Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Re:HFC: Tiệc tân niên 2011 những khoảnh khắc vui , hạnh phúc , quậy....

kevinthai nói:
@Yaris & cuongcualu: em đã nhận được voucher "chính hãng" cho HonTam Resort & Romana Resort - có dịp cuối tuần đi qua Q.7 alô em lấy hen!

Muốn lấy voucher chính hãng thì kêu 2 bác ấy hậu tạ chầu ở Ốc Đêm Kevin ơi , cho em ké với . Mới hôm qua đi mà còn thèm
. Đừng rủ quynhchau đi , mợ ấy mà đi ăn ốc là AE mình lượm vỏ mệt luôn

Hạng B2
16/1/11
421
7
16
52

Các bác đánh lẻ ốc nhé ! Đã vậy về còn kêu la ầm ĩ : chưa đã, chưa đã, còn muốn ké thêm...:mad:
@ bác Kevin : Nhiệt liệt cảm ơn bác, nhưng mà nhờ bác giữ giùm luôn được không ạ ? Hè đến bác làm cái show Romana cho nhà này ké dzô lun ...hehe...

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

Hội nha mê mẩn a này lắm ùi phải k..quỷ xứ nha...thấy đẹp chai là tươm tướm à...

Nhìn hình này không biết ai mê ai à nha:D , bà con chắc cũng biết ai là hội rồi đó nghen

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city

chùi cái bác da rit nhà ta được giải đã quá ta...hic.. ước gì em được như bác ý ...

Hạng C
28/2/10
515
156
43
46

Billy.race nói:
chùi cái bác da rit nhà ta được giải đã quá ta...hic.. ước gì em được như bác ý ...

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

hoangthienxa nói:
Billy.race nói:

@hoangthienxa : cái ông Billy này là ông yaris đó . Ổng chọc tức AE mình đó mà .

Hạng B2

tommyha nói:
@ dungalo : cho bác 10đ cái nào cũng đúng hết , hôm bữa bác hát bài Giấc Mơ Chapi cực phê

Cam on Bac da qua khen, e da tung doat giai tieng hat TANG HINH nam 2010 ma bac, hat xong tang hinh luon k thi dan chung nem chung thui chit luon hehehehehe. Lan sau of bac thong tin e voi nha, e di suot nen cung it online Net o nha dang bi hu nen dang cho lam net moi.

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

dungalo nói:
tommyha nói:
@ dungalo : cho bác 10đ cái nào cũng đúng hết , hôm bữa bác hát bài Giấc Mơ Chapi cực phê

Cam on Bac da qua khen, e da tung doat giai tieng hat TANG HINH nam 2010 ma bac, hat xong tang hinh luon k thi dan chung nem chung thui chit luon hehehehehe. Lan sau of bac thong tin e voi nha, e di suot nen cung it online Net o nha dang bi hu nen dang cho lam net moi.
Cả nhà đang bàn T7 hoặc CN tuần sau Off ở Cần Giờ đó bác . Bác qua thớt đó xem đi được thì đăng kí 1 phát .

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

Thứ 7 này em đem theo 2 cái voucher để gửi cho bác Billy & Cuongcualu luôn! :)

hix... có 2 cái phiếu này làm HFCer thêm một dịp phải đi NhaTrang & Muine nữa rồi :)))