Hạng C
19/3/11
522
105
43
Trời ơi đi nữa hả, ngẫm lại tủi thân ghê. Từ nhỏ đến lớn đi được có 1 lần từ thời còn sanh dziên.:(:(:(

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
OMG! đi Dalat nữa thật sao? em không tin - thấy mới tin!!! ack ack ...

trước khi đi thì ch/bị CN này bác Hùng rủ về LongAn làm party kìa!
ai th/gia thì ném gạch đ....ê!

@Qchau: em xác nhận CN tuần này đi LA đúng k? nếu đúng thì tạo thớt để tập hợp, điểm danh ....nhé!

Tập Lái
9/5/11
28
0
6
TPHCM Quan 6
@Tommy: tu tay cham soc thi cam giac yeu hon do Anh Tommy oi nhung ma may cai vu my pham cho vo 2 thi em po tay hix hix .
@ThangKenny: Metro cach nha em vai buoc a` kaka , nhung ma metro ban gia cao ma cong suat lai yeu hixhix, ra duong Au Co thi nhieu lam nhung toan hang lam lai chat luong thi ko biet sao chu moi lan rua tiem moi chiec 100k 2 chiec la 200k dau long lam hi` .
@Quypiphone : bac oi khong co ma co dau ma so nguoi ta don vay de khach du lich thoi ah . ma neu co ma Nu thi em cung muon xem thu kakaka .^^

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
@Tienloi : bác có thể ghé Sonax D(iện Biên Phủ làm nguyên bộ mỹ phẩm Sonax hơn 10 món giá hơn 2T ( mua nguyên bộ xin giảm 10% ) rồi thỉnh thoảng rảnh thì "Do it yourself" cũng thú vị lắm . Xe mới mà chăm sóc ngay từ đầu từ nó sẽ mới hoài , chứ đi đã đời đồ xuống cấp rồi mới chăm sóc thì không bao giờ được như đồ mới . Bác có thể gặp bác Minh ở Sonax bác ấy rất nhiệt tình tư vấn cho bác .

Tập Lái
9/5/11
28
0
6
TPHCM Quan 6
Ok cám ơn anh Tomy ^^ em là Sonata2830 nè nhưng xe em còn rất mới chạy được 6000 à hixx chác chưa cần đến SPA ạ hihi .

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city
mịa..hôm qua thằng 2 bánh quẹt ngay đầu cái xe cùi của e... ngày mai chắc phải cho đi sì pa goy...
- nó đi ẩu cúp đầu té lộn nhào mà mình xuống còn phải vuốt ve nó nữa... chán

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Tối qua em cũng muốn xúc 1 thằng củ chuối ở Trung Sơn ra đường bây giờ thiệt là bình mực hết sức . À hôm nay đi ăn đám giổ nhà bạn bác Hùng ngon quá hỉ được thưởng thức thức ăn của bếp 5* caravel trong sân vườn biệt thự giữa cảnh đồng quê thật quá đã , nhờ bác Hùng chuyển lời cám ơn để giữ mối năm sau làm tiếp nha . Khi về còn được thưởng thức phòng giải trí quá cool của bác thangkenny 1 con nghiện Audio nữa , khi nào bác thangkenny có film gì hay nhớ hú AE qua xem nhé .