Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
@thangkenny : tại bác đi chưa đúng giờ và đúng chổ :D, để bữa nào em trúng ...2 số đầu để kiếm cớ sang thăm bác nhé :D.
@TienLoi : em cũng không rành lắm vì em toàn rửa tiệm ( có chọn lọc không phải tiệm nào cũng rửa ) và thỉnh thoảng cho nó đi spa , lâu lâu rảnh thì lau chùi và tự chăm sóc lấy bằng bộ Sonax , nói chung của bền tại người , chịu khó cho nótắm táp và chăm sóc nội thất ( có thể tự làm lấy ) thì nó cứ mới hoài đặc biệt là xe mới , còn để cũ ra thì mới chăm só thì chất liệu đã lão hóa rất khó phục hồi .

Hạng B1
6/4/10
50
0
6
tommyha nói:
@thangkenny : tại bác đi chưa đúng giờ và đúng chổ :D, để bữa nào em trúng ...2 số đầu để kiếm cớ sang thăm bác nhé :D.
oki, hôm nào bác tommy trúng 2 số đầu dẫn em lên ana madara tìm mấy em ma xem cho biết mặt mũi ra sao nhé, em đoán là bác biết chỗ và biết giờ nè.....:D;):D;)

Hạng B1
6/4/10
50
0
6
@ TienLoi: em thấy trong metro có bán máy xịt áp lực nước đó bác, mua cái công suất mạnh một tí là oki thôi.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
29/1/11
68
0
0
39
HoChiMinh City
[>:p] mấy ông này cứ bàn tán Ma hoài,...chuân bị đi tháng sau tụi em đi nữa nè,lên đó vô Ana gặp chung cho vui...coi như thế nào....!!hihi....

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Nóng quá muốn đi ngay bây giờ . Mỗi lần đi mỗi lần khó canh đi ở 3 đêm cho đã .

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city
tommyha nói:
@908s : bác nói vầy sao Kevin còn can đảm ở nữa
, giờ thì e đã hiểu him không nhậu mà vô đó xách theo chai rượu 18y .
@ Billy : cái dự án cafe ở Nguyễn Chí Thanh phá sản rồi nha , chổ đó bị qui hoạch sẽ giải tỏa , thôi tìm vị trí khác đi .
các bác nói quá vậy mai mốt ai dám đi ra đó nữa... hihihih phải im lặng để cho Dungalo , hay QC ra thử lửa...kakak lúc đó có nhiều chuyện kể lắm

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city
908s nói:
Bác Đồng chuyên đưa tiền cho bà con xài đó. Hôm qua về chút nữa kẹt luôn trên đèo BL, mất gần 8h về đến SG cho đoạn đường 300km.
@ Kevin: Về SG rồi em mới nói, Ana của bác người dân địa phương Đà Lạt có bao oan hồn các cô gái bị Tây xxx và giết trong khu này người địa phương nhiều lần thấy đi lại, ca hát, than khóc trong khu này.... Sáng nay nghe kể ai cũng rùng mình

@ Billy A-B, Stommy A-B: khách đến thăm không nghỉ lại các cô sẽ đến thăm đó
Ack.. vậy bứa đó bác 9 có thấy cô nào không za... nếu thấy kể lại cho em nghe đi..em từ nhỏ tới giờ chưa bao giờ thấy...hèn gì bữa đó sáng sớm bác đã ra cafe ngồi rồi.. chắc có tâm sự...kakaka

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city
tommyha nói:
@908s : bác nói vầy sao Kevin còn can đảm ở nữa
, giờ thì e đã hiểu him không nhậu mà vô đó xách theo chai rượu 18y .
@ Billy : cái dự án cafe ở Nguyễn Chí Thanh phá sản rồi nha , chổ đó bị qui hoạch sẽ giải tỏa , thôi tìm vị trí khác đi .
hêhhe vị trí đắc địa quá mà chắc lại tiêu như MEI Xuân hương rồi
quyiphone nói:
ah a tommy ơi , cái nhạc bà khùng là ở đâu vậy a , đi đà lạt 5 lần rồi mà e chưa biết nữa
kakaka...vô đó được đó em.. vô đó cũng giống như vô Ana mandara buổi đêm vậy đó mà

Hạng D
15/10/10
3.303
33
48
40
www.quyiphone.com
@billy : ec ec , e sợ ma lắm a ơi , nhất là ma nữ , nếu vậy chờ các a vô e mới dám vô , a cũng còn cái shapphire nhỉ , bữa e ở nha trang 4 ngày , đà lạt 1 ngày , nên e cũng còn cái thi thảo 2 ngày , tháng sau a,e,tommy lên chơi nha , a nhớ lên lịch sớm để book phòng

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city
quyiphone nói:
@billy : ec ec , e sợ ma lắm a ơi , nhất là ma nữ , nếu vậy chờ các a vô e mới dám vô , a cũng còn cái shapphire nhỉ , bữa e ở nha trang 4 ngày , đà lạt 1 ngày , nên e cũng còn cái thi thảo 2 ngày , tháng sau a,e,tommy lên chơi nha , a nhớ lên lịch sớm để book phòng
Sài gòn nóng quá... Chắc phải lên nữa thôi....hêhheh