Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com
Re:Tất niên 2010 đ1n chào năm mới 2011

Cỏ thơm nói:
Em ăn ở đây hoài ! Các món ăn thì khỏi bàn ! Chỉ có tối T6 sẽ hơi đông nên cả NH chỉ có thể để dc 10 chiếc xe ( lề đường ) , vậy  ưu tiên các bác ở xa thì đi xe hơi còn lại thì chơi xe máy hay Taxi cho nó khỏi lăn tăn :D !!! Em đăng ký 2 pax nha !

Chị đi thì phải "kèm" ảnh theo chụp hình nha , em khoái "món" bình lựng của ảnh lém

Hạng C
25/4/10
696
1
18
TP.HCM
vn.360plus.yahoo.com

E đặt hai cục gạch e đi xe máy ngán xe hơi nắm zoài..hic (cám ơn a hoangthienxa nha, nhờ a e mới biết có thớt "ăn chơi" mới này :p )

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

hdquynhchau nói:
E đặt hai cục gạch e đi xe máy ngán xe hơi nắm zoài..hic (cám ơn a hoangthienxa nha, nhờ a e mới biết có thớt "ăn chơi" mới này :p )

Ack ack cám ơn jì mà cám ơn , đợt này QC
với HTX xem ai hơn ai nha:D

HTX chuẩn bị "chọi" nha

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

ec ec ... mới ăn chơi 5ngày holiday về - giờ tiếp tục ăn đợt 2 - gần gần Tết đợt 3, 4 ... Mùng 2-3  tiếp đợt 7,8 - chưa kịp thở chưa gì đến Tháng 3 làm chuyến Brunei - T4 làm chuyến châu Mỹ - T6 làm chuyến châu Âu - hixhix... em phải về xem mạ, lúa giống (lúa dĩ nhiên là không còn:) còn bao nhiêu... gôm vô chơi tiếp đây! :) ec ec

@all: tết này Mùng 2 ghé nhà ai chúc Tết đây? bác nào nhà cửa rộng rãi thoải mái thì tình nguyện làm điểm hẹn đón lộc phước đầu năm của HFCer hen! Lúc đó tha hồ chúc Tết, lì xì, gôm vào làm cào-rùa, tiến lên, lengkeng .... cực vui! :)

Update d/s tiệc Tất niên - 7g ngày 14/1 (ai tới trể 5p phạt 20k/pax làm cái phí trả tiền Karaoke hi hi ...)
1. Traisg: 2L + 1N
2. Yaris: 2L + 2N
3. HTX: 2L
4. QChau: 2L + 2N
5. Tommy: 2L + 2N
6. Cuongcualu: 2L
7. Kevinthai: 2L + 2N
----- o o o ------
gôm vô chừng 30-50pax là cực vui :)
để em cố gắng tìm nhà tài trợ HFC xem sao!
vd: Romana Resort, Siva Resort, Hontam Resort, KimThanh Honda.... phiếu giảm giá hay tiền mặt he!

Nhưng trước tiên phải tìm sức mạnh tài trợ trong nhà HFC trước đã :)

Em: Kevinthai xin tiên phong cống nạp: 01 chai Black Label cho buổi party!

@Yaris ơi! : bác tài trợ bốc thăm trúng thưởng dtdi động đ...ê!
vd: Iphone 4 - 16GB : nếu ai bốc thăm trúng thì chỉ mua với giá gốc hay chỉ 10-12tr ...
tuyệt cú mèo hơn thì tìm con Nokia, SSung ... tài trợ 100% luôn thì ec ec .. cực Cute &
!

@HTX & Cuongcualu: 02 bác tài trợ bốc thăm trúng thưởng vài lọ thuốc bổ, Vitamin, bổ xương ... hay thuốc gì gì mà ông uống bà khen đ....ê!

@all: tất cả nhà tài trợ (nếu là doanh nghiệp) đều được đặt logo trên nền font băng-rôn của buổi tiệc Tất niên HFC đón chào năm mới 2011!!!

@All: tất cả người th/gia đều phải mang một phần quà của mình để mọi người ai cũng "được ăn - được nói - được gói mang về" cho thêm may mắn, sung túc đầu năm hen!

@trungkien: anh biết cưng đang bận rộn vì sắp gia nhập "CLB những người sợ vợ" rồi ec ec ... nhưng thiết kế giúp anh cái băng-rôn party hen! Tks!

Mong mỗi người một tay phụ giúp em tìm kiếm nhà tài trợ & ủng hộ "cống nạp" cho buổi party thêm phần hòanh tráng với! :) hi hi ...

