Hạng C
28/2/10
515
156
43
46
Re:OFF lễ 30/4 : NHATRANG - DALAT

dungalo nói:
Quỳnh châu ơi tuần sau ng2y nào e ăn chay để a với anh Quang biết mà hẹn mọi người đi cho e nhìn mọi ăn

Hạng C
28/2/10
515
156
43
46

Thứ 2 này(18/4) 21h em phải ra sân bay đón papa của em từ Mẽo về,nên mọi giao dịch,ký kết hợp đồng.....chung độ......các bác né dùm em nhé,hehhehehe,thanks

Hạng C
25/4/10
696
1
18
TP.HCM
vn.360plus.yahoo.com

Cái ông Trai này làm e hụt độ óc gặp lúc đang lên cơn thèm hừm!!!!
@Dungalo: e chỉ ăn chay đúng mùng 1 Tết thôi ạh, a đừng có vội mừng cứ chuẩn bị hầu bao đi e quyết chí ăn một bửa đã đời mới hả giận ;-P. Độ kia chắc có các F a ơi vì quăng ở nhà đâu ai coi hihi. Àh a né dùm e t7 nha còn nếu k thu xếp ngày khác đc thì e xin phép gửi remort đến trc e đến sau
@all: Cuối tuần sau có 1 độ (pk các bác) vậy đi ăn ốc các ngày trong tuần rồi mà tuần sau các F thi nửa đó hơi bị căng cho e. Các bác qđ ngày sớm để e dàn xếp nội bộ nha hihi

Last edited by a moderator:
Hạng B2

hoangthienxa nói:
Thứ 2 này(18/4) 21h em phải ra sân bay đón papa của em từ Mẽo về,nên mọi giao dịch,ký kết hợp đồng.....chung độ......các bác né dùm em nhé,hehhehehe,thanks
hahaha Tuần sau e làm tiệc chia tay Nhạc phụ đi Mẽo và Rửa mắt vợ e! tuần sau nữa bác HTX làm tiệc đón ông già bên Mẽo về. Rồi vụ rửa chức của Hội phó nửa, còn độ ốc nữa chứ. Tổng cộng còn 4chầu nữa chưa xử! Hội 2B ăn nhậu mệt nghỉ luôn! các bác thấy OK k thì vote lên cổ vũ bác HTX cái coi !

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

tự nhiên cái thớt này trở thành thớt hẹn hò ăn nhậu
. Em chọt HT ban nick hết bây giờ
. Tóm lại , cái vụ độ ốc ngày giờ sẽ do khổ chủ quyết định rồi PM cho mọi người biết , ai không đi thì mất quyền lợi . Nhưng phải làm sớm sớm mới được vì chương trình còn dài lắm .

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city

giữa tuần được không các bác? nếu các bác ok thì để em sắp xếp công việc nhé....

Hạng B2

vậy vụ bên q7 hẹn thứ 6 hay chủ nhật vậy các bác? thứ 7 qchau bận e cũng có tiệc thứ 7 bên nhà thằng e cọc chèo rồi, vậy mình làm chủ nhật hỉ?