imc
Hạng C
1/9/06
934
1
18
Mike Delta Hotel nói:
tommyha nói:
caubasg nói:
Nhìn bên dưới nhìn em nì cảm giác thèm được ở trên đó 1 ngày!! Ước gì VN mình có 2 tàu như em nó để cho thằng Khựa teo hàng!! Bác Tommy sướng ghê!!Hết em này thì thêm phóng sự khác nữa nhé bác!

Càng xem càng thấy thương VN quá , vì nghèo mà bị anh hàng xóm kế bên nó ức hiếp hoài . Phải chi 1 , 2 chiếc USS thì đố nó dám hó hé . Mà sợ có rồi lại không có tiền running cost để mà chăm sóc nó , rồi lại cái cơ chế này làm sao mà nuôi nổi . Còn phóng sự khác thì hôm nào rảnh rổi có dịp nói cho nghe , vụ án đi Mễ và cafe Cali nữa ...

Ở VN tui biết có cái còn hao tiền duy tu bảo dưỡng hơn nhiều lắm, 30+ years rồi, hồi đó nhà tui bị giải toả để xây mà.

Nhà ông cũng dính vụ này nữa hả?

Kỳ rồi cái penthouse ở San Diego offer sao rồi?

Hạng C
6/11/09
592
5
18
imc nói:
Mike Delta Hotel nói:
tommyha nói:
caubasg nói:
Nhìn bên dưới nhìn em nì cảm giác thèm được ở trên đó 1 ngày!! Ước gì VN mình có 2 tàu như em nó để cho thằng Khựa teo hàng!! Bác Tommy sướng ghê!!Hết em này thì thêm phóng sự khác nữa nhé bác!

Càng xem càng thấy thương VN quá , vì nghèo mà bị anh hàng xóm kế bên nó ức hiếp hoài . Phải chi 1 , 2 chiếc USS thì đố nó dám hó hé . Mà sợ có rồi lại không có tiền running cost để mà chăm sóc nó , rồi lại cái cơ chế này làm sao mà nuôi nổi . Còn phóng sự khác thì hôm nào rảnh rổi có dịp nói cho nghe , vụ án đi Mễ và cafe Cali nữa ...

Ở VN tui biết có cái còn hao tiền duy tu bảo dưỡng hơn nhiều lắm, 30+ years rồi, hồi đó nhà tui bị giải toả để xây mà.

Nhà ông cũng dính vụ này nữa hả?

Kỳ rồi cái penthouse ở San Diego offer sao rồi?
Vẫn còn nhớ hồi đó phải đẩy xe cải tiến (xe cút kít 2 bánh) để chở đồ dọn nhà. tầm 7x xây thêm cái museum phía sau.

Cái penhouse ấn tượng ha, nhất là basement :>:>:> toàn bò và ngựa

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113
vé vào xem bao nhiêu vậy bác? trên đó chắc có cho khách sử dụng toilet? có bác nào có hình toilet ko?

Hạng C
6/11/09
592
5
18
cowardsp nói:
vé vào xem bao nhiêu vậy bác? trên đó chắc có cho khách sử dụng toilet? có bác nào có hình toilet ko?
Xài toailet binh thường thôi ko có gì đặc biệt, có điều nước uống có vị đặc biệt.

Vé thì ko nhớ là bao nhiêu nữa, hình như đâu $20-30 hồi 2008. Bác Tô mỳ trả bao nhiêu?

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Gía vẫn không đổi 18$/pax . Có bác nào chơi thử mô phỏng chui vô buống lái rồi nó rung lắc như phi công đang lái MB thật không trong đó nó có đặt cemera bên ngoài xem được , không biết cảm giác thế nào mà thấy người chơi trong đó có vẻ phấn khích và la hét dữ lắm .

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113
nước uống có mùi gì bác Mike? nếu đi tham quan Flight Deck chắc nên đi buổi sáng sớm or xế chiều cho đỡ nắng

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
cowardsp nói:
nước uống có mùi gì bác Mike? nếu đi tham quan Flight Deck chắc nên đi buổi sáng sớm or xế chiều cho đỡ nắng

Em đi buổi chiều nắng thì có nắng nhưng lạnh lắm gió lạnh muốn treo trym .

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
cowardsp nói:

Thể theo yêu cầu của bác em còn cái hình Toilet luôn :

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Em còn mấy tấm đi tàu tham vịnh San Diego nơi sửa chữa và bảo trì tàu chiến dọc 2 bên bờ , em có thắc mắc là Hướng dẫn viên Mỹ trên tàu luôn miệng nói về các loại tàu chiến này và gọi các loại là She , mà sao không gọi là He ? :
HFC : Thăm hàng không mẫu hạm USS MIDWAY ở San Diego / California