Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Re:HFC: chia sẻ FILM hay

@Thienan2011: Tuyệt! tối về làm ngay :)

Tips: trong lúc mình download không đụng đến máy thì trong th/gian nó tự shutdown & dừng luôn (sleep) vậy xử lý trường hợp này thế nào bác? Tks!

Hạng B1
22/5/11
79
0
0
32

kevinthai nói:
@Thienan2011: Tuyệt! tối về làm ngay :)

Tips: trong lúc mình download không đụng đến máy thì trong th/gian nó tự shutdown & dừng luôn (sleep) vậy xử lý trường hợp này thế nào bác? Tks!
Nó chỉ tắt màn hình để tiết kiệm điện thôi bác chương trình vẫn chạy, nếu máy bác nó tự shutdown luôn thì bác vào setting -> Control panel -> power option -> system sandby : đặt lại thành Never

Hạng B1
22/5/11
79
0
0
32

kevinthai nói:
theo link bác h/dan nó hiện ra toan la link quang cao khong :)

em vua tim ra link huong dan cu the chi tiet cach load film ne:
http://www.hdvietnam.com/diendan/15-torrent-download-hd/

All: hen cac bac 10g sang thu 7 tuan nay tai TOUR LES JOUR - duong KENH DAO - Q7 nhe!
Vậy hả bác, sorry vì em search phần mềm trên google nó ra vậy em cứ tưởng:D. Em cũng regnick và học cách down torrent này từ bên hdvietnam đó, khi nào bác cài xong torrent em sẽ seed mấy phim để các bác leech thử bằng torrent để AE OS tự trao đổi phim với nhau thử xem sao. Nếu nhiều người tham gia cCó lẽ mình thành lập cái Chi Hội phimHD (+18) trên OS được đó ke ke....

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

Thienan2011 nói:
kevinthai nói:
theo link bác h/dan nó hiện ra toan la link quang cao khong :)

em vua tim ra link huong dan cu the chi tiet cach load film ne:
http://www.hdvietnam.com/diendan/15-torrent-download-hd/

All: hen cac bac 10g sang thu 7 tuan nay tai TOUR LES JOUR - duong KENH DAO - Q7 nhe!
Vậy hả bác, sorry vì em search phần mềm trên google nó ra vậy em cứ tưởng:D. Em cũng regnick và học cách down torrent này từ bên hdvietnam đó, khi nào bác cài xong torrent em sẽ seed mấy phim để các bác leech thử bằng torrent để AE OS tự trao đổi phim với nhau thử xem sao. Nếu nhiều người tham gia cCó lẽ mình thành lập cái Chi Hội phimHD (+18) trên OS được đó ke ke....

em cài UTorrent rồi - nhưng chưa biết làm sao load về :(((

bác có link nào để em nhấn vào là nó auto load về k (khi UTorrent cài đặt rồi) ?

làm kiểu này (ngồi đợi load về) xem nó sướng hơn là copy direct :) - đặc biệt học thêm được một công nghệ mới, software mới! :) - gọi là "Chơi mà học - Học mà chơi" là vậy! :)

Last edited by a moderator:
Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM

Có rất nhiều trang web chia xẻ torrents, trong đó có một số trang phải đăng ký vào để download (gọi là private torrents). Mới chơi bác vào mấy trang chia xẻ torrents free (gọi là public torrents) để kiếm phim muốn xem, sau đó download file *.tor về file này rất nhỏ chỉ vài chục kb, bác dùng chương trình utorrent mở file này thì chương trình tự động chạy bất cứ lúc nào bác mở máy và nối mạng để download film về. Trang này có khá nhiều phim HD bác xem thử : Kickass Torrents

Mời bác download thử phim "Mission Impossible 4" từ máy của em nhé
(ban ngày em ở cty nên download tốc độ hơi chậm, nhưng tối về em mở máy suốt đêm với mạng cáp quang tốc độ sẽ nhanh hơn, và nếu có nhiều người download thì tốc độ sẽ càng nhanh)
Mission.Impossible.Ghost.Protocol.2011.mHD.BluRay - Thuyết minh tiếng Việt
04955470f3173cd327a847efdfb4b6e1_43312675.mv5bmty4mtuxmjq5ov5bml5banbnxkft.jpg

Hạng B1
22/5/11
79
0
0
32

thangkenny nói:
Có phim Special Forces, nội dung nói về một đội biệt kích nhận nhiệm vụ giải cứu nữ con tin bị taliban giam giữ. Phim ly kỳ, gay cấn, mạch phim liên tục......nói chung là ....các bác xem đi, hihihi....
Phim này của Pháp, hay đó. Link down torrents đây các bác:
http://kat.ph/special-forces-2011-720p-bluray-x264-cinefile-t6226401.html