Hạng B2
6/2/08
178
478
63
Re:HFC : cần tuyển 10 "chiến binh" đi thi đấu ngày 12/12

Khà khà, hôm qua đi nhậu có bác nói đồng phục của hội mình thêm cái nón cối trắng nữa thì giống y chang thợ điện

VIP CARD MEMBER
7/5/09
213
2
18
44

kevinthai nói:
hi_arch nói:
............. Hiện nay e đang giữ Voucher tri giá 3000k được tài trợ nhà hàng lẩu Shabu Kichoo, dự kiến sẽ sử dụng khi HFC off tổng kết. Đề nghị các bác “bóng bàn” về thời gian nhe!

Hi-arch : em tìm hiểu thêm về nhà hàng Shabu Kichoo đi! :)
Biết đâu tặng 3000k (phải 3triệu??? không em) nhưng khi cả nhà vào nó tính 10tr thì .....

E làm mem nữ duy nhất của HFC, các bác hứa hẹn sẽ nâng niu mà HT lại bắt đi làm chuột bạch là sao?

Ok bác, e sẽ đến nhà hàng “đi nhẹ nói khẽ” gọi vài món nhẹ và uống trà đá để mượn Menu xem giá. Nếu rẻ em tự trả còn đắt quá e lấy Voucher trị giá 3triệu này ra dùng đấy nhe!
HT từ nay đến cuối năm chắc kín lịch nên HFC nhà mình sẽ off vào một ngày đẹp trời đầu năm 2010 nhé các bác.

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

hi_arch nói:
E làm mem nữ duy nhất của HFC, các bác hứa hẹn sẽ nâng niu mà HT lại bắt đi làm chuột bạch là sao?

Ok bác, e sẽ đến nhà hàng “đi nhẹ nói khẽ” gọi vài món nhẹ và uống trà đá để mượn Menu xem giá. Nếu rẻ em tự trả còn đắt quá e lấy Voucher trị giá 3triệu này ra dùng đấy nhe!
HT từ nay đến cuối năm chắc kín lịch nên HFC nhà mình sẽ off vào một ngày đẹp trời đầu năm 2010 nhé các bác.

Kaka , nếu em thấy giá quá mắc thì nhớ gọi anh ra phụ với nha mình em ăn hết 3T không nổi đâu , 2 người mới hết:D

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113

Click 4442 nói:
Khà khà, hôm qua đi nhậu có bác nói đồng phục của hội mình thêm cái nón cối trắng nữa thì giống y chang thợ điện

Bữa có nón cối trắng mà bác.Nhưng đội ít vì nóng quá

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

@ hunguyen123 : hình HFC bác chụp cool quá! thanks!

@ hi-arch : hic hic... ae con trai HFC vẫn nhớ lời hứa chứ xem Hi-arch như hoa như trứng mà!
chỉ còn có "một đứa" nó chưa chịu "phép" để anh ....
nha :)

Ah! Anh tìm hiểu về quán này rồi - đây là quán của một bác thành viên OS là một doanh nhân rất có uy tín trong ngành thời trang tại Vietnam & chuỗi nhà hàng. Bác là nhà tài trợ chính & thường xuyên cho các ch/trình của OS :)

cả nhà xem thêm thông tin về nhà hàng SHABU KICHOO :

nguồn VNexpress

Ăn lẩu ở Shabu Kichoo
Công ty cổ phần Ki Chu khai trương nhà hàng Lẩu Shabu Kichoo đầu tiên trong chuỗi nhà hàng, với mục tiêu mang lại cho thực khách phong cách ẩm thực hiện đại và bổ dưỡng.
Nhà hàng Lẩu Shabu Kichoo với thực đơn gồm các món lẩu như Kichoo, Zukizaki, lẩu cay, lẩu Xí Quách, lẩu Thái, rong biển, kim chi, lẩu chay và các món ăn khác.

Đặc biệt, lẩu Kichoo bổ dưỡng với nước dùng được hầm từ xương ống, kết hợp cùng táo tàu, nhãn khô, kỷ tử, thảo quả và nhân sâm Hàn Quốc có tác dụng bồi bổ sức khỏe, tăng sinh lực, tăng trí nhớ, chống stress, làm trẻ hóa và tăng sức đề kháng cho cơ thể.
Ngoài ra, thực khách sẽ được tự tay pha chế gia vị chấm phù hợp cho mỗi người. Nước chấm kết hợp 5 loại gia vị truyền thống có tính thảo dược như hành, ớt, tỏi, sả, đậu nành sẽ tạo nên sự cân bằng, hài hòa trong ẩm thực và có công dụng tốt cho sức khỏe.

Trong tháng khai trương, từ 5/12/2009 đến 5/1/2010, thực khách khi dùng bữa tại nhà hàng sẽ được giảm giá 10% cho thức ăn. Hóa đơn trị giá từ 1.000.000 đồng sẽ được tặng một voucher 100.000 đồng, hóa đơn trị giá từ 2.000.000 đồng sẽ được tặng một thẻ VIP.
Địa chỉ nhà hàng:
25B Trần Cao Vân, phường Đa Kao, quận 1, TP HCM (ngay góc Hai Bà Trưng)
ĐT: 08 38 236 526 Fax: 08 38 236 527
Email: [email protected]

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

Bác tài trợ cho ch/trình rất vui khi HFC là chi hội được giải đội có đồng phục ĐẸP NHẤT :)
để chia vui bác có lời mời cả nhà HFC đến chơi & ủng hộ nhà hàng mới khai trương rất đẹp & xinh ngay gốc đường Hai Bà Trưng - Trần Cao Vân

Cả nhà thấy ngày 24/12 hay 31/12 hay 01/12 lúc 7g tối lúc ngày nào là tiện nhất?

các bác ping-pong thêm nhé!

Kevin đăng ký: 2L ngày 24/12

Hạng B2
10/4/09
200
1
18

trungkien_civic nói:
hihi bữa nào off anh em mình chơi bộ này cho nó nổi

Ai cũng kêu mặc nóng lắm bác Kien ah. Mặc áo đó ae mình kiếm chổ nào may lạnh hãy vào nhen

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
trungkien_civic nói:
hihi bữa nào off anh em mình chơi bộ này cho nó nổi

Ai cũng kêu mặc nóng lắm bác Kien ah. Mặc áo đó ae mình kiếm chổ nào may lạnh hãy vào nhen

Vậy là thống nhất lúc 7.30 ngày 24/12 cả nhà sẽ tổ chức party ăn mừng giải nhất ĐỒNG PHỤC ĐẸP NHẤT & Giáng sinh!
Kevin sẽ liên lạc & book chổ - các bác tiếp tục đăng ký.

D/s đăng ký - 16/12/09:
1. Kevinthai : 2L + 2N
2. Traisaigon : 2L + 1N
3. Hi-arch : 1L
4. Conkiencon : 1L
5. Jenny (khách mời :)
6. Sanglong : 2L + 1N
.....

các bác tiếp tục đăng ký nha!

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Vài hình ảnh gửi cả nhà trước khi lên đường đi Japan :)

Tập hợp tập luyện với huấn luyện viên Minh ptsc (áo vàng):
HFC & sinh nhật OS7 : PHÓNG SỰ ẢNH

Trước tiên là học lăn bánh

Mới tập nên .. phải ngã thôi :)

Tập lăn bằng chân được không?

Bánh xe vẫn chưa chịu "phép"

Tiếp tục nghiên cứu: