Hạng C
24/10/10
857
116
43
Gò vấp, HCMC
www.facebook
Việc thành lập quỹ HFC em không thấy ai bóng bàn trong thời gian qua nên có PM để hỏi hội trưởng ken, giờ thì mọi người ủng hộ em cũng đồng ý hai chân luôn. Vấn đề là chúng ta đưa ra ý tưởng để làm sao tích luỹ quỹ mà làm cho mọi người cùng .......... sướng là được. VD như ủng hộ đĩa và logo, lịch ......

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Update đăng ký đĩa nhạc ủng hộ HFC:
1. Tommy
2. Traisg
3. Hoangthienxa
4. Hi-arch
5. Bibin
6. Soncora
7. Phuocloctho : 2 đĩa
8. Nokia
9.
10.
-------------- o o o ----------------
Mời các bác tiếp tục đăng ký nào - càng đăng ký nhiều thì em càng tèo (vì phải đi mua đĩa ủng hộ hi hi ...)

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
hdquynhchau nói:
Em đăng ký 1 CD. Tiền thống nhất thế nào bác cho e biết e chuyển chung với vụ ĐL luôn. E cám ơn bác
Well-noted Châu!

@all: em đã nhận được đĩa nhạc gốc của 908s - nhạc cực hay & cute!
Em mỗi ngày đi làm em nghe & chọn ra những bản nhạc hay & cute nhất để làm thành đĩa Collection.

Do vậy, ngày mai sẽ hoàn tất - cả nhà hoặc đến gặp em tại cty hoặc siêu thị Lotte Q.7 để nhận đĩa nhen!

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
@kevin : anh cho chổ hẹn và giờ cụ thể để lấy đĩa luôn đi , máu lắm rồi

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
@all: các bác muốn lấy đĩa nhạc hay về nghe Giáng Sinh thì tối nay 7.30g gặp em tại:
LAN MIÊN CAFE
76 LÊ LAI - A&B OFFICE BUILDING
(kế bên khách sạn New World - tòa nhà vừa khánh thành nằm ngay góc Lê Lai - Ng Thái Học) chổ này đậu xe sát bên quán luôn - tha hồ vừa ngắm phố phường vừa được ngắm xe luôn :)

@ Em đang có 2 option - đĩa nhạc:
A. Copy toàn bộ các đĩa gốc vào 1 đĩa duy nhất (gần 70 bài) - cái hay của nó là có thể nghe từ SG lên đến Dalat luôn, cái dỡ là hay/dỡ tả pí lù, nhưng được cái nếu hợp gu thì nghe không thì nhấn next nghe bài mới, có nhiều chọn lựa.
B. Chỉ chọn những bài hát hay & cute

Các bác đăng ký ủng hộ mua đĩa chọn Option nào báo em biết nhen!
Riêng Phuocloctho - em sẽ tặng bác đĩa thứ 2 thật Cute :)

Hạng B2
21/9/09
250
4
18
Em thích phương án 2 hơn bác Kevin ơi. Ah thóc lúa thì chuyển cho ai anh cho thông tin để mọi người chuyển luôn. Nhờ anh gửi đĩa cho em ở Lobby của tòa nhà A & B luôn nha vì công ty em thuê văn phòng ở đây (gửi cho Kiên - LG Chem).