Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Re:HFC: kế hoạch chinh phục bờ đông nước Mỹ (châu Mỹ)

Nếu nhìn vào bản đồ thì chỉ có thể tắm biển Thái Bình Dương tại LA & San Diego thôi :)

Last edited by a moderator:
Hạng C
28/2/10
515
156
43
46

Còn 2 ngày nữa là HFCer chinh phạt châu Mỹ rồi,chúc các bác thượng lộ bình an,nhớ chụp hình nhiều nhiều cho em xem đỡ ghiền nhé

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

@Htx, traisg: HFCers ai mà chúc đoàn đi chinh phục châu Mỹ dễ thương & hay .... đều có quà của Tommy, Kevin ... :) - quà gì thì chưa biết vì qua đó đi xem đủ thứ (sex show, múa cột, Paris By Night, xem Fast Fine at Cinema 5*.... ) xem còn đủ tiền về VN không ack ack ...:))))

@qtrọng em sẽ tập trung chủ đề: Mexico Tour? Paris by Night? & xem film tại cinema chất lượng 5* tại US - rồi report cho các bác giá thế nào? chất luợng ra sao? Tắm biển Thái Bình Dương có khác Dubai, Longhai hay Vungtau (ý em nó nó có teo luôn không vì lạnh:)? Em đi tour thường k đem theo laptop - cho nên vụ hình ảnh phải nhờ Thaibinh, Tieuphu, Sonnguyen, Kosovo, Caubasg.......

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/11/05
3.337
64
48
www.linhperfume.com
linhperfume.com

e tính nếu rảnh sẽ mua mấy cái lò xo để hạ gầm chiếc xe e đang chạy, có bác nào gợi ý dùm e phải làm sao k ạ? many thanks

Hạng B2
16/1/11
421
7
16
52

Chúc đoàn HFC :
<span style=""color: #ff00ff;"">Thượng lộ bình an</span>
<span style=""color: #ff00ff;"">Đáo gia phát tài !!!</span>
[style="color: #ff00ff;"]

[/style]

Ý em muốn chúc đoàn mình đi đường bình an, vui chơi hết mình, lúc về lại quơ được mớ hàng, bán lời gấp 5 gấp 10 giá vốn :D

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

:D
Cỏ thơm nói:
Chúc đoàn HFC :
<span style=""color: #ff00ff;"">Thượng lộ bình an</span>
<span style=""color: #ff00ff;"">Đáo gia phát tài !!!</span>
[style="color: #ff00ff;"]

[/style]

Ý em muốn chúc đoàn mình đi đường bình an, vui chơi hết mình, lúc về lại quơ được mớ hàng, bán lời gấp 5 gấp 10 giá vốn :D

Để em hốt mớ thuốc về bán lại cho bác thì mới phát tài được

Hạng D
5/8/06
2.080
32.168
113

Linhperfume nói:
e tính nếu rảnh sẽ mua mấy cái lò xo để hạ gầm chiếc xe e đang chạy, có bác nào gợi ý dùm e phải làm sao k ạ? many thanks
Theo chương trình Tour thì thời gian khép kín hết rồi. Chỉ có 1 số ngày ban đêm được Free. Nếu EM muốn mua thì bây giờ order và gửi về địa chỉ nào em quen bên US. Đến ngày về thì vác về luôn. Chỉ có cách đó là nhanh nhất thôi. Còn muốn đi xem cho đã con mắt rồi mua thì chỉ có tách đoàn 1 ngày hoặc ở thêm vài ngày sau khi đoàn về.

Hạng C
6/11/09
592
5
18

Linhperfume nói:
Túm ông nta đi, trùm độ phuộc ở bển.