Hạng B2
1/4/07
409
7
18
Re:Sanctuary Luxury Villa/Resort điểm đến: HFC offline lần 10???

uổng công bác Kevin giữ gìn bấy lâu, giờ lộ hết: 1 là lộ ảnh nóng, 2 là lộ việc dìm hàng mợ cả :D

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

ktsdonguyen nói:
uổng công bác Kevin giữ gìn bấy lâu, giờ lộ hết: 1 là lộ ảnh nóng, 2 là lộ việc dìm hàng mợ cả :D

ack ack ... tránh việc tung hàng nóng làm ảnh hưởng đến thương hiệu HFC, admin đã kiểm duyệt bài rồi ack ack ...:D
HFC chỉ ưu tiên các hình ảnh vui, hài, đáng yêu, trong sáng, sang trọng, cao cấp, đoàn kết, thân ái .... thôi :D
còn mấy hình HOT có được không? trả lời là được, nhưng nên trao đổi qua back-office (vd: email, ip ... :))) thôi nhé!! :)

Như các tấm ảnh này thì em 200% 2 tay 2 chân ủng hộ cách bình bài & hình ảnh :)
thật đẹp & đúng từng thời khắc kỷ niệm :)))

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

tommyha nói:
hdquynhchau nói:
Nhìn ghẹ mới sực nhớ hôm đó mình chưa eng con nào, về nghe kể lại: "Ông Minh mình ổng quất 5 con ghẹ, 2 thanh sườn nướng, nguyên dĩa ốc hương đầy vung..." Nể ổng thiệt hahaha.

Móa ơi lấy đâu ra mà quất hết đống này trời . Xác nhận là chỉ 2 con ghẹ à , lấy ra để trên bàn cho mọi người ăn mà , có thấy mặt mũi miếng sườn nào đâu chỉ xơi được cái cánh gà . Còn ốc hương thì em và HT hôm sau giải quyết hàng tồn à . Quăng lụ đạn tui bữa nào tui quăng bom cho banh xác à

ack ack .. Kevin thịt 4 hay 5 con ghẹ đó thì phải hihi ....
vì lúc vào tiệc BBQ thấy ai cũng tập trung vào rau, rượu/bia... đến gần cuối tiệc mà ốc hương còn 2-3 dĩa, gà nướng thì đầy ấp, thịt kaguru xiên que, ghẹ thì còn chục con ... cho nên ra sức "hủy diệt" luôn :)))

vậy mà tới lúc về làm thêm buổi an trưa mà đồ ăn vẫn còn đủ cho buổi ăn tối luôn mới ghê chứ!!! :)

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

@qchau : thấy chưa HT vào xác nhận rồi nhé , làm gì canh me mình hoài thía .
@kevin : hình đẹp mà anh rất manly :D , cơ ra cơ xương ra xương :D. Giống như hình "nuy " vậy đó . Nếu nhìn bằng cặp mắt trần tục tầm thường thì cho nó là hình khiêu dâm nhưng nhìn dưới cặp mắt nghệ thuật thì nó là nghệ thuật . Biết vậy thì lần sau phải cẩn thận vào nhé , chứ mà hớ hênh vậy là chít với em à .

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

@tommy: ai biểu kêu đi tập thể hình chung k chịu :)

@Qchau: hình còn thì phọt tiếp luôn đ...ê! :)

Hạng C
5/2/09
821
1.454
93
43

các bác đi chơi vui quá, đọc cm của các bác em cừ muốn bể bụng lun .

Thanks Mợ Châu nhiều, mợ post hình và chú thích vui quá .

p/s : sao OS mình không có nút thanks nhể ?

Hạng C
28/2/10
515
156
43
46

Countryside nói:
Mọi người đi chơi vui quá. Lần sau em tham gia nhe.
Welcome em !

Hạng C
25/4/10
696
1
18
TP.HCM
vn.360plus.yahoo.com

kevinthai nói:
ack ack .. Kevin thịt 4 hay 5 con ghẹ đó thì phải hihi ....
vì lúc vào tiệc BBQ thấy ai cũng tập trung vào rau, rượu/bia... đến gần cuối tiệc mà ốc hương còn 2-3 dĩa, gà nướng thì đầy ấp, thịt kaguru xiên que, ghẹ thì còn chục con ... cho nên ra sức "hủy diệt" luôn :)))

vậy mà tới lúc về làm thêm buổi an trưa mà đồ ăn vẫn còn đủ cho buổi ăn tối luôn mới ghê chứ!!! :)
Chèn ơi vậy là qăng bom nhầm ng hihi. E đính chính nha hết buổi trưa đồ ăn còn dư chỉ có món canh và ít đồ xào e đem về mần buổi tối để bỏ tội. A nói vậy các bác tưởng e dím hàng sao hehe. Thịt đà điểu xiên nướng thịt kanguru mắc lắm kiếm đâu ra???
@all: Cám ơn các bác đã khen e chỉ góp ít văn vẻ để các bác xả stress thôi ạh. Hình đẹp một phần cũng nhờ bác ktsdonguyen chứ đợt này e toàn loanh quanh gian bếp thoai hihi.
Báo cáo là máy e hết hình rồi và bác ktsdonguyen chưa gửi thêm.