mới đau đầu => tính tiền. Mợ AnnaChi năn nỉ mọi ng oằm xong đừng vứt bao lung tung để còn đếm bao tính tiền...kakaka

Last edited by a moderator:
Hạng C
25/4/10
696
1
18
TP.HCM
vn.360plus.yahoo.com

Toàn cảnh trc khi lên tàu trở về đất liền Kiên Giang

Tình hình là chuyến đi này cảnh đứng ngồi lố nhố nheo nhóc như vầy diễn ra hơi bị nhiều...ta nói....thảm thương lắm !!!

Còn đây là tàu cao tốc Super Dong III, nỗi ám ảnh rất chi là kinh khủng khiếp và hoảng hốt của gia đình bác Billỳ và gia đình bác Tommỳ
Chỉ mới nhìn cái tàu là bác Billy đã muốn hát 1 bài rõ dài rồi hihihi

Hạng C
25/4/10
696
1
18
TP.HCM
vn.360plus.yahoo.com

Xong, e đã phọt hết hình rồi. Chuyến du hí nào cũng có nhiều chuyện vui cười té ghế. Chuyến này có quá nhiều cái nhất: đuối nhất, "đồng quê" nhất, ở ks rẻ nhất ;) , ăn tôm tích đã nhất và...hò nhiều nhất

Hạng D
30/3/11
2.460
11
38
41

:DEm nghe bác dungalo nói câu( quay cái này về cho bác Quyiphone thèm chơi) thiệt là ác qua đi

Hạng C
19/3/11
522
105
43

Móa ơi HFC đi Phú quốc ăn tôm tích hết gòi nên hôm qua vô quán Phú quốc gọi tôm tích 800.000/kg ko có hàng luôn. Ăn gì mà ăn dữ vậy trời ko chừa ai ăn hết

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city

nhìn cái tàu bập bềnh với lại trời đen thui là biết thế nào goy...ack..ack..
hình QC up hết rồi , thôi để mai coi còn tấm nào chưa có em bổ sung tiếp...ec..ec..

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

HUY1973 nói:
Móa ơi HFC đi Phú quốc ăn tôm tích hết gòi nên hôm qua vô quán Phú quốc gọi tôm tích 800.000/kg ko có hàng luôn. Ăn gì mà ăn dữ vậy trời ko chừa ai ăn hết
O Kien Giang co 350k/kg a , tom song nhay soi soi an vao nguoi e cu muon bung hoai . Ghe thi co 150k/kg con nao cung chac nich het

Hạng B1
14/12/11
63
0
6
32

Vui quá đi!!!