Hạng B1
29/1/11
68
0
0
39
HoChiMinh City
Re:HFC:Viếng Chùa Bà Đen ( Tây Ninh ), Mua sắm siêu thị miễn thuế Mộc bài...

Thui anh Troai ui,tha cho Bác í đi,bác im lặng là biết lỗi rồi...muuhhh..!!tụi mình đi chùa,cúng chùa nè,cáp chùa nè còn được ăn chùa nữa sướng qué rồi....mà còn có xe Biển số đỏ hộ tống nữa,Vip quá rồi còn gì...hehehe..!!!

Hạng B1
29/1/11
68
0
0
39
HoChiMinh City

trai saigon515 nói:
DUNTOUCHME nói:
Đề nghị đ/c HT giải trình chổ đen này . Tại sao Xuân Lộc - ĐN lại có biển ? Lý do không chính đáng thì đ/c tự đưa ra hình thức kỷ luật .
hehe!Chắc bác ý đi lạc đến sanctuary ,khổ lắm!Gìa cả lẩm cẩm , mấy bác thông cảm!Àh mà "cháu "còn thấy bác ấy mặc đồ đôi valentine đó ạh..

Ủa thật sự là bác Kevin đi như vậy à??? Sao không rủ cả nhà HFC đi cùng vậy ta???

"bình mực" bác Kevin quá

[/quote]
Bớt giận....bớt giận...!!!
!!!

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Anna.chi nói:
Thui anh Troai ui,tha cho Bác í đi,bác im lặng là biết lỗi rồi...muuhhh..!!tụi mình đi chùa,cúng chùa nè,cáp chùa nè còn được ăn chùa nữa sướng qué rồi....mà còn có xe Biển số đỏ hộ tống nữa,Vip quá rồi còn gì...hehehe..!!!
Chính xác luôn : đi chùa , cáp chùa mà ăn cũng chùa luôn
. Nhưng còn thiếu : ốc ...cũng chùa nữa . Nhờ có mấy cái chùa trên nên mới lòi ra Ốc chùa , công nhận ốc hôm qua thơm ...nhang thiệt
. Chưa bao giờ thấy ăn ốc ngon như vậy .

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/7/06
302
12
18
Sài Gòn
hyundai-vovankiet.vn

@all: báo cáo với mọi người là em đi công tác thật, chẳng qua là sáng CN ghé sanctuary nhà bạn em chơi 1 chút ai ngờ gặp bác kevin ở đó.
Oan cho em lắm, đi đâu cũng nhớ đến nhà...

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu

Xem hình và lời kể của các bác vui quá, em mà rảnh là đu theo rồi.

Hạng B2

tommyha nói:
Anna.chi nói:
Chính xác luôn : đi chùa , cáp chùa mà ăn cũng chùa luôn
. Nhưng còn thiếu : ốc ...cũng chùa nữa . Nhờ có mấy cái chùa trên nên mới lòi ra Ốc chùa , công nhận ốc hôm qua thơm ...nhang thiệt
. Chưa bao giờ thấy ăn ốc ngon như vậy .
các bác xấu ghê ăn ốc chùa mà k cho e đu gió theo!

Hạng C
25/4/10
696
1
18
TP.HCM
vn.360plus.yahoo.com

dungalo nói:
các bác xấu ghê ăn ốc chùa mà k cho e đu gió theo!
Ui cha e thấy nhà bác có con nhỏ e đâu dám hó hé... Ok hiểu ý bác rùi từ giờ có ọp ẹp xe máy phang cờ lúp e sẽ hú a hen.

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Hònđá nói:
Báo cáo mọi người em và bác kevin công tác chung 1 chổ 
Hònđá nói:
@all: báo cáo với mọi người là em đi công tác thật, chẳng qua là sáng CN ghé sanctuary nhà bạn em chơi 1 chút ai ngờ gặp bác kevin ở đó.
:mad:
Đáng lẽ là tha cho bác rồi , nhưng thấy các bác trả lời chất vấn không nghiêm túc trước Quốc Hội . Thay mặt UB Kiểm Tra TW tôi đề nghị phạt 2 đ/c Hòn đá và kevinthai . Bây giờ thì dấu đầu thì đã lòi đuôi . Trước khi đi thì các bác đã báo cáo đi chung 1 chổ , còn bây giờ thì nói tình cờ gặp ????
. Tôi đề nghị phạt 2 đ/c mỗi người 500k sung công HFC . Các bác mà còn giải thích nữa là tôi sẽ đề nghị UB Kiểm tra tăng nặng hình phạt .

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

@tommy: kakaka... em thì đang có kế hoạch kết hợp nghĩ dưỡng & đi khảo sát thị trường đất villa, trang trại... cho 10-20năm nữa dưỡng già, trong khi đi với các bác thì không có ai trong Group có nhu cầu - làm sao em dám làm phiền :)

@T7&CN: vừa rồi em kết hợp đi khảo sát đất ở VT, Bình Châu .... với chị chủ căn hộ Sanctuary + làm chuột bạch tiền trạm cho các chuyến offline của HFC - không thưởng thì thôi còn phạt cái gì! hihi i ....

Hạng B2
10/7/06
302
12
18
Sài Gòn
hyundai-vovankiet.vn

tommyha nói:
Hònđá nói:
Báo cáo mọi người em và bác kevin công tác chung 1 chổ 
Hònđá nói:
:mad:
Đáng lẽ là tha cho bác rồi , nhưng thấy các bác trả lời chất vấn không nghiêm túc trước Quốc Hội . Thay mặt UB Kiểm Tra TW tôi đề nghị phạt 2 đ/c Hòn đá và kevinthai . Bây giờ thì dấu đầu thì đã lòi đuôi . Trước khi đi thì các bác đã báo cáo đi chung 1 chổ , còn bây giờ thì nói tình cờ gặp ????
. Tôi đề nghị phạt 2 đ/c mỗi người 500k sung công HFC . Các bác mà còn giải thích nữa là tôi sẽ đề nghị UB Kiểm tra tăng nặng hình phạt .
Bác thương em bác tha em, bác thấy em ốm nhom thế lày mà bác còn lấy đi 1 chục bữa sáng của em, thế lày thì chết mất thôi