Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
@all: thôi có tổng cộng 10 đĩa - em chơi một phát 1 theo Option A luôn cho nó nhanh gọn lẹ nhen, 60-70 bài trong một đĩa luôn! :)

@nokia: tiền 50k/đĩa chuyển cho bác Traisg luôn hen!
Em nhìn vào quầy tiếp tân k thấy ai hết - thôi bác pm cho Traisg để nhận đĩa đ...ê!
Nhạc rất cute - bảo đảm tê người khi lên đến đỉnh đèo Mimosa nghe dòng nhạc Jazz tự sự, da diết của "It's Now or Never, All My Loving...." thì tê cả người :)

@all: đang ngồi ở cafe L'An Mien - con xe đậu kế bên - chổ này sau này làm điểm hẹn của HFC được quá! Đậu xe lên lề có bảo vệ trong coi, 5 bước chân là đến chổi ngồi - cực Cute!!! - nhưng k thấy ai đến hết là sao trời :(((( hi hi ....

@traisg: copy xong anh gửi cho em hết để nhận tiền luôn hen!

Hạng C
25/4/10
696
1
18
TP.HCM
vn.360plus.yahoo.com
Anh Kevin mấy hôm nay e k lên dđ nên k biết a hẹn ra L'An mien "phát hành" đĩa. Cho e xin 2 cái A&B nếu đc. Hôm đi ĐL e gửi xiền bác luôn ha.
À nhân tiện e đã chuyển khoản chuyến ĐL 30/12 rồi bác đã nhận hay chưa cho e biết với. E cám ơn.

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
@all: bắt đầu từ ngày mai cả nhà l/lạc với Traisg để nhận đĩa nhạc hen!

@Qchâu: well-noted & đã nhận được CK - Tks!

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
@ traisg : Bác cho số phone để nếu có công việc sang Q7 em phone bác để lấy đĩa . Hay bác cho địa chỉ nhà đi

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com
kevinthai nói:
Update đăng ký đĩa nhạc ủng hộ HFC:
1. Tommy <span style=""color: #0000ff;"">*</span>
2. Traisg *
3. Hoangthienxa*
 4. Hi-arch
5. Bibin
6. Soncora
7. Phuocloctho : 2 đĩa
8. Nokia
9. Quỳnh Châu*
10.
-------------- o o o ----------------
Mời các bác tiếp tục đăng ký nào - càng đăng ký nhiều thì em càng tèo (vì phải đi mua đĩa ủng hộ hi hi ...)
   Đã nhận trước 9disc rồi , nhạc rất du dương và êm dịu

*Giao hàng trong chuyến đi Dalat luôn hen

Các bác khác ở đâu vui lòng gọi 0120.726.7987 , phục vụ tận nơi luôn nghen (đừng xa quá tội mình lắm).

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
@ec ec ... lần đầu tiên làm đĩa nên nếu chưa 100% như ý lắm cả nhà đừng ném đá nhen!
Quan trọng có chút kỷ niệm của HFC gửi các bác & góp tiền qũy cho HFC hen!

Tuy nhiên, cái vụ làm đĩa này nó chiếm hết tâm trí của em đến 3-4 ngày, có khi thức đến 2g sáng để chọn lọc những bài cute nhất, êm dịu nhất của thể lọai Jazz trữ tình bất hữu bằng giọng mũi của nam ca sĩ, rồi các bác sẽ lướt qua giọng ca nữ với tông Bass du dương với Now or Never, All my loving.... & một chút du dương theo chủ đề về Dalat với giọng ca của Đàm Vĩnh Hưng với Dalat mộng mơ, Thành phố buồn, Phút cuối .... & cuối cùng là một folder gần 30 bài theo chủ đề X'mas với Silent Night, Toy Land... của Hồ Ngọc Hà, Hồ Q Hương, AC&M .... Hy vọng, sẽ làm cả nhà hài lòng!!!

Đặc biệt, các bác th/gia tour Happy New Year khi lên đến đèo Mimosa thì đừng quên mỡ folder của ĐVHưng để nghe những bài đặc biệt "sến" dành cho Dalat hen! ec ec ...

p/s:
* Phuocloctho - đang tìm một đĩa cute nhất để tránh trùng lấp với đĩa "HFC & Music1" :)
k biết trên xe bác có xem được DVD? hay only MP3?

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

Hôm nay đã bán được 6 đĩa , cám ơn bác Tommyha , HTX và vợ chồng Trung Kiên.

Chỉ còn 3 đĩa của Quỳnh Châu , Hi_arch và...

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Hôm qua lấy đĩa về nghe thử cũng cool lắm . Sáng nay ngắm nghía lại mới thấy ngoài bìa hộp đĩa có chữ kí tặng của HFC Music Idol 2010 Kevinthai nữa . Ủng hộ đĩa cho Idol mới vừa lóe sáng đi pà con ơi .

Hạng B2
21/9/09
250
4
18
Bác traisaigon mai đem đĩa theo cho em luôn nha. Mai gặp nhau ở Lotte em gửi thóc cho bác luôn.