Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Re:Sanctuary Luxury Villa/Resort điểm đến: HFC offline lần 10???

hdquynhchau nói:
Nhìn ghẹ mới sực nhớ hôm đó mình chưa eng con nào, về nghe kể lại: "Ông Minh mình ổng quất 5 con ghẹ, 2 thanh sườn nướng, nguyên dĩa ốc hương đầy vung..." Nể ổng thiệt hahaha.

Móa ơi lấy đâu ra mà quất hết đống này trời . Xác nhận là chỉ 2 con ghẹ à , lấy ra để trên bàn cho mọi người ăn mà , có thấy mặt mũi miếng sườn nào đâu chỉ xơi được cái cánh gà . Còn ốc hương thì em và HT hôm sau giải quyết hàng tồn à . Quăng lụ đạn tui bữa nào tui quăng bom cho banh xác à

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Last edited by a moderator:
Tập Lái
16/4/11
10
0
0

Không có gì để nói....quá đã !!!

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

dungalo nói:
[link]http://imageshack.us/clip/my-videos/813/hkd.mp4/[/link] "> [link]http://imageshack.us/clip/my-videos/813/hkd.mp4/[/link] " width="300" height="300" loop="true" type='audio/x-pn-realaudio-plugin' controls='imagewindow' console='video' autostart="false">
Bác dungalo post lên youtube thử xem . Rồi đưa cái link vào đây

Last edited by a moderator:
Tập Lái
16/4/11
10
0
0

tommyha nói:
hdquynhchau nói:
Nhìn ghẹ mới sực nhớ hôm đó mình chưa eng con nào, về nghe kể lại: "Ông Minh mình ổng quất 5 con ghẹ, 2 thanh sườn nướng, nguyên dĩa ốc hương đầy vung..." Nể ổng thiệt hahaha.

Móa ơi lấy đâu ra mà quất hết đống này trời . Xác nhận là chỉ 2 con ghẹ à , lấy ra để trên bàn cho mọi người ăn mà , có thấy mặt mũi miếng sườn nào đâu chỉ xơi được cái cánh gà . Còn ốc hương thì em và HT hôm sau giải quyết hàng tồn à . Quăng lụ đạn tui bữa nào tui quăng bom cho banh xác à
Quăng vậy mới đã chứ tụi nghịp bác Minh quá ah .... ăn phải cho đã chứ có gì dâu ahhha....mai mốt tui cũng phải kiếm miếng bự găm cho thích chứ