Last edited by a moderator:
Hạng B1
26/9/10
95
0
0
Biên hòa - Đồng Nai

kevinthai nói:
ec ec ... mới ăn chơi 5ngày holiday về - giờ tiếp tục ăn đợt 2 - gần gần Tết đợt 3, 4 ... Mùng 2-3  tiếp đợt 7,8 - chưa kịp thở chưa gì đến Tháng 3 làm chuyến Brunei - T4 làm chuyến châu Mỹ - T6 làm chuyến châu Âu - hixhix... em phải về xem mạ, lúa giống (lúa dĩ nhiên là không còn:) còn bao nhiêu... gôm vô chơi tiếp đây! :) ec ec

@all: tết này Mùng 2 ghé nhà ai chúc Tết đây? bác nào nhà cửa rộng rãi thoải mái thì tình nguyện làm điểm hẹn đón lộc phước đầu năm của HFCer hen! Lúc đó tha hồ chúc Tết, lì xì, gôm vào làm cào-rùa, tiến lên, lengkeng .... cực vui! :)

Update d/s tiệc Tất niên - 7g ngày 14/1 (ai tới trể 5p phạt 20k/pax làm cái phí trả tiền Karaoke hi hi ...)
----- o o o ------
gôm vô chừng 30-50pax là cực vui :)
để em cố gắng tìm nhà tài trợ HFC xem sao!
vd: Romana Resort, Siva Resort, Hontam Resort, KimThanh Honda.... phiếu giảm giá hay tiền mặt he!

Nhưng trước tiên phải tìm sức mạnh tài trợ trong nhà HFC trước đã :)

Em: Kevinthai xin tiên phong cống nạp: 01 chai Black Label cho buổi party!

@Yaris ơi! : bác tài trợ bốc thăm trúng thưởng dtdi động đ...ê!
vd: Iphone 4 - 16GB : nếu ai bốc thăm trúng thì chỉ mua với giá gốc hay chỉ 10-12tr ...
tuyệt cú mèo hơn thì tìm con Nokia, SSung ... tài trợ 100% luôn thì ec ec .. cực Cute &
!

@HTX & Cuongcualu: 02 bác tài trợ bốc thăm trúng thưởng vài lọ thuốc bổ, Vitamin, bổ xương ... hay thuốc gì gì mà ông uống bà khen đ....ê!

@all: tất cả nhà tài trợ (nếu là doanh nghiệp) đều được đặt logo trên nền font băng-rôn của buổi tiệc Tất niên HFC đón chào năm mới 2011!!!

@All: tất cả người th/gia đều phải mang một phần quà của mình để mọi người ai cũng "được ăn - được nói - được gói mang về" cho thêm may mắn, sung túc đầu năm hen!

@trungkien: anh biết cưng đang bận rộn vì sắp gia nhập "CLB những người sợ vợ" rồi ec ec ... nhưng thiết kế giúp anh cái băng-rôn party hen! Tks!

Mong mỗi người một tay phụ giúp em tìm kiếm nhà tài trợ & ủng hộ "cống nạp" cho buổi party thêm phần hòanh tráng với! :) hi hi ...
bác kevin ơi. trước em với bác traisaigon có nợ bác thùng bia trân đi tăng hai ở vũng xìn nhưng bị bể kèo thì phải. Nhân dịp này em xin trả nợ, cuối năm tổng kết luôn.
Một thùng lúa mạch được không bác kevin. Nói thật rượu em không biết uống bác ah. Cho em đặt 2 cục gạch cộng 1 thùng ken nha bác

Hạng B2
10/7/06
302
12
18
Sài Gòn
hyundai-vovankiet.vn

Booking: 2 Lớn không có Nhỏ nào
mà em thấy Nhỏ nhiều quá sao tham gia được tiết mục Sư Tử Hống?

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

@soncora: well-noted with thanks!

@hòn đá: kaka... xem có hàng khuyến mãi hay bla bla .. gì của hãng honda thì tài trợ cho HFC nhen! (vd: nón, áo thun, phiếu giảm giá thay nhớt ....)

update 6Jan, 11:
8. Soncora: 2L
9. Honda: 2L
----- o o o ------

Cống phẩm:
Kevin: 01 black label
Soncora: 01 thùng ken

Có bác nào l/lạc giúp conkiencon kiếm thêm cống phẩm nhỉ! :)))

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM

kevinthai nói:
@soncora: well-noted with thanks!

@hòn đá: kaka... xem có hàng khuyến mãi hay bla bla .. gì của hãng honda thì tài trợ cho HFC nhen! (vd: nón, áo thun, phiếu giảm giá thay nhớt ....)

Cống phẩm:
Kevin: 01 black label
Soncora: 01 thùng ken

<span style=""color: #800000;"">Có bác nào l/lạc giúp conkiencon kiếm thêm cống phẩm nhỉ! :))) </span>
<span style=""color: #800000;"">Nhờ Hiarct bác Kevin ui !!!:D:D:D</span>

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

Sao chưa thấy HP ptsc , hotgirl Hi_arch , thư ký petihon , conkiencon , trungkien , sanglong... đăng ký vậy???:D

Hạng C
25/4/10
696
1
18
TP.HCM
vn.360plus.yahoo.com

E k biết cống nạp món gì thôi thì e cống nạp xiền đc k các bác? E đi hai ng nhớn mỗi ng 5 xị = 1 chai. Đến hôm tất niên e gửi bác Kevin luôn nhé.