Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
11
Re:HFC offline: Thứ 7 (27/06) Củchi: thquan tr/trại, vườn kiểng, bò nướng, địa đạo... & thi bắn súng

Mải ăn chơi quá nên ho cap chỉ có hai tấm này .. còn lại toàn chụp cảnh bom đạn tại củ chi nên không post lên . jenny chụp rất nhiều , hocap sẽ nhắn jennyho post lên xem cho vui nhé .

Hạng D
27/6/07
1.864
122
63
48
Middle of nowhere
www.facebook.com
Re:HFC offline: Thứ 7 (27/06) Củchi: thquan tr/trại, vườn kiểng, bò nướng, địa đạo... & thi bắn súng

Em cám ơn các bác hội HFC nhiều, hi vọng sẽ có dịp off tiếp cùng các bác, em có chụp ít hình show lên đây, các bác đừng chê em chụp xấu nhá (riêng em thì thấy ai cũng đẹp cả, hi hi hi). Công nhận bữa đó không chỉ được vui chơi mà còn được "tắm hơi" nữa, rất chi là sảng khoái :))

HFC offline: Thứ 7 (27/06) Củ chi: thquan tr/trại, vườn kiểng, bò nướng, địa đạo... & thi bắn súng

Hành trình khám phá Củ Chi

HFC offline: Thứ 7 (27/06) Củ chi: thquan tr/trại, vườn kiểng, bò nướng, địa đạo... & thi bắn súng

Chuẩn bị chui xuống nào

Bác hocap hớn hở chui lên, biết Củ Chi là cái chi rồi nhá, há há

Cái ụ này ngộ quá ta

Má ơi, thế này mà chui lọt hả trời???

Công nhận ông cha ta ngày xưa "ác " thiệt (hầm chông đó)

Bác hocap tranh thủ "pose" hình nè, cũng nhí nhảnh phết

Các bé xem chú làm dép nè

Hoàng hôn rùi, chia tay thôi, các bác nam đi bắn súng, chị em không ai mang súng nên đành ra về trước :))

Một lần nữa cám ơn các bác hội HFC nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
11

@ Các bác ke vin Thái sanglong trung kien civic traisaigon515 khoa
Các bác Tỳ vai áp má nín thở bóp cò rất không chuyên ( vụ này hocap tuởng quen lắm )
Tập bắn một hồi mà điễm cứ hết o lại zero thế hả 5 anh em .. !

Tổng kết chuyến đi xem củ chi như sau :
Các em không có súng nên ngại không thi thố với các anh .. xin về truớc .
hi -arch và yomost chưa biết củ chi là củ gì nhưng ngại nên chắc chắn sẽ có khám phá sau .. em chỉ nhìn sơ sơ .. thấy qua qua ..
jenny van nguyen cũng đã thấy củ chi , nhìn kỹ ..nhưng chưa kiểm tra
hocap .. nghe , thấy và khám phá ngóc ngách của củ chi .. Rất bổ ích và lý thú .
Cuối cùng chụp hình cây măng .. to cao thẳng tại cửa hầm địa đạo .. sang long nói .. Chị ơi .. chị cầm vào thân (măng ) đừng cầm vào lông ( măng ) ngứa tay ... ( sang long không nói câu măng ) ..

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113

Hic coi bộ tụi em gặp phải 1 group chị em khá cao thủ rồi.Em đọc mà thấy còn hơi lở mờ khó hiểu quá hehe.Gì mà " nín thở bóp cò không chuyên " nữa chứ [8|].Tại súng này của địa đạo mới cầm lần đầu còn run chứ súng khác là banh ta lông mấy cái mục tiêu hết á [8D]
Cuối cùng chị em thấy Củ Chi là "củ" gì chưa ta!!

Thư ký chi hội OSS
15/6/09
263
1
0

trungkien_civic nói:
Hic coi bộ tụi em gặp phải 1 group chị em khá cao thủ rồi.Em đọc mà thấy còn hơi lở mờ khó hiểu quá hehe.Gì mà " nín thở bóp cò không chuyên " nữa chứ [8|].Tại súng này của địa đạo mới cầm lần đầu còn run chứ súng khác là banh ta lông mấy cái mục tiêu hết á [8D]

Mọi người post hình bên này làm em cứ sang thớt kia ngóng mãi chẳng thấy..

@Chi Hocap/Trung Kiên: hí hí, đúng là em và Hi-arch chưa biết "củ chi" là củ gì.. trên đường về có hỏi chị Hocap nhưng chị ấy chỉ bảo là tụi em giống cô gái củ chi chỉ ".." hỏi củ chi??

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

Trùi ơi hình nhiều quá mà sao không xem được tấm nào hết , dù đã restart lại rồi:mad:

Có Bác nào không xem được không vậy???

Hạng B2
10/4/09
200
1
18

ặc chị Hocap nói thế chết e rồi, tại lúc đó chị đang cầm nguyên cây tre tổ chảng thì em nói cho nhanh, e sợ chị bị ngứa chứ bộ. Mọi người xem cho kỹ giùm em rõ ràng là chị Hocap đang cầm cây măng...dài và to chứ phải măng nhỏ bé gì
th
Còn vụ bắn súng thì đúng như bác Trung Kien nói đó chị ơi
tại súng của Củ Chi vừa to lại vừa lạ nên không quen thôi ấy mà. Nhưng đi vài lần là lại quen ngay

Hạng B2
10/4/09
200
1
18

Yomos nói:
trungkien_civic nói:

Mọi người post hình bên này làm em cứ sang thớt kia ngóng mãi chẳng thấy..

@Chi Hocap/Trung Kiên: hí hí, đúng là em và Hi-arch chưa biết "củ chi" là củ gì.. trên đường về có hỏi chị Hocap nhưng chị ấy chỉ bảo là tụi em giống cô gái củ chi chỉ ".." hỏi củ chi??

Ủa Hi-arch có xuống hầm ăn của Củ Chi mà ta, vậy mà không biết (cô gái củ chi chỉ "....." hỏi củ chi), chắc tại mỗi người biết và cảm nhận khác nhau

VIP CARD MEMBER
7/5/09
213
2
18
44

Em vào hội cũng được một thời gian rồi nay mới có dịp diện kiến các bác. Cám ơn các bác đã nồng nhiệt đón tiếp các mem nữ chúng em! Không biết có phải như lời các Trungkien nói là "thả con săn sắt, bắt con cá rô" hay không mà buổi gặp đầu tiên các mem nữ đã rất được galant và ưu ái. [8D]
Rất mong được gặp các bác ở lần offline sau (trong bán kính 80km từ TP HCM vì khả năng lái xe của em còn hạn chế) :)

Hạng D
29/10/07
2.005
9.311
113
HCM
www.bsdinsight.com

Thứ 7 tuần trước dự định đi, nhưng thèng con em đòi đi với lớp nó (mấy chú cùng lớp đi vui hơn, vì gặp lại bạn bè sau 1 tháng hè) - hôm nay show hình nói: mấy chú bác ở Honda đi nè, nó cực khoái cái món bê lắm rồi, lại đòi đi. Hic

Cái quán đó là quán gì thế bác Kevinthai (phải Xuân Đào không bác?)? (nếu được, bác post cho em sơ đồ đường đi với)

cám ơn bác trước nhé