Hạng D
28/2/05
2.109
485
83
Re:HFC: kế hoạch chinh phục bờ đông nước Mỹ (châu Mỹ)

giuvung nói:
Linhperfume nói:
e tính nếu rảnh sẽ mua mấy cái lò xo để hạ gầm chiếc xe e đang chạy, có bác nào gợi ý dùm e phải làm sao k ạ? many thanks
Theo chương trình Tour thì thời gian khép kín hết rồi. Chỉ có 1 số ngày ban đêm được Free. Nếu EM muốn mua thì bây giờ order và gửi về địa chỉ nào em quen bên US. Đến ngày về thì vác về luôn. Chỉ có cách đó là nhanh nhất thôi. Còn muốn đi xem cho đã con mắt rồi mua thì chỉ có tách đoàn 1 ngày hoặc ở thêm vài ngày sau khi đoàn về.
Em cũng muốn có 1 buổi anh em vài người dạo 1 vài nơi bán xe, show xe hay cửa hàng auto parts, giống như tụi em từng làm ở Dubai, 4-5 anh em đi cả 1 buổi chiều rất là vui!!! Lần này nếu được phải nhờ anh Vững nghiên cứu giúp quá!

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

@cothom: cho em thêm thông tin vụ mua 1 bán 5 hay 10 đ..ê!
em về kiếm lại chút lúa, mạ cũng vui rồi!
nhớ bao tiêu luôn đầu ra nha - vd: kêu mua thuốc tăng huyết áp - k có đầu ra bắt em uống là .... :)

<span style=""color: #ff0000;"">HFC CHINH PHỤC CHÂU MỸ!!!
</span>
<span style=""color: #ff0000;""></span>
<span style=""color: #ff0000;"">@all: HẸN GẶP CẢ NHÀ lúc 10G SÁNG MAI T7 - 30/4 - HÃNG EVA AIRLINES!!!</span>

những ngày tháng "lập trình" cho chuyến đi trong gần 4-5 tháng qua đôi lúc tưởng chừng phải hủy bỏ, nhưng giờ thì chỉ còn vài giờ nữa thôi là lên máy bay chinh phục châu Mỹ rồi - cảm giác vượt vũ môm hóa rồng về đích thật khó tả & phiêu phiêu quá đ....ê!!!

làm em nhớ đến slogan của HFC do Minhptsc:
HFC chơi là chơi hết sức .. chơi là chơi hết mình ... mắc mùng là chơi tới sáng ... hự á ...hứ á!!!

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/8/06
2.080
32.168
113

caubasg nói:
giuvung nói:
Linhperfume nói:
e tính nếu rảnh sẽ mua mấy cái lò xo để hạ gầm chiếc xe e đang chạy, có bác nào gợi ý dùm e phải làm sao k ạ? many thanks
Theo chương trình Tour thì thời gian khép kín hết rồi. Chỉ có 1 số ngày ban đêm được Free. Nếu EM muốn mua thì bây giờ order và gửi về địa chỉ nào em quen bên US. Đến ngày về thì vác về luôn. Chỉ có cách đó là nhanh nhất thôi. Còn muốn đi xem cho đã con mắt rồi mua thì chỉ có tách đoàn 1 ngày hoặc ở thêm vài ngày sau khi đoàn về.
Em cũng muốn có 1 buổi anh em vài người dạo 1 vài nơi bán xe, show xe hay cửa hàng auto parts, giống như tụi em từng làm ở Dubai, 4-5 anh em đi cả 1 buổi chiều rất là vui!!! Lần này nếu được phải nhờ anh Vững nghiên cứu giúp quá!
Vấn đề là thời gian như thê nào thôi. Mình có thằng cháu cũng mê xe Bim và nó cũng độ xe dữ lắm. Nhà nó cũng ở gần khu Hotel Huntington Beach mình ở luôn. Nếu sắp xếp được thời gian thì nhờ nó đắt đi dạo vòng vòng cũng đơn giản thôi.

Hạng D
24/11/05
3.337
64
48
www.linhperfume.com
linhperfume.com

gần hotel đó e thấy có 2 thằng này là distributor của H&R, chuyên mấy cái lò xo và phuộc nhún

Evosport Inc.
Tuner

5901 Engineer Drive
Huntington Beach, CA 92649
United States

Phone: (888) 520-9971
Fax: (714) 242-1893

Rod Millen Motorsport Sales
Tuner

17471 Apex Circle
Huntington Beach, CA 92647
United States

Phone: (714) 847-2158
Fax: (714) 848-6821

Hạng D
5/8/06
2.080
32.168
113

Linhperfume nói:
gần hotel đó e thấy có 2 thằng này là distributor của H&R, chuyên mấy cái lò xo và phuộc nhún

Evosport Inc.
Tuner

5901 Engineer Drive
Huntington Beach, CA 92649
United States

Phone: (888) 520-9971
Fax: (714) 242-1893

Rod Millen Motorsport Sales
Tuner

17471 Apex Circle
Huntington Beach, CA 92647
United States

Phone: (714) 847-2158
Fax: (714) 848-6821
2 chỗ này thì quá gần Hotel mình luôn. Chỗ nào cũng cách Hotel khoảng 3km, đi bộ vô tư. Chỉ sợ không có time cho anh em mình thôi.

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

@linhperfume: ack ack .. đi Mỹ mà đem về VN một đóng lò xo làm gì trời hhi hi ...
nội cái tiền đóng thuế & bla bla ... là ná thở rồi :)

@caubasg: cố gắng tìm máy cải triển lãm xe hơi đ...ê! :)

hix .. ước gì obama & time nhiều ... đi chừng 30ngày về cho nó đủ full-option nhỉ!! :)))

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Em vẫn đang ở cty ký bảng lương và ghi Ủy nhiệm chi cho nhà cung cấp..... chưa chuẩn bị đc j cả.....

Hạng D
28/2/05
2.109
485
83

Các bác cho em hỏi ngu cái: tình hình sử dụng WIFI tại khách sạn bên Mĩ như thế nào hả các bác? free, có charge fee hay phải xuống phòng internet, wifi tại các nợi công cộng, shop, coffe ra sao?.!! cái này liên quan đến việc có nên đem laptop theo để làm việc, vào net hay sử dụng gọi Face Time của Iphone về nhà free !! Nếu ko có free, phí cao và bất tiện thì khỏi mang theo!đang cân nhắc vấn đề này, tiếc là hôm họp đoàn vắng mặt nên em hỏi phiền các bác!
Tks các bác!
To @ Linh: 2 inc này chỉ bán hàng for tuning hay perfomace thôi hả bác?

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Em nghĩ chỉ có ở VN mới wifi free thôi, tư bản cái gì nó cũng tính tiền. Em định qua đó mua thêm cái sum AT&T gắn vào iPhone xài 3G cho tiên.

Hạng B2
16/1/11
421
7
16
52

Nghe bác Kevin nói ai có lời chúc dễ thương nghe lọt tai là có quà nên em cố :D
Thực tình thuốc thông thường OTC không có lời nhiều, chỉ một số thuốc đặc trị đem về bao nhiêu cũng hết nhưng thuộc loại Rx khó mua lắm, không có toa bác sĩ thì miễn nên em chẳng dám tư vấn gì nhiều ạ.