Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon
Quote:

Xin chào tất cả thành viên OS,

OS lại thêm 1 tuổi và có thêm nhiều thành viên mới, gương mặt mới. Chương trình SN OS 7 năm cũng là dịp các thành viên OS có thể gặp gỡ, giao lưu và là ngày hội không thể thiếu đối với đại gia đình OS từ khắp mọi miền đất nước.

Địa điểm dành cho các thành viên ở HN: sẽ thông báo sau
Địa điểm dành cho các thành viên ở HCM: Autokingdom - Khu Công Nghiệp Sóng Thần – Dĩ An Bình Dương.

Chương trình ở HCM vào trưa thứ bảy ngày 12 tháng 12 năm 2009 với lịch trình dự kiến như sau:

14:00 Các thành viên có mặt
15:00 Chương trình tranh tài giữa các chi hội OS trên OS để bình chọn “Chi hội trong năm 2009” với các cuộc thi zig-zag, thay lốp xe, đẩy xe, vượt địa hình v.v..(chi tiết cuộc thi sẽ thông báo sau)
18:00 Chương trình Gala bắt đầu với MC quen thuộc Dương Cao cùng ban nhạc 3 con chó ….(chi tiết chương trình sẽ thông báo sau)

Về chương trình “Chi hội trong năm 2009”, mỗi chi hội đề cử 5-10 thành viên để
tham gia tranh tài các môn đồng đội như Zig-Zag, thay lốp xe, đẩy xe, vượt địa hình v.v.. Sau khi tranh tài các môn thi đấu sẽ cộng điểm và đội của chi hội nào chiến thắng sẽ được nhận giải Cup “Chi hội trong năm 2009” cùng với các vật phẩm từ ban tổ chức.
...................
Thay mặt cho BTC mong hẹn gặp các thành viên.

Thêm thông tin: http://www.otosaigon.com/forum/m1801042.aspx

Nay - HFC cần tuyển gấp 10 "chiến binh" để tham gia cuộc thi này!

Danh sách đăng ký - 17/11/09:
1. Kevinthai - Male
2. Conkiencon - Male
3. Minhpts - Male
4. Trungkien - Male
5. Sanglong - Male
6. Hi-arch - Female
..........

Các bác tiếp tục đăng ký - càng đông càng vui nha!
Bác nào không thi đấu thì cũng tham gia cổ vũ tụi em với!

Em sẽ mượn mấy cái bông cằm tay để thành lập đội cheer-girl nhún nhún nhảy nhảy kiếm cái giải
xì-tin cho vui! :):)

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113
Re:HFC : cần tuyển 10 "chiến binh" đi thi đấu ngày 12/12

thấy cũng hấp dẫn đó, hehe

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

trai saigon515 nói:
Khi nào bác HT chọn được dàn cheer girls thì giao em quản lý nha

Ok luôn - vậy giao cho em đội cheer-girl nha!
Nhớ học thuộc câu slogan sau thì mới hiệu quả nha:
Em học lỏm được 1 đoạn cổ vụ hay lắm, nó thế này này:

HFC chơi là chơi hết sức, chơi là chơi hết mình, mắc mùng chơi tới sáng. Nam hô "HỰ", Nữ hô "Á" - máu lửa lắm các bác ạ hihi

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

Bác hội viên HFCer nào đăng ký th/gia ngoài được ghi công lao vào trang sử sách của "thư viện lịch sử & hình ảnh của HFC" còn là những hội viên đầu tiên được ưu tiên nhận đồng phục HFC như sau:

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

bác Minhpts góp ý phần thi đồng phục như sau:

Em có ý tưởng về trang phục đội dự thi của HFC thế này, các bác ném đá nhé:
- mang mũ bảo hộ màu trắng, trên có dán logo của HFC (hiện cty em có 4 cái, bác kevin check dùm em quy định mỗi đội dự thi được cử mấy người để em xem có bổ sung được nữa k)
- áo đồng phục Kaki trắng hoặc màu hột gà (của HFC theo mẩu của Kevin đã post phía trên)
- quần jean xanh
- giày bata trắng
- găng tay sợi màu trắng, thay lốp hoặc đẩy xe k bẩn tay và trông phong cách nữa

Về game thay lốp xe thì cần 4 người: 2 người thao tác nâng xe, 2 người thao tác thay lốp - vụ này mình thu xếp thời gian thực hành và bấm thời gian
Về game đẩy xe: em không rõ BTC quy định bao nhiêu người tham gia đẩy xe
Về game zic-zag: ............
Về game vượt địa hình: .................

----------------------------

Các bác bóng bàn, ném đá thêm để HFC dành vài giải thưởng ghi vào "sử sách" nha!

Hạng C
10/1/08
769
0
16
46
cõi bồng lai

hihi giầy gì cũng được pác ui, giầy bata là em mang giầy đá bóng đi đó

găng tay & 4 mũ thì em lo được, nếu số lượng hơn thì bác confirm để em thu xếp. bác check luôn số lượng lốp/xe BTC quy định cần thay để có phương án phù hợp, em chỉ mong 1 lốp thôi

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

@Kevin : anh à , mình thi đấu buổi trưa mà mặc áo kaki em nghĩ nóng lắm đó!

Sao anh không chọn áo pull để dể mặc mà còn làm được đồng phục cho HFC? Bên TFC áo pull em thấy thoải mái con gà mái đó

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

Thi đồng phục thì mình phải "bứt phá" & tạo sự khác biệt thì mới "rinh" giải được :):)
Chuyến đi Filipine, Hongkong, châu Âu.... & search trên internet, Kevin quan sát các Club đều dùng chất liệu Kaki.
Nhìn rất pro, có thể mặc đi chơi, dạo phố, shopping .... & offline.
Kaki để may áo chất liệu mỏng chứ k phải dầy như vải quần. Bảo đảm không nóng :), để Kevin may cả nhà mặc thử rồi góp ý thêm nha.

Các bác cho Kevin size áo (căn cứ theo size sơmi mua của Việt Tiến, An Phước....) xác nhận trước thứ 6 tuần này thì mới kịp may & thuê logo.

1. Kevin : size 39-40